Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)

wtf9999
5/6/2015 10:40Phản hồi: 105.816
105.816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

probalt
TÍCH CỰC
6 năm
Tinh tế giờ chơi bẩn vậy ? 😕😕:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
tinhte chơi bẩn quá xoá hết sự thật bịp bợm của bphone rồi thật tồi tệ
Các bác cứ bình tĩnh đã, topic không bị xóa mà chỉ bị ẩn những bình luận cũ đi thôi, topic vẫn đang tự động ghi nhận có 52464 bình luận đó thôi. Vấn đề này do đâu thì phải nhờ Mod @LIENHUONG kiểm tra lại và giải thích cho mọi người biết.
Nếu Quảng nổ chơi bẩn cho người vào hack forum và làm như vậy thì ko phải là các bác đã hơi nóng vội trách nhầm cho tinhte rồi hay sao.
@valkyrie-vt Đúng vậy mình nghĩ bị hack để ẩn những comment đi ấy, chứ nếu nghĩ mod tiếp tay xóa thì đã xóa cái toppic này lâu rồi đâu để đến bây giờ. Quảng có tìm mọi cách nhưng ko thể che dấu bô phân lỗi lầm của hắn.
tuananh24hp
ĐẠI BÀNG
6 năm
@valkyrie-vt Có khi nào nó dùng tiền ko?
zian
CAO CẤP
6 năm
Bình tĩnh nào,chắc đây là tổng duyệt, tạm thời ẩn, chắc sẽ xóa hết bài của @quangbkat và bài của các bác đấu đá với hắn. Thỉnh cầu lần cuối, các bác bơ nó đi, đừng nhắc đến nó xem nó diễn với ai.
Em là người hiểu biết, được.
@NHTxNHT Đ/c này Troll đấy Bác ạ, Bác đừng nóng. Em chắc chắn là Troll 100% luôn.
Em nói thế nào ấy chứ, chơi đàng hoàng quân tử có thừa mà em.
hay là sắp ra B3 rồi?
@Tô mỳ 2009 Cũng có lý đó bác , vậy là bõm Bô bô cái miện Quảng nổ choto , cố vào và đám sederave chuyên hưỡi bô Bò 2017 chết rồi bác ạ
Bây giờ anh xui các em top này tuyệt chiêu này nhé: thứ nhất các em top này phải hứa tha thiết với BQT tinhte là từ nay các em sẽ post bài lịch sự, thứ hai là các em top này phải hứa thiết tha với BQT tinhte là sẽ thực hiện theo đúng nội quy của forum đã đề ra.
Các em có thỉnh cầu sẽ làm như vậy k, nếu các em thực hiên tốt thì BQT sẽ cân nhắc đưa ra quyết định.
Em chửi khẽ quá về nhà hỏi lại người thân trong nhà mình về cách chửi nhé, nhớ hỏi từ từ thôi k dễ bj tăng xông phiền lắm.
@cucucu @love.7up @valkyrie-vt @tuyen_kientruc2013
Mình cũng chưa rõ lý do bài bị ẩn hơn ngàn trang, mình đang hỏi mấy bạn kỹ thuật & chờ xử lý - hôm nay là ngày nghỉ nên chậm nhất sáng mai sẽ có câu trả lời, mong mấy bạn thông cảm giùm :oops:

Nhưng mong mấy bạn post bài lịch sự hơn, đừng dùng từ ngữ ko lịch sụ hay chửi bậy, xúc phạm nhau mà bị xử lý ko đáng có 😔

Ngoài ra có thành phần nào gây cãi nhau thì ... lờ đi, ko trả lời là êm chuyện, đừng chửi người ta mà bị xử lý thì thật ko đáng 😃
@LIENHUONG A luôn cmt có chừng mực, cũng ko sỉ vả ai nặng nề đâu, mấy topic về xe do a lập ra bên diễn đàn xe cũng tương tự, tuy nhiên lúc nãy a vào xem thì nó lại.....đẻ trang ra từ từ, cuối cùng ra hơn 1k page trong khi topic đó hơn 3k mấy page, cái topic axelo và raider của a ấy. Chắc do duyệt gom bài dẫn đến lỗi thôi.
https://tinhte.vn/threads/danh-gia-suzuki-axelo-con-tay.1779562/ Screenshot_20171105-223028.jpg

Đánh giá Suzuki Axelo côn tay | Viết bởi cucucu

Sau khi lấy xe về hôm qua, vào diễn đàn vẫn thấy anh em chém ghê quá, thôi thì lấy chút kinh nghiệm của lần test sáng nay để đánh giá chút cho anh em xem và đóng góp thêm. Năm nay mình 34 tuổi, độ tuổi hơi cứng để chạy con này.
tinhte.vn

https://tinhte.vn/threads/raider-150fi-anh-hao-quang-chua-bao-gio-tat.2658473/
@LIENHUONG Đáng lẽ min, mod lên có phương án sử lý bọn gây war, sàm lờ, tiếp tay cho lừa đảo mới phải, chứ như bây giờ là dung túng cho tụi nó quá rồi. Mà nhắc mọi người là rù sao bọn seeder quảng nổ gì thì cũng là loại đếm chữ ăn tiền, chẳng qua chủ nó là loại bát nháo lừa đảo rõ ràng lên tụi nó đuối lý khó cãi, chứ như bình thường các bạn ko mở miệng nổi với tụi nó đâu, cứ nhìn dân chuyên như bọn seeder samsung thì biết, cạnh khóe, chửi rất có nghệ thuật, chọc tức 1 cách rất có bài bản, chỉ có điều đáng nghi là ko biết tụi samsung có dây mơ gì với quảng nổ ko, quảng nó chỉ đích danh chê samsung mà ko thấy thằng seeder samsung nào ho he, trong khi các hãng khác chả động chạm gì tụi nó cũng tích cực gây sự. Hồi đầu bô 2017 ra còn có mấy thằng trong đội seeder sam khen bô 2017 ngon hơn ip lữa chứ, phối hợp nhuần nhuyễn quá thể cơ.
@Thành S Fan hôm rồi em thấy ku dự bị kia nhảy vào gây war chửi đổng chả thấy ai xử lý suốt vài chục tiếng. Em chửi lại thì ban luôn 3 tuần kìa bác =)) min mod ban rất có nghệ thuật.
Đang dở tay xem bản án thấy người đẹp của forum onl phải tranh thủ vào ngay còn thủ thỉ với em.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019