Cảnh báo Bphone 1 - Thận trọng Bphone 2 & 3 (Vui lòng post bài lịch sự)

wtf9999
5/6/2015 10:40Phản hồi: 105.816
105.816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nếu nói người việt nam ưu tiên ủng hộ hàng việt thì mình đồng ý với điều kiện ủng hộ có lựa chọn, phù hợp. Còn tẩy chay hàng tàu cũng tẩy chay cái nào xấu.
Mình chưa mua bphone, không có tiền mua, và cũng không có ý định mua. Nếu mua thì lựa chọn đầu tiên của mình là asus. Dù vài dòng sau này asus nó cũng hơi ảo tưởng rồi, chip cùi giá trên trời nên mình chuyển qua xiaomi xài thử thấy cũng ok. Nếu bphone bán đúng giá trị thật, thì dù hàng tàu hay việt mình cũng mua xài cho biết, chứ không thể gắn cái mác việt nam rồi bán giá trên sao hoả rồi đi kêu gọi mua là ủng hộ nước nhà. Nghe na ná như có 1 dạo mua tăm ủng hộ người mù ấy nhỉ. Và cũng đừng đánh giá mình nghèo bỏ ít đòi hít thơm. Nghèo nên rất trân trọng đồng tiền mình cực khổ làm ra, nên chọn kỹ để tránh mang cục tức. Các bạn giàu có thể bỏ luôn cái dt hư mua cái khác chứ với mình còn cứu được là cứu. Và khen asus là do cái zenfone cháu mình nó mang nhúng nước đái của nó tận 2 lần. Mà anh bảo hành bảo "anh đi mưa nặng quá em tháo ra camera vẫn còn nước đây này". Vâng, thế mà họ sửa free, họ báo giá thay main, mình bảo không tiền thay thì họ nói em sẽ lắp lại nhưng nó chạy hên xui anh nhé. Ok luôn và cái asus ấy giờ nó sắp vào lớp 1 (bằng tuổi cháu mình) mà vẫn chạy cực kỳ trâu bò.
Riêng mảng phần mềm diệt virus thì mình xài đồ phù hợp. Vào trang chủ norton hay gì đó tải bản oem 3 tháng, 6 tháng, hết hạn lại gỡ ra cài lại vậy mà an tâm hơn hẳn.
Mảng smart home thì mình đánh giá các bạn tích cực. Đạt được thành công ban đầu trong mảng đấy khá tốt. Nhưng với dân kỹ thuật thì đồ tốt là đồ ít hư, không hư, hoặc xài hết date hư luôn cũng được (như con tàu vũ trụ cổ lỗ sỉ của mỹ ấy, dự kiến xài vài năm ai dè mấy chục năm vẫn chưa chết, giờ nó du hành giữa các vì sao luôn), chứ không phải đồ tốt là đồ hư mà dễ sửa.
Hi sinh cả tuổi thanh xuân để làm anti thì khi đó xã hội đã thực hiện xong chức năng: Phân công lao động.
@Trần Đại Ác 300k 1 tháng ko biết bạn có ko nói chi là 30 củ thời đại này seeder rẻ tiền lắm đâu ai thuê làm gì,đâu có kiến thức gì chỉ biết gõ máy kiếm ít tiền ăn mì gói thôi giống như con rối vậy bạn à,cảm thấy tương lai của bạn thật đen tối như zomebie vậy hihihi
@tungnhadat Em chẳng tin đại da như anh Tùng lại vô cái áo này để làm anti. Như thế anh chỉ ngang cấp với tinh hoa 30tr như em hay sao?
@Trần Đại Ác chừng nào hết mì gói qua nhà mình tiếp đãi bạn ăn bánh tráng trộn cho đỡ đói nha chứ bụng đói khó cào phím lắm bạn à
dungtam235
TÍCH CỰC
6 năm
@Trần Đại Ác Nhớ lại thời bán B1, có 2 năm thôi chứ mấy, dân tình bóc phốt thì lũ cặn bã chửi dân tình không từ 1 thủ đoạn, ra rả là tinh hoa với cao cấp hàng đầu, bán không đủ hàng, y hệt như bây giờ. Ra đến B2 thì lòi mặt chuột, Q hói khóc chỉ bán được 3k chiếc (kể cả tặng và nhân viên mua). Giờ thì vẫn các bài như ngày đầu, lại thêm trò quân tử không nhắc chuyện cũ 😆)) đúng kiểu "qua sông đấm b.... vào sóng".
Top smartphone giá rẻ mà pin “trâu” đáng mua nhất hiện nay

Tổng hợp loạt smartphone giá rẻ hấp dẫn nhất hiện nay với dung lượng pin lớn, mang lại thời lượng sử dụng tình bằng ngày chứ không phải bằng giờ.
Không có tốc độ phát triển mạnh mẽ như màn hình hay camera, nhưng pin vẫn là một trong những thành phần tối quan trọng của bất kì chiếc smartphone nào. Hầu hết người dùng khi mua smartphone cũng đều cân nhắc kĩ càng xem dung lượng pin lớn thế nào, có sạc nhanh không, dùng được bao lâu thì cạn...

Chính vì vậy, thị trường di dộng luôn dành một khoảng đủ lớn cho những chiếc điện thoại “siêu pin”, và người dùng thì chắc chắn là rất vui vì điều này. Chúng ta có thể dễ dàng tìm được một mẫu máy như vậy, nhất là ở phân khúc giá rẻ, và dưới đây chính là vài ví dụ trong số đó.

Xiaomi Redmi Note 4 64GB - Giá tham khảo: 3.990.000 đồng

Đã ra mắt từ lâu nhưng Redmi Note 4 vẫn rất đáng sở hữu ở thời điểm hiện tại. Thiết bị này có đủ các yếu tố để có thể làm người dùng hài lòng, từ con chip Snapdragon 625 mạnh mẽ, dung lượng RAM 4GB, bộ nhớ trong 64GB rộng rãi cho tới màn hình 5.5 inch fullHD sắc nét.

Không chỉ vậy, viên pin bên trong máy có dung lượng 4100mAh rất lớn, hứa hẹn cho thời lượng pin ít nhất là đầy 1 ngày, kể cả khi bạn có chơi game nhiều đi nữa. Với nhu cầu thông thường, máy có thể dễ dàng trụ được 2 - 3 ngày cho một lần sạc.

Ngoài ra, Redmi Note 4 64GB mới được một số đại lý bán lẻ giảm giá chỉ còn chưa tới 4 triệu đồng cho mặt hàng chính hãng. Bạn cũng có thể tìm mua phiên bản bộ nhớ 32GB nếu muốn tiết kiệm hơn nữa.

Asus Zenfone 4 Max Pro - Giá tham khảo: 4.690.000 đồng

Nếu dung lượng pin thực sự là mối quan tâm duy nhất của bạn thì Zenfone 4 Max Pro chắc chắn sẽ dành phần thắng. Máy có viên pin lên tới 5000mAh, tích hợp cả tính năng sạc ngược cho các thiết bị khác y như sạc dự phòng. Thời lượng sử dụng dự kiến cũng có thể lên tới 3 - 4 ngày với nhu cầu thông thường.

Cấu hình của Zenfone 4 Max Pro thì không cao được như sản phẩm của Xiaomi. Cụ thể, máy sở hữu con chip Snapdragon 430, RAM 3GB, bộ nhớ trong 32GB và màn hình LCD IPS HD 720p cỡ 5.5 inch.

Một điểm sáng nữa của Zenfone 4 Max Pro chính là hệ thống camera trước 16MP và camera sau kép kèm góc chụp siêu rộng. Cả hai hệ thống này đều được hỗ trợ bởi đèn flash LED và bộ phần mềm chụp ảnh đa dạng độc quyền từ Asus.

Motorola Moto E4 Plus - Giá tham khảo: 3.690.000 đồng

Cũng là một sản phẩm có pin dung lượng tới 5000mAh, nhưng Moto E4 Plus có cấu hình và giá thấp hơn hẳn chiếc Zenfone. Thời gian sử dụng cho mỗi lần sạc của Moto E4 Plus chắc chắn cũng rất ấn tượng, nhưng trải nghiệm hiệu năng thì chỉ ở mức vừa phải.

Thiết bị được trang bị con chip MediaTek MT6737 8 nhân, RAM 3GB, bộ nhớ 32GB và màn hình HD 720p cỡ 5.5 inch, tấm nền LCD IPS. Camera trước 5MP của máy được hỗ trợ bởi flash LED đơn, và camera chính 13MP mang lại chất lượng ảnh ổn, đủ để đăng lên các mạng xã hội. Một điểm cộng nhỏ khác cho Moto E4 Plus là khả năng chống văng nước IP54. Tiêu chuẩn này bảo vệ máy khi dùng dưới trời mưa lớn, bị bắn/đổ chất lỏng lên hoặc rửa dưới vòi nước.

Xiaomi Redmi 5 Plus - Giá tham khảo 3.990.000 đồng

Không chỉ có dung lượng pin cực lớn, Redmi 5 Plus còn là chiếc smartphone giá rẻ hiếm hoi đã bắt kịp xu hướng màn hình FullView và viền siêu mỏng. Thiết bị này cũng vừa mới lên kệ không lâu nên đang được nhiều người dùng săn đón.

Redmi 5 Plus có màn hình fullHD+ kích thước tới 6 inch, vi xử lý Snapdragon 625 mạnh mẽ, RAM 3GB, bộ nhớ trong 32GB, cặp camera 12MP và 5MP. Viên pin 4000mAh của máy hứa hẹn cho thời gian sử dụng lên tới 2 -3 ngày cho mỗi lần sạc.

Nokia 2 - Giá tham khảo 2.390.000 đồng

Nokia 2 không có lợi thế về cấu hình, thiết kế hay màn hình. Tuy nhiên, với mức giá chỉ hơn 2 triệu đồng thì chúng ta chẳng có nhiều lựa chọn nào khác với viên pin lên tới 4100mAh.

Phần cứng của Nokia 2 dường như chỉ tập trung vào khả năng tiết kiệm điện, ví dụ như màn hình HD 720p 5 inch và chip Snapdragon 212 4 nhân. Cặp đôi camera của máy có độ phân giải chỉ 8MP và 5MP với chất lượng vừa phải. Nền tảng Android 7 thuần gốc cũng là một lợi thế, vừa mượt mà, không có ứng dụng rác và cũng được cập nhật nhanh hơn các đối thủ.

P/S: bphone đọ pin và sức bền + giá thành của các hãng này nhé!pin có 5000 mha thôi ít lắm hihih.Sao ko thấy Bphone trong đó vậy chắc do thiếu xót của người đăng
nguồn:genk
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@solokoku Chào bạn sít Tàu
@bocukhang mình ko hiểu bạn nói gì cả?sáng giờ bạn đã uống thuốc chưa mà online sớm thế mình sợ tiếp chuyện với rác rưởi như bạn lắm,khả năng mình sẽ mua thuốc chống ói khi gặp bạn
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@solokoku Làm sít cho Tàu, bạn nào trả đeo mo vào mặt, uống thuốc làm gì cho phí
@bocukhang ko biết bạn bệnh lâu chưa mà câu nói của mình lại ko hiểu nhỉ bạn đọc rõ lại xem ai uống thuốc ở đây,xem ra tâm trí bạn bị loạn khá nặng,câu chữ ko phân biệt hay bạn đói quá mắt mờ tay run nên ko nhìn rõ à tội thật
Huawei chính thức mở bán Nova 3e tại Việt Nam cùng dàn PG với mái tóc "tai thỏ" lạ mắt

Không chỉ có nam giới mới cắt được quả đầu "tai thỏ", các chị em gái cũng có thể làm được kiểu đầu này với chính mái tóc dài của mình
Hôm nay ngày 4/7, Huawei cùng Cellphones đã tổ chức sự kiện mở bán chính thức thiết bị Nova 3e vừa được trình làng cách đây gần một tháng. Có thể nói ngày đầu ra quân với chiến binh Nova 3e diễn ra khá thành công khi sự kiện này thu hút được khá nhiều khách hàng cũng như những người dùng yêu thích công nghệ tới mua và trải nghiệm sản phẩm, bao gồm cả những khách hàng đã tham gia chương trình đặt cọc mua máy trước đó.

Sự kiện mở bán Huawei Nova 3e đã thu hút rất nhiều người tham gia

Đôi bạn trẻ thích thú chụp hình cùng backdrop của Huawei Nova 3e

Sự thành công của đợt mở bán chính thức ngoài ra còn có sự đóng góp không nhỏ của đội ngũ PG xinh đẹp với mái tóc kiểu “tai thỏ” như một hình thức quảng bá sản phẩm Nova 3e với chiếc “Notch” đang rất hot thời gian gần đây kể từ khi có sự xuất hiện chính thức của siêu phẩm iPhone X nhà Apple. Như vậy, có thể thấy không chỉ có nam giới mới cắt được những quả đầu “tai thỏ”, ngay cả các chị em phụ nữ cũng có thể làm được điều này với mái tóc dài của mình. Mời các bạn cùng chiêm ngưỡng những hình ảnh vô cùng thú vị bên dưới đây:

Những mái tóc "tai thỏ" cực kì độc đáo, lạ mắt tại sự kiện mở bán chính thức Nova 3e

Về chiếc điện thoại Huawei Nova 3e, đây là mẫu smartphone tầm trung- cận cao cấp mới nhất của hãng điện tử Trung Quốc ở thời điểm hiện tại. Máy nổi bật với màn hình 5.84 inch, Full HD+, tỷ lệ 19:9 cùng chiếc tai thỏ có thể bật hoặc tắt tùy theo sở thích của người dùng.Bên trong chiếc Huawei Nova 3e là con chip Kirin 659 có 8 nhân Cortex-A53,4 GB RAM, bộ nhớ trong 64 GB. Máy nổi bật với cụm camera kép 16 MP+ 2 MP, camera phụ 16 MP có khả năng chụp ảnh rất tốt, chụp xóa phông kiểu Bokeh chuyên nghiệp. Máy được trang bị viên pin dung lượng 3000 mAh cùng công nghệ sạc nhanh.

Huawei Nova 3e hứa hẹn sẽ tạo nên một làn sóng mới ở phân khúc giá rẻ

Giá bán chính thức của sản phẩm này tại thị trường Việt Nam là 6.990.000 đồng. Khi tham gia đặt cọc hoặc mua máy sớm, khách hàng sẽ được tặng thêm nhiều phần quà giá trị cùng chế độ bảo hành chính hãng 12 tháng cùng với 3 tháng bảo hành rơi vỡ màn hình. Theo thông tin đến từ chính Huawei, đã có tới hơn 20.000 lượt đặt hàng cho chiếc Nova 3e này.

P/S:người mẫu cellphones tai thỏ đẹp quá hihihi rinh về ngay,mua dt khuyến mãi 1 em người mẫu ấy tha hồ mà lựa mấy em tay thỏ hihihi
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@solokoku Thôi sít tàu, Sít cho Tàu thì chẳng ai trách làm gì quan trọng là đừng có dìm hàng Việt Nam là Ok!
@bocukhang cần dìm nó đâu tại nó tự die thôi mà,ko ai mua thì nó tự chết thôi đâu ai quan tâm nó sống chết thế nào miền đừng làm ô nhục sản phẩm chân chính cua VN thôi à,đâu ai cấm được ai điều gì tiền trong túi họ muốn mua hay ko chuyện của họ mình đâu ép họ bắt họ mua hay ko tự họ nhận biết sản phẩm có đáng mua hay ko thôi à!!!!
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@solokoku Chú nói không đi đôi với làm, chú suốt ngày la liếm về bphone còn gì
@bocukhang cái này gọi là comment góp ý bạn nhé đừng nhầm với dìm hàng,apple hay sam vẫn có người góp ý nhé nhưng khác cái cho dù họ ko thích nhưng họ vẫn mua vì cái máy nhìn chung vẫn đáng để họ bỏ tiền,còn bphone cho dù chả ai nói đến mà tự no die vì sự lừa dối đã bộc lộ từ năm 2000 lúc antivirus đến B1 ,công chúng đã thử và tự quyết định số phận cho bkav,bạn về khuyên quảng nổ nên đóng cửa BKAV ngay vì dù có làm ra bất kỳ sản phẩm nào người dân cũng ko mua đâu,họa may thay tên đổi họ đi may ra mới lừa dân chúng tiếp được nhé!thông tin gửi đến bạn.........hihihi
1. Định nghĩa fan chân chính: cuồng nhiệt nhưng không cuồng tín
2. Định nghĩa anti chân chính: phê bình chứ không đì đọt, dìm hàng.
@Trần Đại Ác trò mèo đó đang bị báo chí thế giới lên án BKAV chơi xấu thiệt nhục mặt với người nước ngoài khi bị tây nó chửi VN vô công rỗi nghề làm chuyện bịa đặt gian xảo,à mà bạn seeder có học thức đâu mà đọc tiếng anh,mình nghe tây nó chửi mà nhục dùm cho VN có bạn thì khỏe đâu biết cái gì chỉ biết khi nào có lương thôi,mình cảm thấy nhục nhã dùm VN quá bạn à
@solokoku Tây ninh hay Tây nam bộ vậy bạn?
@Trần Đại Ác bạn hết ý rồi thì đi ngủ nhé nói năng vớ vẫn thì nói làm gì như rác thải ấy
@Trần Đại Ác À, trò mèo đó một lần nữa minh chứng: BKAV CHỈ LÀ 1 CTY BỊP BỢM VÀ LÀM CHUYỆN RUỒI NHẰNG ĐỂ GÂY CHÚ Ý. Có làm gì thì rốt cuộc, con sãi vẫn quét lá đa. Bphone vẫn chịu sự phỉ nhổ ghé lạnh của đồng bào Việt Nam. Hèn!!!

Anh em anti hưởng tí anh chất đi.
@Nam Sồn Sồn Đù. Anh làm như em là tai mắt của anh Q vậy. Em chỉ là một fan chất có khả năng phân tích thôi anh ạ. Nếu các anh anti có trình độ cao hơn em thì nhờ các anh chứng minh con số đó là xạo đi. Hộ cái!
@Trần Đại Ác Khả năng phân tích bằng cách "Nổ" đấy à?! Tôi yêu cầu đằng ấy con số thực vì đằng ấy Nổ như thật, nổ như đang ở trong ruột BKAV ấy. Còn tôi là người dùng bình thường ở bên ngoài thì đừng có yêu cầu ngược lại rằng tôi phải là người chứng minh điều ấy, nghe thấy khó lọt tai lắm.
@Nam Sồn Sồn Em đã có phân tích tính toán bằng con số hẳn hoi. Còn anh Sồn thì chỉ có mỗi cái mồm bò càng ăn vạ. Nếu anh Sồn biết làm toán thì sẽ thấy kết quả đó hoàn goàn hợp logic. Thuốc đắng giã tật cố mà nuốt đi anh.
@Trần Đại Ác Còn cố cãi chày cãi cối nữa à? BKAV bây giờ còn cái gì để khiến cho người dùng tin tưởng đây. Đã dựa vào fanatic BKAV để truyền tin thì phải hỗ trợ các thông tin xác thực chứ?!
Thế tại sao chưa gì đã loan tin là có 500 đơn hàng mua Bphone tại Mobiphone. Con số ấy lấy đâu ra? Lại Nổ nữa à?

Bò Kàng Ăn Vạ chính là một đặc tính của các fanatic BKAV các người lại còn tính đẩy sang tôi à. Chuyên nói mồm, nổ, xiên xỏ đủ kiểu nhưng không bao giờ chứng thực được điều gì để người ta "có thể tin được".

Cứ bốc phét cho lắm vào nhá, rồi sau này lại than vãn tại sao người dùng lại quay lưng với các sản phẩm của BKAV nhá.
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Không biết sau này B 3, B 4 ...ra đời tuổi thọ của anti giảm đi mấy phần? Câu hỏi không dễ trả lời đâu nhé?
@bocukhang Nằm mơ hay tè dầm là lũ sít cò mồi rác rưởi nhà Bê
@bocukhang Câu hỏi đúng phải là: Bê 3, Bê 4 sẽ có "tuổi thọ" ngắn hơn Bê 2 đến mức nào?

Bê 3 đã bị dời lịch một lần thì đã bị liệt vào dạng sinh khó rồi đấy.
Không biết chúng có thò mặt ra với đời chút nào không, hay phải chết trong bụng mẹ chưa biết à.
@bocukhang Hiện lúc này đây, tuy chưa thấy Bphone, nhưng "tai tiếng" của Quảng "Nổ" đã tràn ngập phố phường rồi đấy thôi. Mà nếu đã như thế thì Bphone cứ tiếp tục nằm phơi mặt trên kệ như cũ thôi, sao bò ra đường nổi chứ.
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@Nam Sồn Sồn Sồn cứ chờ xem nhé!
Ku Trọc dạo này còn bị stress nặng không nhỉ? Thò mặt lên báo chí nổ chút cho vui.
@Trần Đại Ác Chả ai đi đố kỵ với cái trò lưu manh gian ngoa đem hàng khựa về dán mác Việt rồi bán gấp 4lần. Chả ai đi đố kỵ với cái trò ăn mày tinh thần yêu nước, chả ai đi đố kỵ với trò đánh tráo khái niệm ăn không nói có về mấy thứ hầm bà lằng trong Bô như kháng nước, DAC hay AI. Chả ai đi đố kỵ với cái công ty mà toàn làm trò mèo lừa gạt như phần mềm diệt Win éc éc. Vì sao? Vì đồng bào có LÒNG TỰ TRỌNG
@bocukhang Haha...Lại trò ăn mày chê xôi gấc. Chuẩn bị ra hành lang nhà ở xã hội mà rao bán Bô ế như B1
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@Bomxit.hamno anti sau này thất nghiệp chú lấy gì nuôi thân?
@Bomxit.hamno Lẽ nào Anti ko thấy vui mừng và hạnh phúc với khởi đầu đầy sự hấp dẫn của cái dân tộc này?
gis
TÍCH CỰC
6 năm
Tặng Trọc và bè lũ Bkav slogan: bPhone, hoàn thiện sau từng bản vá. 😁
@gis sau giống lời viettel nói quá vậy"hãy nói theo cách của bạn" hihih châm ngôn hay đó chuẩn ko cần chỉnh mà chỉnh rồi vẫn cứ chuẩn
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
Nười đẹp và B17
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@bocukhang Vừa khen được câu chú lại làm anh thất vọng
@solokoku Ối giời ơi...Không ngoài dự đoán. BKAV VẪN LÀ KẺ ĂN CẮP QUEN TAY, NGỦ NGÀY QUEN MẮT. LŨ CÒ MỒI KHỐN KIẾP. LÀM CHUYỆN LÁO TOÉT. LÀM TO CHUYỆN NÀY CHO BÀN DÂN THIÊN HẠ BIẾT THÊM BỘ MẶT NHÀ BKAV.
@bpccc Đó là do lỗi người dùng không biết cách để chụp ảnh đẹp nha, mua được cái đt cận cao cấp thì cũng nên bỏ thêm 2tr đi học lớp căn bản nhiếp ảnh rồi bỏ thêm tầm 25tr mua cái macbook về để pts lại hình sẽ đẹp hơn nha 😁
trung100689
ĐẠI BÀNG
6 năm
Topic có nhiều lượt vỉew và cmt thì các bác có đc trả tiền ko vậy?
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@trung100689 No, thú vui thôi. Còn sít cho Tàu thì mình không biết họ có được nhiều không? Nhưng thấy mấy bạn seeder cho Tàu hoạt động suốt ngày đêm
@trung100689 300-500k 1 tháng bao ăn mì gói luôn ngày 1 gói đó là lương chính của seeder ấy
@trung100689 Nó bị khoán lương theo số lượng cmt
bocukhang
TÍCH CỰC
6 năm
@BachGL Tàu nó trả lương cho ku có đủ sống không?
Bkav lại đạo chích, trộm ảnh rồi báo là do Bphone chụp., anh em ạ!!!

Cũng lại đi đạo ảnh của người ta nữa,văn hóa BKAV chỉ giỏi "trộm cắp thôi à,nghèo đói quá đến tấm hình mà cũng ko tha nữa hay sao hả bạn?
https://scontent.fhan3-2.fna.fbcdn....=6f76e303f8a6a77b151a148d2bafd381&oe=5B63708D

Chỉ riêng tính năng này của BMS cũng đang giá hơn phần còn lại của thế giới tàu phone.
@Trần Đại Ác 37719CE9-9547-4C8B-9068-439BDBD70C5E.jpeg AAE43138-30CA-47FA-B165-D738708D0608.jpeg
@BachGL Rác anh ko xem đâu đừng xả nữa.
@Trần Đại Ác Đây là ảnh xít đơ đạo từ máy tàu của anti đấy.
@Trần Đại Ác ban oi cai do android 6 tro len co het ma, ios thi mac dinh khi kich hoat phan mem la no yeu cau cap quyen ngay ma
@solokoku Xin lỗi xít đơ người Việt ta ko thiếu gì người tài, sản phẩm Việt ko thiếu gì thứ tốt nhất tg. Anti đừng nên lôi hàng tàu ra để đe doạ cái dân tộc này.
@Trần Đại Ác theo bạn đúng là BKAV có rất nhiều người tài nhưng nên nhớ là có 2 vế là bất tài và thiên tài,BKAV thì tập hợp tất cả nhân viên bất tài,vô dụng chỉ biết 2 từ "chú kim" va tiền hihihih
@solokoku Anti tóc đen mũi tẹt thấp còi có tư duy ko vượt ra khỏi khuôn khổ "tiểu thuyết" chú kim.
@Trần Đại Ác có mì gói ăn là hãnh diện lắm rồi bạn à đừng lảm nhãm nữa ko ai thương tiếc cho bạn đâu
Đẳng cấp thật. Click vào tin quảng cáo, hiện ra ngay Hàng Thải Nhật với mớ sắt thép xà bần. Mà thế cũng còn danh dự chán. Screenshot_20180409-173736_Chrome.jpg SmartSelect_20180409-173755_Facebook.jpg
Có lẽ chỉ cần sản phẩm VN ko bán được thì VIVO, HU, XI mới có thị trờng tại VN. Lại xài trò bẩn như nước mắm, DrThanh. hohohoh
bpccc
TÍCH CỰC
6 năm
@Foreman-D sản phẩm bịp của bkav thôi ko nói toàn bộ sản phẩm VN vào đây nhá
Chôm ảnh từ b1
7C053437-FB9D-4ABA-BD37-3813B0EEE80C.jpeg 6690B08B-100B-44E8-B349-3AF251B17D99.jpeg
vanquann
ĐẠI BÀNG
6 năm
@BachGL Thể nào chất nhất thế giới mà chủ dám loanh quanh ở vn, ko dám bán ra ngoài thế giới thu ngoại tệ về cho đất nước, yêu nước là phải lấy tiền của thiên hạ mang về việt nam. Chứ không phải lấy tiền của vn chia cho thiên hạ
@BachGL đạo gì mà có con bướm tý tẹo của apple cũng ko tha nữa là thật ko thể tin nổi,chôm gì ko chôm cái icon nhỏ xíu cũng đạo cho được coi chừng mai mốt cây tăm xỉa răng của tim cook cũng chôm luôn thì hết đường nói hihihihi
@BachGL Còn cái ảnh mấy trái dâu tây lấy nét sau gì ấy =))
@vanquann Chất đó là CHẤT THẢI.
@BachGL Chôm chỉa là văn hóa công ty phần mềm Bkav mà.
Bphone chắc chắn sẽ sống khoẻ bền vững nhờ 1% tinh hoa của dân tộc mà ko cần đến 99% đại trà anti.
@Trần Đại Ác Chả nhẽ nhà Bê có số lượng nhân viên chiếm 1% dân số VN? 99% còn lại đồng bào đã trưởng thành, k cần đi Bô. Quên đi!
bpccc
TÍCH CỰC
6 năm
@Trần Đại Ác ờ thì sống đi đâu cần phải ăn mày dân tộc
Rồi một ngày nào đó 1% tinh hoa thầm vui trong lòng vì 99% đại trà đc hưởng thành quả của sự tiến bộ và phát triển.
@tungnhadat Nghe nói B3 phiên bản CCC dùng chíp S660, cam kép, vỏ kính, màn hình 6in. Giá bán 10 củ thôi nhưng đảm bảo còn chất hơn B2. Em đang tưởng tượng nếu anh Tùng cầm con B này trên tay thì tầm vóc của anh sẽ đc nâng cấp lên cỡ Ronaldo!
@Trần Đại Ác giọng lưỡi khêu khích bạn tùng cho lên dĩa an ban nick đó mà chiêu đó xưa rồi tiếc là cái đầu nhỏ hơn ngta nên dụ hoài ko dc hehehe
@Trần Đại Ác uh nhà đất gì đó đừng coi thường Bphone, để cặn bã xã hội coi thường đc rồi. Còn Quảng tài năng nên phải để trọc vì ló mặt ra đường không sợ bị chúng nắm đầu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019