Cảnh báo cường độ tia cực tím tại Sài Gòn đang ở mức rất cao

Hassler
27/3/2019 4:3Phản hồi: 226
226 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ trưa ra đường ở SG là 1 cực hình... ko hiểu sao 1 TP trung tâm kinh tế và môi trường sống của hơn chục triệu người mà ta nói đường xá nhỏ xíu hạ tầng xuống cấp lạc hậu thậm chí còn thua xa Đà Nẵng chứ đừng nói đến HN . Ko hiểu mấy năm nay chín.h q.uyền Tp làm cái gì mà ko phát triển đc bộ mặt đô thị cho dân nhờ .
@vo khanh tan Uhm chú nói mới để ý . Lúc nào cũng kêu là anh em một nhà nhưng thằng đầu ngoài ăn sạch sành sanh của thằng đầu trong chỉ chừa lại chút thịt dính xương mà thằng đầu trong phải nai lưng làm nhiều nhất . Hí hí ai nhục tự hiểu hén .
Dời ra ngoại ô sống để sức khoẻ và sống thọ hơn. Chứ chống nắng thì mấy nàng ko mặc đồ mát đc.
Eo ơi kinh thế nhở . Da em mịn và trắng thế này chắc phải giữ không dám ra đường đâu nè .
kingofpain
TÍCH CỰC
5 năm
mong mấy bác tư vấn mua găng tay chống nắng, xức kem chống nắng không quen !!
Phong8822
TÍCH CỰC
5 năm
Nắng HCM chưa ăn thua so với HN được, nên vẫn thoải mái dễ chịu hơn.
HN dạo này thời tiết thất thường, mưa,lạnh,nắng thay đổi liên tục, không khí thì ô nhiễm. Mệt mỏi
Linhbi001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phần mềm Today Weather của Viet Nam có tất cả mọi thông số cần thiết. Như tia UV, Bão, Air Index, … :3 Xài khá hay
MrBphone
TÍCH CỰC
5 năm
Ko sao hôm qua thắng Thái rùi
ra hà nụi đi
LMSon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ui, hạn hán kiểu này chắc phải nhờ Cô Yến - Ba Vàng giải hạn quá
ko nên ra đường buổi ban trưa. nếu đang trên đường thì cần rẽ vào nhà nghỉ
Các bạn sg chú ý nhé
Hồi lâu xài cái điện thoại asus cứ mỗi trưa trưa là nó báo chỉ số UV cao không nên đi ra đường =))
May mình sống ở Hà Nội.
Anh em sài gòn giữ gìn sức khỏe!
Anh em Hà Nội thì phải sống chung với chỉ số AQI trên 300
Anh em hạn chế ra đường, nếu có ra thì cũng đi nhanh nhanh, đừng bò bò ngoài đường là đc.
Nguy hiểm quá
Càng ngày tình hình thời tiết ngày một xấu đi ...
akb48
TÍCH CỰC
5 năm
đề nghị mod đặt lại tiêu đề, hiện tại ở VN ko có tp.Sài Gòn nhé ,đặt lại HoiChetMe còn chấp nhận đc.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019