Cảnh báo: hãy đọc kỹ Permissions của phần mềm để tránh mất tiền oan

vuhai6
9/12/2011 14:59Phản hồi: 229
229 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ứng dụng Android của Upro.vn sau này có ...ó nó tải về!

Lừa đảo trắng trợn! Không biết nhục!
wtpwt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Kể cả những điện thoại bình thường. Phần mềm Java cũng có nhiều phần mềm như vậy. Các bạn hết sức cảnh giác.
Em dùng Sdcom nên không bị những vụ thế này!
trieu1209
TÍCH CỰC
11 năm
thường thấy app việt thôi nhất chương trình ai là triệu phú đó.
Toàn người việt chơi người việt. vậy mà nói dùng hàng việt có bản quyền
tại sao trước khi cài các bạn k xem ky ưng dụng do sử dụng n hững tài nguyên nào của máy , k nên trach thằng lừa mà trach minh quá ga thui
@trankhacchan vậy chửi cả người dùng bất cẩn, nhưng cũng phải lên án cách làm ăn gian dối chứ 😃
Đây là một trong những nguyên nhân mà mình rất ngại dùng Android - không bảo vệ người dùng gì cả.
sao ae mình kg viết một chương trình hay chỉ cho ae trên diễn đàn một chương trình nào đó để ngăn chặn những tin nhắn hay những trò lừa đảo trên hay ít nhất là phần mền cảnh báo nhắc nhở "có khả năng lừa đảo", bạn nên cân nhắc trước khi xem, đọc,...
thanks
lamdominh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Tại cái tâm lý thích sài app "chùa" (nhưng của "chùa" cũng đâu phải tự nhiên mà có) mà ra, rán chịu đi...
LeeJungHee
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngoài lề chút nhé, đừng ai tải bất cứ app nào ở đây nhé. Bị trừ oan 15k đấy. http://android-vn.com/phan-mem/phan-mem-tai-video-tren-youtube-cho-android
đòi miễn phí cho đã đến khi miễn phí mới thấy cái nhọ =)).
huynhtran38
ĐẠI BÀNG
11 năm
vậy chả lẽ ko có ứng dụng nào chặn đc những quảng cáo tự nhiên nhảy vào màn hình đt và khi ok 1 cái là bạn bị trừ 15K sao?
android là hđh mở mà các nhà phát triển ứng dụng ko viết nhỉ?
machoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cứ khi nào em cài app mà nó ra cái hộp quả nhỏ màu đỏ là i rằng em bị mất tiền. Nó nhảy popup lên, dù có ấn tắt thì cũng là click vào nó, cái nút x chỉ là tượng trưng. Và em đã bị 4 lần như thế. Căm phẫn quá.....
(.)
TÍCH CỰC
10 năm
muốn đọc truyện chữ thì sohabook, đọc truyện tranh thì 2comic, tải lung tung chi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019