Cảnh báo iPhone SIM ghép tập 2: SIM 4G v2 đã bị khóa, anh em đừng thay SIM hay reset nhé

sonlazio
6/12/2017 8:28Phản hồi: 267
267 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhà mình vẫn dùng 2 máy lock từ lúc mới ra sim thần thánh v1 đến giờ chả sao hết. Nâng cấp ios thoải mái. Miễn là k đc rút sim ra thay sim mới là đc
Xài quốc tế cho lành, đỡ phải đau đầu. Điện thoại sinh ra là để phục vụ chúng ta chứ ko phải suốt ngày nơm nớp, lo cho cái điện thoại.
Khổ thân thằng bé khoe ip x với đôi tai nghe tưởng mình là bố đời. Thằng bạn mình dùng m10 vừa đi nhật mua ipx ip7 plus về tặng mẹ tặng vợ. Ra đường dễ bị mấy thằng sheep này khinh là nghèo lắm.
Cho em hỏi ngu tí. Có cách nào kiểm tra máy lock với world không ạ?
Mong các bác nhiệt tình chỉ giáo!
@binluvmai Nếu mua thì cứ tháo sim ra reset lại... 😁
mokakdha
TÍCH CỰC
6 năm
Hồi xưa cũng ham rẻ tính mua iphone lock sài. Nhưng k có tiền nên sài sam sung. Giờ kinh tế cũng đở chơi luôn bản world 7plus256
Mình không mua thì thôi, đã mua là phải đồ mới, QT nguyên seal, chưa active, không chính hãng thì xách tay/CPO, không X thì 8, không 8 thì 7, 6s, 6...
Cho đỡ mệt mấy chuyện lặt vặt 😁
huylq110
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dùng 6s lock mua từ 6/2017 đến giờ.Trung thành với sim ghép v1. Up ios 11.2 cách đây vài hôm. Xài ầm ầm như máy q.tế. nhưng theo ý kiến cá nhân mình thấy xài máy q.tế vẫn ok hơn. Thêm tiền nhưng mua sự an tâm. Mấy ai bỏ tiền ra mà lại mua sự lo lắng. Ý kiến cá nhân thôi, các bác đừng gạch đá tội nghiệp 😆
vannhu1995
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple làm như vậy hoài chắc mấy con iphone lock đem về vn bán chắc bung ra bán linh kiện sữa quá
Đây là điều mà e lo sợ từ 2 năm trc. Lên ít tiền mua máy cũ. Máy đổi trả của thegioididong dùng ngon chán. Chứ vừa dùng mà vừa lo nó die thì đến khổ
botykpt
TÍCH CỰC
6 năm
Sim ghép 3g + phôi sim 3g = bất tử
tanhien82
ĐẠI BÀNG
6 năm
Apple muốn bán thêm máy đây mà
mikan293
TÍCH CỰC
6 năm
Lock với chính hãng hơn nhau có bao nhiêu đâu,cứ tiếc tiền mua hàng lock rồi suốt ngày lo thành cục gạch =)).
Tội thật.
Tại sao phải xài lock chi cho mệt.. Rất dễ lỗi ... Cứ QT mà xài... Hư thì sữa...chứ bọn lock nó rất dở hơi... Như Cúc chơi chiêu liên tục như vầy thì mệt 😁
Đuỵt mịa tếu quá. Cái comment này là đề tài cho thằng cu tí khoe của ♤♤
Lazoko-com
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vậy là chỉ nên mua máy quốc tế thôi hả? Thấy NguyenKim có chương trình đặt hàng iphone X tặng quà 1 triệu, giảm giá 2 triệu thấy ham quá, ko biết có nên vào đây đặt ko nữa http://bit.ly/2nsHplm
em thấy mấy bác chữi người sài máy lock ghê thế. cá nhân em được người nhà gởi về. trc giờ toàn đem bán máy lock giữ lại máy quốc tế do sài từ thời 4s lock bị mấy cái lỗi danh bạ, kiểm tra tiền này nọ khá bực nên nếu có máy lock là toàn đem bán. 2 năm gần đây thì toàn sài samsung do sài 2 sim. đợt đầu năm đc con 7+ đỏ sprint thấy màu mê quá nên đem đi mua code ai ngờ anh bán code giới thiệu cho cái sim thần thánh 60k bỏ vô sài ưng quá nên để tới giờ chả thèm mua code luôn. 7+ đỏ dán keo trong nó bóng loáng lúc mới sài ai cũng dòm cảm giác như trở lại thời htc droid dna beat audio mới ra
Nghĩ cũng tội. Mà thôi cũng kệ.
Ae cho hỏi định mua ip lock mà ko xài 3g 4g, chỉ xài wifi thui thì có sao ko. Vẫn update lên ios mới đc à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019