Cảnh mưa nào trong game khiến anh em nhớ nhất?

P.W
1/8/2018 10:17Phản hồi: 137
137 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cảnh mưa ở Havana trong Assasin creed 4, mình chiến đến viên đạn cuối cùng.
hunterval
TÍCH CỰC
6 năm
em thì ấn tượng cảnh mưa trong 1 bộ phim khi mà người nữ chủ nhà bị mắc mưa chạy vào nhà thì tình cờ thấy nhân viên sửa ống nước....
Cảnh mưa ở game battlefield
pthuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảnh mưa đầy ám ảnh 😁
GAMING_AMD
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mưa và thời tiết trong mafia 3 mới thích,điểm trừ lối chơi lặp lại nhiều quá.
GTA Sandrea
RE cái bản PS1, hồi đấy bé chơi game kinh dị sợ vãi mật, ko dám đi đ@i nữa, trời mưa mà chạy loạng quạng gặp mấy ông xác sống đuổi thì thôi tối đấy xác định 1 quần 1 chiếu.
poulevarq
ĐẠI BÀNG
6 năm

Phần đầu của màn chơi Upriver trong Battlefield Bad Company 2, game yêu cầu rất đơn giản thế này, dùng khẩu Barret M99, canh lúc trời gầm, sắm chớp thì bắn hạ đối phương. Vì Barret không có nòng giảm thanh nên phải canh đúng thời điểm trời gầm thì bắn để tránh bị địch phát hiện. Trước khi trời gầm thì sẽ có sấm chớp trước (ánh sáng nhanh hơn âm thanh mà :v ). Nhưng thời điểm mình chơi trò này là lúc trình độ tiếng Anh của mình như sh**. NPC nói gì có hiểu đâu. Cứ vác Barret lên và bắn. Rồi nhiệm vụ thất bại. Và mình cứ phải chơi đi chơi lại chắc khoảng hơn chục lần mới biết được cái mẹo đó.
@poulevarq Đang định nói thì bác đã đăng. Em còn 1 cái nữa là COD blackops mission ở HongKong
Crysis series!
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
Contra và pokemon
suytinhst99
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mưa của võ lâm truyền kỳ
Em thích nhất mấy cảnh mưa trong Final Fantasy các bác ạ, mưa kết hợp với khung cảnh thiên nhiên nên thơ nhìn siêu đẹp
Cảnh 2 anh em Dante và Vergil đánh nhau dưới mưa trong DMC3
The Dust
TÍCH CỰC
6 năm
Diablo, ngày xửa ngày xưa toàn 1 mình mài kiếm dưới mưa..
phamviet94
TÍCH CỰC
6 năm
Crysis 3. Phải nói năm 2013 chơi game quá choán ngợp với đồ họa củ crysis 3 luôn.
poulevarq
ĐẠI BÀNG
6 năm
@phamviet94 tới 2018 này thì đồ họa của Crysis 3 vẫn đáng để người ta bị choáng
traneupcqk
TÍCH CỰC
6 năm
mưa trong trò đua xe DriveClub, hiệu ứng mưa cực thật và đẹp, đến mức khó chịu vì làm cho tầm nhìn của game quá khó để quan sát
dangphi95
TÍCH CỰC
6 năm
Ko nhớ cảnh ở BF mấy, đó là cảnh trên tàu sân bay
keen9000
TÍCH CỰC
6 năm
Mưa trên phố tàu trong game chó ngủ
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chỉ trong game Zelda trời mưa bị sét đánh chết.
anduc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình cũng từng chơi qua Heavy Rain khi còn PS3. Rất ấn tượng với cảnh mưa trong game. Và cho tới giờ mình vẫn luôn nhớ tới nó. Cảnh cứu đứa em cuối game đẫm mưa... Tuỳ cách bạn chơi sẽ làm cho kết thúc game có nhiêif cốt truyện khác nhau.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019