Cập nhật giá Xperia P (update daily)

udisara
18/7/2012 6:50Phản hồi: 954
954 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mua ở chỗ nào thì ra chỗ đó bảo hành họ sẽ có trách nhiệm với hàng họ bán ra.

Nếu có tiền mua hàng công ty thì sẽ yên tâm hơn chắc hết thời hạn bảo hành may ra máy mới bị trục trặc 😁

Sắp đến 2/9 sẽ có đợt khuyến mại giảm giá cực sốc hàng công ty, anh em chịu khó đợi vài hôm nữa nhé ^^!
@udisara Theo bác thì nó xuống được tầm nhiêu ? Chỗ em cũng có TGDD nếu nó cũng xuống tầm 7,5 8Tr thì e cũng quất :") đỡ đi lại Thủ đô nhiều sợ lạc lắm :'P
hix... cái khoản bảo hành với thay đồ đạc linh kiện này mệt nhỉ ? thích lắm rồi ý mà vẫn ngại ngại 😔((
TGDD mà xuống 8tr thì cửa hàng khác xuống 7tr, bác lại phải phân vân xem có nên lên HN 1 chuyến ko.😆
@lynkaka tất nhiên là ko đc rồi.mình cũng ko rõ TTBH sony ở những đâu, nhưng bạn thử suy nghĩ nhé.
1 là hàng cty tỷ lệ hỏng là bn %.tỷ lệ này rất rất thấp chứ đừng nói là thấp.tại sao bạn lại nghĩ mình nằm trong 1phần nhỏ nhoi xui xẻo của thế giới nhỉ.
Thứ 2 là TGDD kênh giá vs cửa hàng khác 1triệu, nếu chẳng may bạn bị sao quả tạ chiếu thật thì số tiền đó đủ để bạn đi bảo hành từ TN 10 lần.
3 là có rất nhiều người ở HCM cũng đặt hàng qua mạng để mua hàng xách tay, vậy lý do gì khiến bạn do dự như thế.
Cuối cùng là cs luôn cho ta 2 sự lựa chọn,1 là dùng tiền mua sự đảm bảo, hoặc là tiết kiệm tiền 1cách khôn khéo mà ko cần sự đảm bảo có phần hơi thừa đó.:-D
@datyhn tại những j chưa biết thì thường hay bất an mà bác 😔 e ko biết nên e mới trước khi mua phải lượn lờ ngó nghiêng mấy cái đánh giá của người tiêu dùng.. mà e thấy cũng có nhiều người kêu điện thoại vừa mua đã thế này thế khác :(
nhiều người cũng bảo " nói là hàng công ty nhưng cũng là may rủi với từng con máy "... hay đó chỉ là với Nokia...còn sony thì chất lượng của hàng công ty được kiểm định tốt hơn và máy ổn định hơn ?
Còn tiền thì đáng bao nhiêu đâu nhưng bác bảo nếu có trục trặc j,đem máy đi lại...thời gian ko có ...lại có lỗi j nặng còn chẳng có máy mà dùng :( nhưng nghe bác nói e cũng yên tâm hơn về hàng công ty rồi...Thanks Bác Datyhn
@lynkaka bạn đừng lo lắng quá thế.hàng cty bạn mua yêu cầu nguyên tem hộp hoặc lấy c0n mới từ trong kho ra,kiểm tra đúng, đủ phụ kiện,kiểm tra qua 1chút về qtrinh sử dụng có gì bất thường ko là ổn thôi.về uy tín bạn có thể qua nhật cường mua,hoang ha cũng đc nhưng ko biết phụ kiện có đúng ko.chúc bạn sớm tậu đc em nó.:-D
thanh_e72
TÍCH CỰC
12 năm
@lynkaka Mua ở đâu đem ra ở đó ( cho cả hàng xách tay lẫn công ty ) còn cho hàng công ty thì bắt buộc phải ra tiệm bảo hành chính hãng nếu như không ra được quán đã mua.
xuống giá wa mà hết tiền mua nhi? huhuhuhuhu
Hiện nay Huyền Mobile đã xuống giá 8.200.000 theo quy luật thì đến gần 2/9 nó sẽ xuống 8.000.000 khi đó TGDĐ nó sẽ xuống còn 8.300.000 lúc đó tùy anh em múc em Huyền hoặc em TGDĐ
@udisara mà bác tính quy luật kiểu j thế ^^ nhỡ nó xuống thấp hơn thì sao ạ
maplestory2
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đợi chờ là hạnh phúc :p
mua mới xp hay mua cũ xs nhỉ.........
vầng... vẫn đang đợi chờ và vẫn duy trì hi vọng ^^ tại trước giờ dùng con nào cũng nặng nặng đầm tay nên thích e này ghê ý...lại long lanh lung linh nữa ;'P
Hy vọng đầu tháng 9 tới, XP chính hãng TGDD, Nguyễn Kim....giảm con hơn 8 triệu xúc là đẹp😃
Tin vui cho anh em đây, các cửa hàng xách tay giá giảm nhẹ, còn FPT shop đã giảm giá hàng công ty chính hãng xuống còn 8.490.000

TGDD thì đang ém hàng giữ giá tăng sốt giả, thằng này rất đểu 😁

Anh em có thể sang FPT shop hoặc Huyền Mobile mua nhé, hoặc chờ gần đến 2/9 sẽ còn giảm giá sốc hơn nữa ^^

Các cửa hàng uy tín nhất kèm mức giá (update 24/08/2012)

*) Hàng xách tay:

ngocthanhmobile.com (6.900.000)
trungmobile.vn (6.990.000)
hoanghamobile.com (7.090.000)
alo1.vn (7.160.000)
didongthongminh.vn (7.190.000)
huongmobile.com (7.200.000)
phongcachmobile (7.250.000)
hnammobile.com (7.270.000)
uyenmobile.com (7.270.000)
nhatcuong.com (7.490.000)
huyen.com.vn ( 7.500.000)
cellphones.com.vn (7.300.000)

*) Hàng công ty:

hoanghamobile.com (7.990.000)
huyen.com.vn ( 8.200.000)
mainguyen.vn (8.990.000)
thegioididong.com (8.990.000)
fptshop.com.vn (8.490.000)
@udisara bạn oi xperia p bên điongthongminh moi lên giá đó . didongthongminh.vn7.499.000 đ
hung619
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bạn cho mình hỏi tai nghe và sạc zin của xp là gì thế??ai đã mua hàng của ngocthanhmobile cho mình xin tí ý kiến về cửa hàng này đc ko??
@hung619 sạc 850, tai phone MH750
chờ đợi tiếp nào,hi vong 2/9 gia chính hãng còn 8 triệu là đẹp 😆
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mấy bác làm ơn cho biết cách phân biệt sạc xịn ep850 và tai nghe xịn với được không? Em thấy hoanghamobile bán chính hãng rẻ hơn nhiều nhưng xem trên web thấy ghi phụ kiện chỉ có sạc, cáp, tai nghe thôi. Cho em hỏi hàng chính hãng vẫn có thẻ NFC với cáp HDMI chứ ạ? Rất mong được giúp đỡ. Có thể topic này đã có bác trả lời cơ mà dài quá em ko tìm 😁. Xin lỗi ^^

Sent from my NOKIA 1280 with Android 4.1.1 using Tinhte.vn
@hoaanhol cũng câu hỏi này, xin nhờ bạn nào biết cách phân biệt giúp mình với. nếu có ảnh chụp sạc và tai nghe chính hãng sony XPERIA P thì càng tốt, mình cảm ơn nhiều
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vinhnguyen1211 Đây bợn
uploadfromtaptalk1346083431753.jpg uploadfromtaptalk1346083452790.jpg uploadfromtaptalk1346083488883.jpg

Mình đang nôn nóng để mua con xperia p này cũng đang chờ cho TGDĐ nó giảm giá chính hãng còn 8tr thì xúc luôn. nhưng mà sợ ko chờ đc còn ít ngày nữa đến 2/9 rồi mà ko biết có giảm ko biết
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhatkelvin Cố chờ đi bạn. Hôm trước mình cũng định lấy rồi mà thiếu tiền. Thôi chờ cho em mới ra chắc em này giảm khá ^^

cho tớ hỏi là thông tin nào mà ra vụ 2/9 giảm giá sony ý o_O
đang rình con này mà thấy nói 2/9 giảm giá chả dám mua, mua về đc tuần giảm thì tiếc, mà theo mấy pro thì giảm bao nhiêu cỡ bn ạ
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@titanium22 Chả có tt nào cả, chỉ là theo thông thường nhân dịp nào đấy không những SONY mà nhiều loại khác cũng thế

thanh_e72
TÍCH CỰC
12 năm
@titanium22 Đúng thế, không có bất cứ 1 thông tin nào cả, cái này nó cũng giống nhu bạn chơi cổ phiếu hay chứng khoán vậy nhanh tay nhanh trí là mình thắng mà thôi, theo mình nghĩ sẽ là như thế.
DirtDevil
ĐẠI BÀNG
12 năm
2/9 thì liệu hàng xtay có giảm ko bạn hay chỉ hàng chính hãng hả bạn?
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DirtDevil Tùy thôi bạn. Chỉ chắc chắn 1 điều là 2/9 các siêu thị sẽ có event (có thể là giảm giá cũng có thể km)

DirtDevil
ĐẠI BÀNG
12 năm
Siêu thị đắt sẵn rồi, giảm giá có khi vẫn đắt hơn xtay:|
hoaanhol
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DirtDevil Chính hãng đắt hơn là đúng thôi bạn, không thì ai mua xtay nữa ^^ chính hãng giảm thì mới mong xtay giảm theo

Topcare đang bán XP giá 7.9 mà khuyến mãi tè lè lun kìa các pac;)
Ngày mai Xperia ion và Acro S chính hãng được bán ra, giá 14tr

-> vậy thì theo quy luật giá em sony xperia p sẽ giảm

Bên cạnh đó 2/9 thì cửa hàng nào cũng gikhachskhuyeens mại để hút khách
@hoaanhol thế thì để em dặn ba em vào hét như thế cho oai mới được :p
DirtDevil
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoaanhol Mình mua xtay chắc ko hoành tráng như thế đc rồi😆
thanh_e72
TÍCH CỰC
12 năm
@hoaanhol Theo như bạn nói, thì mình cũng có hỏi chủ cửa hàng tại DTG vì sao hàng xách tay lại bị bóc hộp bóc tem, anh có nói việc mở hộp ra là để kiểm tra máy móc ra làm sao, xem có vấn đề gì không để còn đổi luôn cho những ''người'' mang hàng xách tay tới, việc kiểm tra để đổi hàng nếu phát hiện lỗi thì ''người'' mang hàng xách tay tới chỉ chấp nhận trong thời gian ngắn, tức không thể đợi chúng ta mua máy rồi sau đó mới phát hiện lỗi là người ta không chấp nhận. Chính vì thế mà hàng xách tay bao giờ cũng bị luộc mất 1 số phụ kiện đặc biệt là 2 cái NFC đề họ bán lại cho khách hỏi mua, tuy không bị luộc hết nên vẫn có 1 số 1 vài phụ kiện đi theo máy nên gọi pk chính hãng là như thế. Chốt lại 1 câu. Nên mua hàng chính hãng.
hung619
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoaanhol Hy vọng nó sẽ giảm lẹ lẹ...mình kết em này lắm
Trên Mai Nguyên thấy toàn tặng quà 😆 tiền chẳng thấy giảm j cả
@lynkaka tặng quà cũng là 1 cách bán hàng 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095