Cập nhật giá Xperia P (update daily)

udisara
18/7/2012 6:50Phản hồi: 954
954 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ah ko dù sao cũng đc cái mác tgdd,còn tiếc là ra thấy e S đẹp mê hồn,đg tính bán tháo làm e S,giá chuẩn là 11t1 sony center màu trắng đẹp vãi,,,,,

Sent from my LT22i using Tinhte.vn
làm j có TGDD mua tốt hơn mà bán đắt hơn cùng 1 nguồn hàng cả thội, do TGDD no thuê mặt =lớn, nhân viên đông nên phải trả chi phí cao hơn., do vậy giá cũng cao hơn ở ngoài
caphesom
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng đang tính mua con này cho bà chị, thấy giờ Hoàng hà 7,990, mai nguyên
8.990. Sao cùng là hàng chính hãng mà nó cách nhau cả triệu lận vậy hả các bác ? 😕
@khanhdinh91 Bác vui tính quá, e cũng ms mua đây s ko nhờ e ri viu
Chính hãng chênh nhau 1m 1m5 th, mác chính hãng thế là cũg dc r nha bác, bác sợ hao pin thì mua thêm 1 con pin sạc di động, ko thích thì làm cái đt nào khác pin rời cũng đc mà
S2 chả hạn

@titanium22 thì mình cũng đang phân vân mấy con 😁 mà kết em này quá, bạn ở trong nam thì rì viu trực tiếp làm sao đc :D
caphesom
ĐẠI BÀNG
12 năm
@titanium22 He, c hơn cậu 6t roài, già thật roài :oops:.
Cậu mới học c3 mà xài sang nhể. Chả bù hồi nhà c toàn 11,12. haizz, thế hệ trẻ bio sướng thiệt đóa.
Hôm qua c cũng xem con màu đỏ, chả có đen với bạc mà so xem con nào đẹp hơn. Nhìn cũng đẹp nhưng chị của c thích bạc hơn vì kêu bạc sang hơn. Mà c thấy con này nhẹ thật, cầm trên tay mà chả có cảm giác gì lun ý.
caphesom
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khanhdinh91 Mai tớ đi xem lại cái vụ hình ảnh xem nó có còn đỏ với vàng nếu tắt cái mobilebravia k đã r mới quyết b à 😃.
Về giá thì t cũng thấy chênh khá nhiều đó. Chính hãng sony center là 8.990 còn xách tay chỗ DTG là 6.9 đang khuyến mại còn 6.7 đó.
Mà e titanium xài roài, có gì k hiểu b cứ hỏi e ý chứ tớ gà mờ, biết gì đâu 😁.
Các bạn ơi cho mình hỏi ở tphcm mua XP xách tay ở đâu tốt nhất vậy, mình tính mua ở ngocthanhmobile hoặc phongcachmobile
ngocthanhmobile bán hàng có uy tín không, mình định mua ở ngocthanh vì giá rẻ, hiện tại là 6.6 tr, rẻ hơn phongcach 200k. Mạo muội nhờ AE tư vấn giúp với
có bác nào câp nhật giá giùm em với địa chỉ nữa........
những chỗ nào uy tín tý nhé... tks pro trước
;)
Sao không ai trả lời giúp tui hết vậy , hix
Dienthoaidoc.Com đang bán 6490k các bạn nghĩ sao về cửa hàng này nhỉ, có nên mua ở đây không.
Sao vào site của sony center toàn thấy tivi đẫu màn gì 0 hà, chả thấy mục điện thoại đâu?
caphesom
ĐẠI BÀNG
12 năm
@udisara Tìm kỹ đi bác, ra liền đó 😃.
đang tính rước em này về mà ko biết mua ở store nào tốt😔 .
bồ titanium22 biết chỗ nào tốt trong hcm thì giới thiệu với😃
@zikzakgn hcm thì có vẻ như cellphone là 1 chỗ khá uy tín đấy, chính hãng thì lại hẳn sony mà mua, xt thì lại cellphone, bác muốn đi store nào thì google search thêm chữ lừa đảo vào sau tên tiệm để biết uy tín của tiệm
Ai bị lừa mà ko cay cú lập topic xả giận chứ
@titanium22 rước hàng xách tay thôi bro. tiền đâu mà phang chính hãng(nhà nghèo tập đú thôi😔)
thấy xung quanh nhà cũng nhiều store mà ko biết chất lượng dịch vụ support ra sao nên hơi ngại.
@zikzakgn Ở hcm mà sợ j thiếu chỗ mua, mua xt lỡ hư cũng bảo hành đc, mình ở miền tây chỉ dám mua chính hãng th cũng vì ít tiệm nào uy tín, mua chính hãng con này hơi cay thật ý
Nghe đâu đào toàn j đó cũng uy tín, bạn search xem có địa chỉ ở hcm ko :d

@titanium22 đào toàn ở hn thôi, ko có showroom ở sg. đang bấn loạn quá😔 cellphone thì site nó bị gì ko vào đc:( chắc quất con nồi đồng cối đá 1100i Nókìa cho rồi:(
@zikzakgn Site bị gì kệ tía nó, lại chỗ nó mà mua..
Ko biết chỗ thì kié́m ng quen mà hỏi

Mình nghe nói Sony Center bán giá gần 8.2tr là ở địa chỉ nào vậy các bạn?
Hôm trước đi triễn lãm coi hàng trưng bày thích em P này quá nên để dành tiền mua, nhịn ăn nhịn mặc giờ đủ rồi mai sẽ đi rước về.
Con này nãy coi bên se-cafe còn có 6m6 😁
k-mobile với cellphone nên mua bên nào đây anh em😔
shevactc3
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em gửi người quen mua bên Mỹ về, giá bên đó là 320USD. Check thời gian bảo hành trên trang web của Sony bên Mỹ được không vậy các bác?
khoa111090
ĐẠI BÀNG
12 năm
320$= 6t5 + tiền ship, bạn mua ở đây cho nó lành, 😔
shevactc3
ĐẠI BÀNG
12 năm
@khoa111090 Người quen của em mua hàng tại đây: http://www.amazon.com/gp/product/B007HK71TY/ref=olp_product_details?ie=UTF8&me=&seller=

Cầm về giúp thôi chứ không có tính phí ship bác ạ. Theo bác thì em nên mua bên đó hay mua hàng xách tay ở VN?
Qua amazon mua đi

shevactc3
ĐẠI BÀNG
12 năm
@titanium22 Thì link này là Amazon đây bác: http://www.amazon.com/Sony-LT22i-BK-Dual-Core-Processor-Touchscreen--U-S-Warranty/dp/B008D09OR4/ref=sr_1_8?s=mobile&ie=UTF8&qid=1348918419&sr=1-8
Có nên mua không bác? Hàng bên đó có chất lượng hơn hàng xách tay bán ở VN không?
thanh_e72
TÍCH CỰC
12 năm
@shevactc3 Tất nhiên là chất hơn rồi, người quen mua cho thì còn lo ngại gì nữa, quất thôi còn chờ gì nữa.
song song
ĐẠI BÀNG
12 năm
hàng của Amazon có 2 cái tag NFC nữa =P~
shevactc3
ĐẠI BÀNG
12 năm
@song song Có cái hình minh họa không bạn ơi? Đây là hình của nó từ chính trang web Amazon luôn, em chẳng thấy cái tag NFC của bác ở đâu cả?
http://www.amazon.com/gp/product/images/B008D09OR4/ref=dp_otherviews_z_6?ie=UTF8&img=6&s=wireless
Amazon uy tín đc công nhận trên toàn thê giới r
Ng quen mua cho nữa chứ, ngại gì mà ko quất tèn, tuy có thể 1 số cửa hàng ở VN rẻhơn nhưng chưa chắc đủ phụ kiện
Nòi chung là dập đi

song song
ĐẠI BÀNG
12 năm
trong link này
http://www.amazon.com/gp/product/B007HK71TY/ref=olp_product_details?ie=UTF8&me=&seller=&tag=vglnk-c904-20
chỗ Product Description
shevactc3
ĐẠI BÀNG
12 năm
@song song Cái đó để làm gì vậy bác? Sao hàng ở VN mình không có? À, mà sao giá ở link trên rẻ hơn link này http://www.amazon.com/Sony-LT22i-BK-Dual-Core-Processor-Touchscreen--U-S-Warranty/dp/B008D09OR4/ref=sr_1_8?s=mobile&ie=UTF8&qid=1348918419&sr=1-8
khoa111090
ĐẠI BÀNG
12 năm
chắc là do từng bang, bên đó mỗi bang có thuế khác nhau mà
Mình tính mua XP của ông zzNeozz bên se-cafe, nhưng mà ko bít có uy tính ko, các bạn tư vấn giúp với.
Ông Neo đang bán XP chính hãng 98% cò bảo hành 8 tháng với giá 7tr, mình đang lưỡng lự là mua của Neo hay wa Phongcachmobile mua xách tay nữa, mà PC bán co uy tính ko, có vài vấn đề nên mình ko thích Cellphone,
Mong các bạn góp ý giúp mình với. Tks all
@ipopipop88 Bạn có thể gỡ miếng nhựa dưới đít máy ra là thấy cái tem vảo hành xperia, nếu nó chưa bong tróc thì mua, còn nếu kĩ thì bác có thể đến TTBH và hỏi thử xem đt em còn có thể bảo hành ko rồi cho họ check lại giùm mình là xong, 7tr e thấy có lẽ là giá tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019