Cập nhật ngày thứ 5 của Apple và Samsung: tất cả về biểu tượng

babybungbu
7/8/2012 20:10Phản hồi: 772
772 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đọc topic về kiện tụng này phát hiện trên TT rất nhiều cu ít tiền thích mua đồ ăn cắp nên nhiệt tình ủng hộ Trùm Ăn Cắp Sàm sùng , chắc mấy cu này suốt ngày lượn ở chợ Nhật Tảo
Hung_TafeSA
ĐẠI BÀNG
12 năm
@sschonlui Kakaka bạn này vơ đũa cả nắm nghe nhức tai wá !!!
@sschonlui Thằng này bệnh. Có tiền đi làm từ thiện đi. Đừng khoe mẽ thế
@tranvantrongdf1 Đúng , đúng, có tiền làm từ thiện đi , chứ mua chi đt sàm sùng là ủng hộ thằng ăn cắp đó
@sschonlui Ko mua SS ko mua Ap, dùng cái để nghe gọi liên lạc thôi. Ko có tiền, nếu có cũng sẽ làm từ thiện. Ít nhất cũng vì Việt Nam. Không làm giầu cho bọn tư bản nước khác
Chán apple.kiện icon cũng kiện.giá thì cắt cổ.tính năng thì không có nhiều.kô tùy biến được....

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
@Tuananh020585 Tùy biến để làm gì vậy!!!!!!! mình ko cần nó!! những gì mình cần thiết công việc hằng ngày có thể để trang ứng dụng 1 và 2.. và mình cực kỳ nhình thấy nó trong nháy mắt!! bạn có thể nói sam sung hơn chỗ màn hình to hơn thuận tiện cho việc đọc tin tức ( đối với mình).. còn có mấy bác thix xem phim trên cái màn hình 4-5' ( còn mình thì không cần dt dành cho công việc nhiều hơn cần pin nhiều hơn giải trí với mình dọc tin tức là đủ)... còn lại androi không biết hơn ios là cái gì!! nhưng mình biết 1 thứ ios mượt hơn androi ( mình sài cảm ứng thì mifh ưu tiên cái mượt hơn! không thích nỏ 800$ mà sài dt mình lướt không như mong muốn)
Uhm.tôi nhìn cũng chẳng giống nhau gì.thế mà bà susan bảo giống.cầm nhầm.huhu

S2Hitech
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn thế kia mà bảo ko giống thì có mà bị mù à.
Mặc dù ko giống hẳn nhau nhưng của ss xấu hơn nếu đẹp hơn thì có lẽ là y hệt ip rồi
hoangddt93
ĐẠI BÀNG
12 năm
cả nhà thôi nào
tin đồn là samsung đã chuẩn bị sẵn 1 tỉ đi tiền mặt cho apple rồi á 😆 😁
Không có tiền mà đua đòi.thử hỏi dùng iphone thì được gì.đẳng cấp ư.người đã đẳng cấp thì dùng điên thoại nokia 1020 cũng đẳng cấp..trong khi đó dân ta nghèo.iphone sản xuất 3 triệu.nó bán 30 triệu..như vậy bỏ ra số tiền lớn mà sản phẩm tương ứng với số tiền..mình muốn các hãng ra nhiều sản phẩm.phù hợp với túi tiền và nhu cầu sử dụng.như vậy apple sẽ không còn độc quyền.không hét giá nữa.còn ai thích chọn sản phẩm và hãng nào thì tùy vào khách hàng.hết

hoangddt93
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình là người ngoài thấy thì lấy mắt ngó..đá động nhiều tổn mất tình cảm anh em hết...nếu mấy bác mà cãi nhau có tác động j tới nhà sx mình yêu thích thì cũng rán cãi cho lắm vào...cãi xong được j..bõ tức đúng không...chấm hết...cứ sản phẩm nào tốt,mình thích,phù hợp nhu cầu là sử dụng...đó là cái mà nhà sx tạo ra cho chúng ta....khi nào mình là nhà sx thì mình nên đi bảo vệ cái của mình...mấy bác coi lại mình đi..thank
Uhm.tiền đập vào đầu nên trả lời hơi bị ngơ ngơ.nghe bà ta trả lời như người bị tâm thần ấy

mấy ba sam fan nhìn nản quá . Thử công sức mấy ba bỏ ra ma bị ăn cắp xem " dám nói la ko sao mình vui lắm" . có phải mấy ba bị ăn cắp đâu mà biết công sức ng ta bỏ ra bị ăn cắp là thế nào Bày đặt thế này thế nọ.. nhảm! ... mà phải công nhận 1 điều là mấy bác sam fan rất thich dem so sánh galax gì đó ( nhiều quá không nhớ ) với những san phâm cũ cuả hãng khác =)) . vi du dt sam sung truoc ma mắc hơn apple mấy ba mua không nổi lúc đó lại bảo sam sung an cắp của apple ko them xai cho xem =))haha
yeusaigon
TÍCH CỰC
12 năm
càng theo dõi càng nhức đầu, bao nhiêu lời hay ý đẹp về tinh hoa công nghệ 2 hãng bây giờ không còn, chỉ nghe chửi qua chửi lại, chấm dứt càng sớm càng tốt, càng lâu thì hỉnh ảnh 2 hãng sẽ xấu đi rất nhiều trong lòng FAN hâm mộ.
Đồng ý với bạn.cứ sản phẩm nào tốt.hợp túi tiền là dùng.chẳng phải cứ dùng iphone là đẳng cấp.đã là người đẳng cấp thì dùng nokia 1020 cũng đẳng cấp.hihi

rakido123
ĐẠI BÀNG
12 năm
charles xoắn ác
Bạn mới không hiểu.không hiểu người dùng thì thiết kế cái gì?

không thích sámung nhu7ngmongla apple thua để thế giới còn phát triển :|
Thấy mng tranh luận gay go..m xjn ? mng ở đây 1câu nké : khi 1ng nào đó kinh doanh giỏi..người # thấy vậy cũng học theo..và người học lỏm ấy đã thành công vang dội..
Vậy theo mấy bạn cái người học lỏm đấy thông minh k? có xuất sắc k?
Táo là thầy..SS là trò..trò giỏi như thầy tkì người học trò đó rất xuất sắc..vậy ss có xuất sắc k các bạn.??
C/s bây giờ là học hỏi của nhau để cùng phát triển..giũ cho riêng mình tkì nhân loại bây giờ vẫn dùng đồ đá rồi
@Công Hoàng Gia thnhf công vang dội mà biết trả tiền thiết kế cho sư phụ thì apple không kiện đâu.vang dội mà cứ bô bô là của tao làm ra.tao thiết kế đẹp thì chỉ có những thăng ngu
@Công Hoàng Gia
Bạn học lóm để tạo ra Sp cạnh tranh, chứ không phải học lóm rồi sao chép tương tự sp người ta

Google dạy cho Samsung thế nào là thiết kế 1 sp Android hoàn hảo

Liệu samsung tuân theo được bao nhiêu?
@kent.stylez bạ có theo xu thế không.xu thế đấy nó có bị kiện đâu.mặc cái quần đùi vào mà bị kiện chác chết quá.nhân tiện vụ quần áo dày dép mình thấy trừ đội bóng ra thì nếu có in hãng điện thoại lên chỉ thấy apple,nokia,walk man chứ chưa thấy samsung
Người ta hỏi là có lý do: Chính bà ta nói với tư cách người dùng đây:
Cho nên, nếu Luật sư cua SS mà móc cái này ra thì ba ta cứng lưỡi. Kể cả cách bà ta nói không phải chuyên gia sài bút laze, nếu Luật sư của Sam xin phép toà cho bà ta dùng tay mình chỉ ra những điểm kahsc nhau với chính tư cách là nhà thiết kế thì bà ta toi rồi!
Dù sao, người của Apple, ăn cơm, ăn tiền của nó thì nói phải theo Apple chứ chẳng lẽ nói theo Sam 😁 ??

Nếu đây là GLX Note II thì phải nói thiết kế của Sam chắc ít người nói nhái App nhỉ
grandholy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@i.Fan ý bạn này là N9 nhái Lumia 800?
@grandholy Bạn nghĩ sao mà đưa ra câu hỏi ngớ ngẫn như vậy?
grandholy
ĐẠI BÀNG
12 năm
@i.Fan thì thấy bạn đang so sánh wave tàu và wave honda, nên nghĩ là bạn đang so về nhái gì gì đó chứ ngớ ngẩn cũng biết Lumia 800 là phiên bản Window Phone 7 lược bỏ camera front và giảm cấu hình của N9.
@grandholy Vì dụ N9 và 800 để thấy SS SX Wave cũng có thể lấy kiểu dáng đó làm S, SS cố y thiết kế mẩu mã, kiểu dáng, xây dựng UI tương tự như Ip cho Galaxy S.
và nó
sẽ như thế này sau khi apple thắng trận
http://allthingsd.com/20120807/samsungs-2010-report-on-how-its-galaxy-would-be-better-if-it-were-more-like-the-iphone/
Mọi người có thể xem phân tích ở đây , nếu đọc tiếng anh không được, bạn có thể xem hình ở tài liệu phân tích của Sam Sung giữa Iphone và S1.
Mình không tranh luận hay chửi ai, nên cũng mong mọi người cũng tôn trọng mình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019