Casio AN KHÁNH giải đáp thắc mắc, hướng dẫn sử dụng, thông tin bảo hành, chi nhánh bán hàng.

MDwatch
6/6/2014 10:1Phản hồi: 1.192
1.192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

An Khanh có webside không vậy anh em
@nhan_truong có bác ạ! Donghohieu.com bác ạ! 😃
Cho mình hỏi đồng hồ G-Shock GA 400 bên An Khánh có hỗ trợ thay vỏ và dây không? (Mình muốn thay vỏ + dây vàng thành đen). Nếu có thì chi phí là bao nhiêu vậy nhỉ?
@Jr lâm Cái này bác nên mang qua trực tiếp cho bên bapr hành của anh khuê để kiểm tra và báo giá trực tiếp bác ạ!
zeroFILL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác MDWatch có sẵn 1 trong 2 chiếc này không http://mdwatch.vn/casio-nam-edifice-efr-526l-1avudf/p539.html
http://mdwatch.vn/casio-nam-edifice-ef-341d-1avdf/p489.html

Trước cứ nghĩ Edifice hơn MTP chỗ bấm giờ nhưng giờ mới thấy là không phải, nhiều chiếc Edifice cũng chỉ có lịch ngày tháng thôi đúng không bác?
@zeroFILL Chiếc 526L còn bác ạ! Chiếc 341 hét rồi bác ạ!
EF nó hwon MTP ở chỗ là toàn bộ là thép ko gỉ, chống nước cũng tốt hơn và thường nhiều tính năng hơn bác ạ! thân
HacYLang
TÍCH CỰC
7 năm
Xin hỏi MTP và LTP là viết tắt của gì ạ?
Em cũng ko rõ 100%, chỉ biết MTP là của Men, LTP là của Lady! 😁
mẫu CASIO EDIFICE EF-336L-1A1VDF
còn hàng không bạn?
Giá thế nào bạn?
tks.
@lethuan_bk Chiếc bạn hỏi còn hàng bạn ạ! Giá 2541K (đã giảm 15% cho a e tinh tế, giá gốc 2990K) bác nhé!
Bác có thê vô web và đặt hàng, bên mình sẽ alo và xác nhận lại với bác ạ! Khi nào alo bác cứ bảo là thàn hviên tinh tế để a em nó biết để giảm giá bác nhé!
Cám ơn bác! :d
@MDwatch OK bạn. Cuối tuần đi công tác về mình sẽ qua trực tiếp cửa hàng bên bạn luôn vì mình chưa biết hợp với chiếc màu đen hay màu trắng nữa.
@MDwatch Hôm qua đặt hàng nhân viên bên bạn báo hết hàng rồi bạn! Đúng cái mình đang thích. Tìm cái khác chẳng còn ưng đc cái nào nữa cả. 😔
@lethuan_bk Thế ạ! Bác đợi đi, chắc về cũng sớm thôi bác ạ! Về cái em comt ở đây cho, chắc 2 tuần nữa đầy hàng mà!
zeroFILL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khi nào EDIFICE EF-341L-1AVDF có hàng bác nhắn giùm mình nhé.

Sent from mTalk
@zeroFILL ok BÁC! :d
Cho mình hỏi Casio F91W (con này http://donghohieu.com/vi/đồng-hồ-standard-f-91w-1sdg) ở HN giờ mua đâu là chuẩn bác nhỉ ? trên web của an khuê mình đặt hàng ko được, nên cũng ko biết mua đâu 😔
@levanlongktmt bác đợi 2 tuần nữa! MD watch mở cửa hàng mới sẽ có nhiều hàng và có cả mnã này cho bác chọn nhé!
vanlisa
TÍCH CỰC
7 năm
Cho mình hỏi http://mdwatch.vn/dong-ho-casio-nam-mtp-1303l-1avdf/p426.html có được giảm 15% k? Nếu có cuối tháng mình qua xúc ngay
@vanlisa Có xchứ. giảm 15% cho tất cả đồng hồ tại MD watch dành cho a e tinh tế mà! 😁
vanlisa
TÍCH CỰC
7 năm
@MDwatch Vậy giá cuối của sp trên là bao nhiu để mình biết. Cám ơn
@vanlisa 860K bác nhé! 😁
vanlisa
TÍCH CỰC
7 năm
@MDwatch Mà bác mở ở HN hay SG thế? Vậy thôi dành tiền đến khi khai trương vậy
@vanlisa Bên e khai trương ở HN bác ạ!
hanoilegend2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Còn con 552d-1a2 xanh không anh, cửa hàng mới mở ở đâu ạ, Chúc a làm ăn phát đạt
@hanoilegend2 http://mdwatch.vn/casio-edifice-efr-552d-1a2vudf/p1855.html
Chiếc này đây à bác?
Các bác mem tinh tế dành tiền, chờ khoảng 2 tuần nữa. MD watch sẽ công bố sớm ngày khai trương cơ sở mới và tặng a em tinh tế đến tham quan cửa hàng mỗi người 1 voucher 500K ạ! 😁
Tiếc quá ko có chiếc edifice mình thích. Ko muốn về tay ko nên chọn mãi cũng đc 2 chiếc mang về. (Một cái tặng bố). Lần đầu tiên tới mua, hơi bất ngờ vì cửa hàng nhỏ, ít model quá. Đc sale 15% thấy vui vui. Nhưng cái thẻ bảo hành casio in xấu quá. Hơi lăn tăn. Hix 😔
hanoilegend2
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lethuan_bk Thể xấu là sao bác, fake thì toi, in á
@hanoilegend2 Mình ko có ý định bảo vậy và cũng ko sành cái này bạn nhé. Kết luận linh tinh hỏng uy tín của cửa hàng thì oan uổng quá. Mình tin tưởng nên đã chọn MDwatch rồi. Giờ đang đeo bạn ấy để làm bạn với thời gian đây. 😃
@lethuan_bk Cám ơn bác đã tin tưởng MD watch.
MD watch sắp khai trương 1 cơ sở mới. Sẽ bí mật địa điểm các bác nhé! Ccác bác hãy like fanpage của MD watch để được cập nhật.
MD watch sẽ tặng mỗi mem tinh tế `1 voucher 500K khi đến tham quan chung vui cùng chúng tôi.😁
nth1992
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi, trc mình mua đh của an khánh nay muốn thay dây với thay mặt kính thì thay ở đâu HN bác nhỉ
@vanlisa Dạ vâng. A e tinh tế qua ngày 17 tháng 4 năm 2017 để được nhận voucher 500K của MDwatch các bác nhé! 😃
@MDwatch Có cộng dồn vs khuyến mãi 15% cho ai tinh tế được ko bác
@kingoftrungha ha ha, ko được bác ạ! em cạp đất và bù lỗ mất bác ạ! 😆
giainhanhl
ĐẠI BÀNG
7 năm
e mới lấy con CASIO AMW-705D-1AV. mua ở showroom 70a Tuệ Tĩnh 😁 đồng hồ rất đẹp. chỉ có 1 cái khó chịu là báo thức nó chỉ kêu 10s @@ sáng mà nghe là ko đủ để dậy. có cách nào cho Báo Thức nó kêu lâu hơn đc k các bác? e mới dùng đh điện tử nên gà mờ. xin nhờ các cao nhân chỉ giáo
@giainhanhl Mua đồng hồ bác thứ với giá khoảng 100K về để thật xa noi nằm ngủ. Khi nó kêu chỉ có cách vục dậy và đi tắt nó. Khi đó ko còn nằm trên guiơngf, tránh trường hợp để gần nơi ngủ tắt đi xong nằm ngủ quên mất! Kinh nghiệm của em bác ạ! :D
giainhanhl
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MDwatch trc khi mua đh thì mình toàn đặt giờ đt :D nhưng thi thoảng chơi game quên k sạc là hôm sau dậy muộn ngay 😔
@giainhanhl em còn phải đặt 2 máy cơ ý! 😆
http://mdwatch.vn/dong-ho-casio-g-shock-dw-5600e-1vdf/p810.html
Con này còn không anh, tinh tê giảm 15% ạ
@kingoftrungha Còng bạn nhé! Và được giảm 15% so với giá niêm yết bác ạ! 😃
vanlisa
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu lúc đó ở SG thì sao hả bác?
@vanlisa là sao nhỉ? E ko hiểu câu hỏi này!
vanlisa
TÍCH CỰC
7 năm
@MDwatch Tức là nếu lúc đó e ở SG thì có được voucher đó k 😁, nghĩa là shop có ship đến SG k ấy
@vanlisa Có bác ơi! Xin thôgn bác với các bác trên TInh tế là bác nào muốn nhận vuocher 500K thì đăng ký luôn trên topic này ạ!
Bên em sẽ hỗ trợ chuyển phát về cho các bác ạ!
Các bác cho em xin thông tin như sau:
Họ và tên:
Địa chỉ:
SĐT:
bên em sẽ lưu lại kèm với số thẻ Voucher để sau các bác mua hàng bên em sẽ chỉ cần các bác chụp ảnh voucher và số thẻ để cho các bác hưởng ưu đãi ạ! 😃
vanlisa
TÍCH CỰC
7 năm
Hic mình hiểu rồi, Voucher này k được trừ vào giá sản phẩm. Và chỉ người nào mua hôm khai trương cửa hàng mới của bác mới được nhận voucher đúng k
@vanlisa Đến chơi, chúc mừng MD watch là có vuocher các bác nhé! Đừng ngại. Thời hạn vuocher là 1 tháng các bác nhé! 😁
vuocher 1.jpg
zeroFILL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mở cửa hàng mới có nhiều model mới không bác MDWatch? Thông tin voucher thì PM cho bác nhé, ko public được

Sent from mTalk
@zeroFILL Không chỉ nhiều mẫu mới mà còn có hẳn 3 thương hiệu mới bác nhé! 😆
hanoilegend2
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trên web ko thấy dòng 700 với 201 nhỉ
@hanoilegend2 bên em chưa có hai dòng đó bác ạ! 😔
zeroFILL
ĐẠI BÀNG
7 năm
Túm lại vẫn chưa biết cửa hàng mới của MDWatch khai trương ở đâu

Sent from mTalk
@zeroFILL Vo fanpage của MDwatch để xem cụ thể bác nhé! 😁
zeroFILL
ĐẠI BÀNG
7 năm
@MDwatch Ah mình vừa vào thì thấy mới post từ 1 tiếng trước 😃
Đã có EDIFICE EF-341L-1AVDF chưa bác?

Sent from mTalk
@zeroFILL Chưa coa rồi bác ạ!
Nhân dịp khai trương MD watch Thanh Xuân vào ngày 23/4/2017! MD watch xin gửi tặng a e TINH TẾ nhanh tay nhất mỗi người 1 vuocher 500K.
10 bác comment đầy đủ thông tin ở dưới đây hoặc ib thông tin cho em các thông tin sau:
+ Họ và tên:
+ SĐT:
+Địa chỉ: (Bác nào ở xa MD watch sẽ gửi tận nhà)
Mỗi bác sẽ nhận được 1 Vuocher 500K của MD watch.
Nhân dịp này MD watch xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới Admin, Mod và toàn thể a em diễn đàn tinh tế đã tạo điều kiện, tin tưởng và ủng hộ MD watch trong suốt quãng thời gian dài vừa qua.
MD watch luôn dành tình cảm đặc biệt cho a e diễn đàn tinh tế bằng các chính sách đặc biệt như giảm giá 15% đồng hồ, giảm giá 20% phụ kiện, giảm giá sửa chữa nếu là thanh viên tinh tế đến với các cửa hàng của MD watch.
MD watch Thanh Xuân, địa chỉ 490 đường Nguyễn Trãi - Hà Nội hân hoan chào đón a e tinh tế đến chung vui với chúng tôi vào ngày 23/4/2017. (Có quà đặc biệt cho a em thăm cửa hàng, không mua vẫn có quà! 😁)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019