Casio AN KHÁNH giải đáp thắc mắc, hướng dẫn sử dụng, thông tin bảo hành, chi nhánh bán hàng.

MDwatch
6/6/2014 10:1Phản hồi: 1.192
1.192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vipseavein
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ở HN thì mua ở đâu là an toàn vậy bác.
Cho mình cái địa chỉ với.
Bác cho em hỏi, em thích chiếc MTP 1303 này nhưng mà k có dây da + mặt trắng. K biết em mua loại dây kim loại rồi thay dây da vào nhìn có hợp k ạ
@son97123 Hợp bác ạ! Mặt trắng đi với da nâu hay đen đều hợp bác ạ!
adam_vs_eva
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cho hỏi là mình có Gshock GA 1000, vài tháng gần đây rất hay bị tình trạng kim giây chạy sai so với số giây hiển thì trên mặt điện tử( phải H.Set về lại bình thường), thỉnh thoảng còn bị đứng kim giây ở vị trí phút 35 đến 40, vỗ nhẹ thì lại chạy (hiện tượng này thường xuất hiện khi tháo ra ko đeo vào ban đêm khi đi ngủ và sáng ra thì thấy bị). Ko thấy báo pin yếu, vậy đồng hồ mình bị sao? Mình có search trên nhiều trang về Gshock thấy là ko chỉ dòng GA của mình bị lỗi này, nhưng chưa thấy hướng khắc phục dứt điểm.
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@adam_vs_eva Bác có thể mang qua các địa điểm bảo hành của Casio Anh Khuê để kiểm tra trực tiếp để xem kiểm tra cho bác ạ! Có thể là đang bị kim giây mắc. Bác mang qua trực tiếp để được kiểm tra ạ! thân gửi a!
kimkhanh12
ĐẠI BÀNG
6 năm
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kimkhanh12 BÁC MUA Ở ĐÂY MÀ CẦN MÃ GIẢM GIÁ Ạ!
Tôi ở vũng tàu. Cho tôi địa chỉ shop có bán casio edifice chính hãng
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Cuongnbcuong bÁC CÓ THỂ VÀO ĐÂY ĐỂ XEM DANH SÁCH BÁC NHÉ!
https://donghohieu.com/pages/lien-he
magicter
ĐẠI BÀNG
6 năm
con MTP-V300G mới mua áp tai nghe tiếng máy to , còn em edifice áp tai ko nghe thấy tiếng máy, vậy e v300g có phải ầng face ko bác
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@magicter không phải bác nhé! Hàng MTP là một dòng bình dân của casio. Còn em EF là hàng cao cấp, mọi tính năng như chống nước, vỏ dây cũng khác bác ạ! Nên bác hoàn toàn yên tâm!
bác cho e hỏi e mới mua con mtp 1384 dây inox có tem chống giả, mà tay e hay ra mồ hôi vậy nếu bị tróc tem chống giả thì có được bảo hành ko ạ? mà hình như dây thép không rỉ dễ bị trầy quá e đeo đc 2 3 bữa thấy cũng có trầy 1 chút ít.
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dat Quoc Luong Tem mất vẫn được bảo hành bình thường bác ạ! Quan trọng bác giữ lại thẻ bảo hành bác nhé! Dây thép sau xước nhiều quá có thể đánh bóng lại được bác ạ! thân gửi bác! 😁
fundesign
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình ở HN đang có nhu cầu thay pin em G-Shock thì thay ở đâu nhỉ?
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@fundesign Bác ra trung tâm bảo hành in ở trên thẻ bảo hành bác ạ! thân gửi bác!
TranAnz
TÍCH CỰC
6 năm
cái thông baó tính tế mới phiền quá bấm xem trước thông báo rồi ko mất số phải vào link mới chịu mất
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngocanaaa e nói thật, từ ngày ra dao diện mới này, e ít vào hơn hẳn, vì nó cứ sao sao ý, e ko thấy tiện dụng!
Mình đang xài con gsock GA-100CB mỗi lần đều chuyển qua đèn auto bình thường được... mấy bữa nay bấm không qua auto đèn được nữa ... và đi mưa có màn sương nữa
jaymine
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tây khương Bạn nên mang đến cửa hàng đồng hồ bạn mua xem thế naog, nếu là lỗi do nhà sản xuất thì họ sẽ bảo hành cho bạn thôi, trừ trường hợp bạn quên bấm chốt bị nước vào thì phải xem lại.
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tây khương Nếu còn bảo hành thì bác nên mang đi bảo hành ạ. Vì đồng hồ của bạn có vấn đề rồi ạ. Ít nhất có thể thấy là nước đã vào. Thân gửi bạn.
Bạn ơi! Mình mua 1 G shock từ Mỹ họ ship về. Có thẻ bảo hành mà họ chưa ghi gì thì làm sao để mang đi bảo hành toàn cầu hay ở VN vậy?
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Thành HP Cơ bản là ko bảo hành đc đâu bác ạ. Ở Việt Nam ko có bảo hành toàn cầu ạ.
hohahcn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chào mn, mình cần mua thêm 1 em đh để thay đổi cho tươi mới, cho hỏi mua ở casiovietnam.net có phải chính hãng ko? Ở hcm có cn Hoàng Văn Thụ.
Thanks
AMwatch
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hohahcn Bác cũng có thể tham khảo thêm ở amwatch.vn ạ.
mình ở tp hcm !muốn mua sản phẩm này có được giảm giá không ạ!
BABY-G BA-112-7A
Mình vừa mua 1 đồng hồ casio Edifide ở Sky Watch Vincom Thủ Đức, là một đại lý của Anh Khuê. Nhưng khi về nhà mình để ý đồng hồ có 2 vấn đề.
Đồng hồ giây của chế độ chronograph kim không chỉ đúng số 60 mà lệch sang nữa giây. Và có 1 hạt bụi bên trong kính, mới đầu nó nằm ở vị trí giữa, sau đó nó bay vào viền.
Các tem thì mình kiểm tra ko có vấn đề gì. Cho mình hỏi có phải mình đã mua phải hàng Fake ko, và những vấn đề đó có bất thường không ạ.
kenzotenma
ĐẠI BÀNG
5 năm
@OrukuNo Cái lệch kim có thể tự chỉnh đc. Còn bụi thì phải mang ra bảo hành xem rồi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019