[Caturday] 24 ảnh chụp chân dung mèo trắng và đen đẹp tổng hợp từ 500px

Non@me
1/5/2016 1:12Phản hồi: 45
[Caturday] 24 ảnh chụp chân dung mèo trắng và đen đẹp tổng hợp từ 500px
Chân dung của những chú mèo dễ thương, nhất là những đặt tả về khuôn mặt hay ánh mắt luôn luôn thu hút mọi ánh nhìn của mọi người. Để hưởng ứng một ngày lễ mới được các cư dân mạng yêu mèo đặt ra là ngày Caturday, Klassy Goldberg _ thuộc ban biên tập của 500px vừa làm một tổng kết vui vẻ về một collection bao gồm 24 ảnh chân dung đẹp nhất của những chú mèo có màu trắng và đen đẹp nhất được cộng đồng post trên 500px.

Sau đây là bộ collection 24 ảnh mèo trắng và đen đẹp nhất, có thể làm tan chảy trái tim bạn, mời các bạn cùng xem 😃

Quảng cáo

45 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chaudizai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có nhiều cảm nhận đẹp khác nhau...1 số trong đó quá đẹp và một số...ngược lại :p
Mấy chú mèo này chụp Macro chuẩn chỉ quá, cũng hên các bác ạ, nhà em có 1 chú mèo nay đã được 14 năm sống cùng nhà em rồi, mèo tam thể cũng khá đẹp cơ mà không chụp được tấm nào lên hồn cả 😃, nuôi động vật và nó đã là thành viên trong gia đình cũng từ rất lâu rồi.
@huytoanpham Bác tặng em con mèo ấy đi. eM về nấu cao mèo 😃)
minhduchp
ĐẠI BÀNG
8 năm
@NiveaCare ko nói đc câu nào lịch sự sao?
erio0502
ĐẠI BÀNG
8 năm
@huytoanpham hơn 1 tuổi, 15 năm rồi nhé :3
[​IMG]Chân dung Mòe Miu by Lê Hoàn, on Flickr
@huytoanpham Theo em đọc được ở đâu đó thì tamthể là một dạng đột biến ở mèo và dạng đột biến này làm cho con mèo đó bất thụ (không có khả năng sinh sản)
con mèo nhà bác là đực hay cái?
quochoi86
TÍCH CỰC
8 năm
Đêm mà thấy mấy tấm hình này chắc đái ra quần
Jess
ĐẠI BÀNG
8 năm
bọn mèo này nhìn lúc nào cũng bí ẩn và khó hiểu thật
ngole88
TÍCH CỰC
8 năm
Mắt mấy con mèo nhìn gióng quả cầu ma thuật của mấy bà phù thủy. Rất huyền bí.
con cat phải hk mấy bạn hihi
xyzmen
CAO CẤP
8 năm
em có ảnh chụp "mèo" của em đẹp ăn đứt mấy em mèo này....nhưng mờ post lên thì....Gấu em nó xé phay em ngay....
KAXIHAN
TÍCH CỰC
8 năm
Yêu nhất là mắt mèo, ai hay ôm ngắm nó gần mặt thường ngắm đôi mắt nó, khả năng co giãn con ngươi của mắt mèo và màu sắc của nó vô cùng tuyệt; thứ hai là đôi tai, cảm giác nghịch tai của nó rất khó tả, kể cả cách nó xoay tai cụp tai nghe ngóng cũng rất hấp dẫn; thứ ba là dáng người, trong đó cách nó vươn vai rất đặc biệt.
duyvua
TÍCH CỰC
8 năm
@KAXIHAN Mình mê nhất tiếng gr gr, với cái vẻ mặt kiêu ngạo, đáng ghét của nó khi mình gọi 😁
mình cực ghét mèo, chỉ thích chó thôi.
@luanth mình chỉ thích mèo. cực kỳ ghét chó.
Nhà em có một con mèo đen tuyền lúc nào cũng phải bảo vệ vì nghe nói mật mèo đen tuyền này hiếm lắm
Đẹp quá. Mèo đen luôn có gì đó cuốn hut, bí ẩn . Luôn thích để hinh nền vậy
Xem xong phải kiếm đĩa thịt mèo giải đen, cuối tháng rồi...1 người thích thịt chó cho hay.
newslove
TÍCH CỰC
8 năm
@Giàng A Lúa Trù cho hôm nào ăn phải thịt chó, mèo bị bệnh dùm tao cái
nghia3d
CAO CẤP
8 năm
@newslove lol....căng thẳng thế 😁
Zoro21
TÍCH CỰC
8 năm
Thích chó hơn thích mèo, trông mấy con mèo trong ảnh ghê ghê kiểu gì ấy 😕.
vthnim
ĐẠI BÀNG
8 năm
Có vài tấm vozer mới hiểu :p😁
nhà mình có 2 con màu đen, vài sợi lông trắng thôi. ngủ mà mèo cứ vào trong chăn. nghịch với mèo thì không chán. và thường xuyên quấn dưới chân. nhưng ghét lúc nó kêu.
grodt
ĐẠI BÀNG
8 năm
họ nhà mèo mình thích nhất con cọp
Mình thích cả Chó lẫn Mèo 😃😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119