CEO HP: webOS sẽ tốt hơn Android "phân mảnh" và iOS "đóng kín"

bk9sw
3/2/2012 17:38Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ nhớ cái tên huyền thoại đã mãi đi vào dĩ vãng Palm!
Cũng đang tìm hiểu webos 😃

♡ Nhật Khánh ♥
Dù đến 4.0 đa nhiệm cũg chưa bằng đc webos đâu 😃)

Sent from my iPad using Tinh tế
Rất chuẩn........

Sent from my iPad using Tinh tế
chưa dùng e nào HDH WEBOS nên chưa cảm nhận dc 😁
ủng hộ webos hết mình, dù chưa dùng bao giờ nhưng cứ miễn là lại có thêm 1 hệ điều hành tốt, đẹp, mượt, ngon và mở để khỏi phải đợi JB như ios là được.Chứ dùng mãi mấy cái ios cũng thấy nhàm nhàm.:wavespin:
ủng hộ webos ! Đã từng dùng palm pre, palm pixi plus, palm 650, Hp Pre3, HP veer. thấy rất ấn tượng, thực sự với HP pre 3 đã cải thiện vẫn đề pin, nên dùng rất thích. webos cố lên !
Chém kinh thật 😃
son8888
TÍCH CỰC
12 năm
Đôi khi cũng cần phải to mồm mà quản cáo
hiep-654321
ĐẠI BÀNG
12 năm
con HP Veer nhình cũng đẹp quá ta
cũng hi vọng sẽ có 1 hdh mới đủ sức cạnh tranh với ios và android. Thời gian sẽ trả lời.
Thế có tốt hơn của BlackBerry ko nhỉ,nhất là BB 10 sắp ra nữa. He he. Yêu BB nhất.
elroy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thấy WebOs rất hay mà ko hiểu vì sao nó lại chìm như thế nhỉ ....? ngay cả đến thiết kế của máy Palm cũng rất là đẹp ............................?
dhungtn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vì nó bị fan của các hãng khác dìm hàng
Ông CEO HP này chém gió thành bão 😁
android 1 thời đã xa. Đang dùng pre3.thấy thix em nó rùi đó.nhưng phải công nhận ít game và app.
Hic, em nó bị rẻ rúng quá, hic, ghét cái thèng w8 kia trên phone còn chưa mần ăn được gì còn đèo bồng tablet, rééét, ra webOS device mới đi HP ơi.
WEBOS xây dựng dựa trên webkit nên có thể nói là các bác đang chạy một cái Browser và đa nhiệm chính là bật nhiều Tab thôi, cũng chính vì lập trình trên webkit nên ứng dụng rất khó viết cho mượt mà, chính vì thế còn lâu WebOS mới đủ tuổi lên bàn chinh chiến với WP, Android, iOS nhé, đơn giản là thời đại này, không ứng dụng = chết
mình từng dùng WebOS (palm pixi+) 1 thời gian và phải công nhận 1 điều : hệ điều hành này chán thật, thua cả Symbian lẫn Android. Chả bao h mình dùng Webos nữa
Chán vậy thật hả bạn! Hay là bạn chưa khám phá hết cái hay của nó nhỉ! OS nà cũng có cái đặc trưng riêng của nó mà OS khác không có! Quan trọng là mình thích OS nào thui! Hi vọng cho WebOS phát triển mạnh, vì thấy giá hợp lí mà! Thank
đúng r đó bạn, cảm nhận mỗi ng 1 khác và cảm nhận của mình là k thích HĐH này, nhưng công nhận thích mấy cái vuốt vuốt đóng mở ứng dụng trên màn hình của nó 😆
Ix09
ĐẠI BÀNG
12 năm
webOS - Một nền tảng dở dang về mọi mặt.

Từ 1 người dùng Touchpad
ô nào bà nao khi mớ cầm quyrenf chả to môm như thế

☞ ☞bản chất tốt nhưng dòng đời cứ đẩy...☜☜

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019