CEO HP: webOS sẽ tốt hơn Android "phân mảnh" và iOS "đóng kín"

bk9sw
3/2/2012 17:38Phản hồi: 158
158 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chỉ khoái wp, ko sài webos, ko chơi android, ko dùng ios
QDND
TÍCH CỰC
12 năm
CEO của HP từ trước tới nay luôn dẫn đầu giới công nghệ về sự “lạc quan tếu” của mình.Nếu Web Os này mà có tương lai thực sự thì tại sao HTC, SS hay một ông lớn tên tuổi nào đó ko mua lại nhỉ? Nhưng chúng ta hãy cùng đợi chờ thời gian tới xem liệu tình hình có sáng sủa đúng như bà CEO của HP nói không.
Thích cái multitask và phần messaging của webos 😃
tốt hơn hở như android và tốt hơn kín iOS .
như vậy là nửa kín nửa hở như phong cách ăn mặc của mấy em có làn da đẹp
shakaro
TÍCH CỰC
12 năm
Mình ghét nhất mấy thằng cha chém gió. Làm chưa được gì toàn chê. Đồ chó cắn giẻ rách
Chẳng phải diễn đàn mình là để chém gió sao! Bác chui ở đâu ra thế! Bác không chém thì vao đây là gì! Bác koi chừng kẹo bị ăn gạch vỡ mũ bảo hiểm loại 1 đấy!
minervehp
ĐẠI BÀNG
12 năm
HĐH của Palm vẫn có thế mạnh là xử lý tác vụ rất nhanh, nếu được đầu tư tốt và đúng hướng sẽ có nhiều sản phẩm hiệu quả.
Mong là zậy. mà sao điện thoại HP bé xíu ....? 😕😕
Mình tin là OS nào kũng có cái hay nhất định của nó, chỉ là người dùng chưa khai thác hết chức năng của nó kũng như OS đó chưa được đầu tư phát triển đúng hướng của nó! Riêng mình chẳng phải là fan của OS nào kả, nên kái nào hay và hợp với mình thì mình dùng thui! Nhưng vẫn mong cho WebOS phát triển mạnh cho bằng anh bằng em trước khi nói hơn! Thank
farrell
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tốt hơn android phân mảnh và iOS đóng kín, vậy là webos sẽ được phát hành kiểu như WP7 à? Webos thì ngon rồi, chờ đợi HTC ra máy chạy webos
nếu tốt ios thì em nó không chết toi như thế này toàn là võ mồn
rất thích đa nhiệm của webos. chỉ tiếc HP sản xuất ra những chiếc máy quá xấu khiến cho Webos mãi mãi không khá lên được. nếu mà là HTC hay Samsung thì mọi chuyện đã khác rồi
Bây giờ nhìn e veer vẫn kết. Đúng là WebOS không chết được. Cố lên HP.Mong chờ sự trở lại của WebOS. Lúc đó k biết em veer của mình có up lên phiên bản cao hơn đc k đây? 4.0 chăng?
ducmnm
ĐẠI BÀNG
12 năm
HP tốt nhất là hãy đưa ra 1 cái gì đó để mọi người check thay vì chém gió!
Whitman nói: "Chúng tôi cần phải cung cấp máy tính bảng. Chúng tôi sẽ trở lại mảng kinh doanh này, trở lại thị trường với một chiếc máy tính bảng Windows 8, trước tiên sẽ hoạt động trên nền tảng chip x86 và sau đó có thể là nền tảng chip ARM."

Hãng nào cũng muốn có win 8 trong tay 😃
hay! thế giới cần hơn 2 nền tảng là android và ios, riêng windows 8 với giao diện metro quá xấu và luộm thuộm sẽ nhắm vào 1 phân khúc nhỏ người dùng là...nv của microsoft vì họ bị buộc phải xài!
thích trải nghiệm web os..
tiếc là HP từ bỏ..hichic..
M$ thật là ghê gớm, win 8 thật là đáng gờm........................
Webos, wating...........
mới đóng hộp cho em veer trắng này vào tủ để trưng 😁 sáng ra thấy em nó được đưa lên trang chủ tinhte :D cũng vui :D. Hiện giờ sài đỡ bb :D
trải nghiệm webos 1 thời gian cũng thú vị lắm. Vùng gesture ( cảm ứng ) thì vô đối rồi nhé :D. webos được phát triển do đội ngũ kỹ sư từng làm việc cho apple cho nên thằng IOS và WEBOS na ná giống nhau, bác nào sài 2 thằng này rồi thì sẽ rõ :D. Chỉ mỗi tội webos ko được cộng đồng phát triển phần mềm nhiều.
Sau khi WebOS mở, em hy vọng các vọc sỹ cho em rom cho treo650.
Câu trả lời của CEO........................................................................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019