[CES 2013] Samsung giới thiệu S9 UHD TV với thiết kế "Timeless Gallery" độc đáo

Duy Luân
7/1/2013 22:12Phản hồi: 233
233 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

MÀ TV THÌ THƯỜNG ĐẶT SÁT TƯỜNG,HOK LẺ MỖI LẦN MUỐN QUAY TV LẠI THÌ PHẢI KHIÊNG NÓ RA XA TƯỜNG ÀH
trông nó hơi giống cái bảng
cái khung xấu
cứ kiểu có chân đế thì đẹp hơn
M3ga
CAO CẤP
11 năm
Bỏ cái khung đi có phải đẹp ko , chẳng hiểu thằng SS nghĩ j. Từ trước đến h chưa thấy thích thiết kế của SS bao h 😔
Cái đế đằng sau vướng thế kia thì xoay màn hình ntn nhỉ ? SS nghĩ cái thiết kế này là độc đáo thì đúng rồi bởi vì nó xấu quá nên cho dù các hãng khác thừa sức nghĩ ra nhưng người ta cũng chẳng áp dụng vào ...
Thiết kế ngộ đấy chứ.;).;)
Như tít.Độc đáo thôi.Còn xấu đẹp phải xem tận nơi vs tùy nơi đặt tv nữa.
p/s : Lâu lâu mấy ông lớn nổi hứng đổi gió hay phết.:p
Mà ko hiểu lúc xoay xong rùi vòng ra đằng sau rùi sau đó chồng cây chuối lên xem ah?
Theo mình thì cái khung độc đáo đó làm tăng thêm vẻ xấu của cái TV
oled 4k sony kìa. chờ thêm LG nữa đi. hãy chấp nhận thực tế là thiết kế giá đỡ k thực tế đi. muốn xoay tivi thì phải kiếm 1 không gian ít nhất là rộng hơn diện tích tv. thế này thì wa' lạ lẫm với công việc nhg ng sản xuất tv muốn ép tv hết sức vào cái tường bấy lâu nay rồi. xoay tv hướng nào chc phải đặt thêm ghế hướng đó. vô lý wa'
trường mình vẫn còn cái kiểu bảng xoay này nè, ý mình là kiểu thiết kế bảng xoay này có từ rất lâu rồi -> ss k thể gọi là sáng tạo thiết kế và kêu đó là " timeless gallery "- đầy tính tò mò như vậy ( mình đã rất tò mò v cụm từ này và tưởng tượng là 1 cái tv trong suốt !
rồi khi ngta thay cái bảng xoay bằng bảng treo tường thì lại như cái tv này bỏ cái khung ra như 1 số ý kiến. vậy thôi
mình chỉ đang nói 1 ý là " Sáng tạo của ss đang có vấn đề . PR lại giải wyt' vấn đề đó
sức mạnh của PR mà đã biết r đó PR có lợi cho doanh nghiệp chứ k hề mang lợi cho người dùng .SS đã đạt được mục đích nổi tiếng thì nên đầu tư nhiều về thiết kế hơn nữa đi
p/s : nhà mình thế nào bạn chẳng biết to nhỏ ra sao đâu. bạn rút lại lời nói này nhé
chc có cảm biến gia tốc. điều hướng mà
thanhdat191
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gỡ cái khung ra rồi dán lên tường là quá đẹp luôn 😃
ko có ảnh thực tế à, nhìn này thì biết gì mà nhận xét, thức tế nó long lanh hơn thì sao, còn khoản xoay ra đằng sau mà cái chân đỡ ko xoay được thì xử lý sao nhỉ??? TV bao giờ xoay được 360 độ mình mới khoái ^^, đăng kí cái bản quyền xoay 360 độ đê !!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nếu đây là cái bảng đen thì đúng là một thiết kế độc đáo sáng tạo và rất đẹp.nhưng nếu là cái tivi thì lại là một ý tưởng tồi.đúng là...xấu hơn con gấu.
alphakhoa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ủa sao để cái khung TV như cái tấm bảng nhìn kỳ quá vậy trời ?
Giống một bức tranh nghệ thuật. Có ai hiểu tranh Picasso khi ông còn sống đâu. Và khi ông mấy họ đua nhau vung triệu đô để mua nó về😃
P/s: Nhìn 1 chiếc TV cần nhìn tổng thể, trong 1 không gian cụ thể mới đánh giá được đẹp hay xấu. Có thể TV thiết kế không đẹp nhưng nếu biết cách bố trí vẫn đẹp, ngược lại, nếu treo Apple TV trong nhà trọ sinh viên thì😃
@_MaiVanSon_ Picasso chết họ mới thấy giá trị ý bác đợi ss chết rồi đi săn đồ cổ nó đó hả hehe

Sent from my IM-A820L using Tinhte.vn
@_MaiVanSon_ bạn nói sai bét rồi, tranh Picasso vẫn luôn được đánh giá rất cao và luôn rất đắt giá khi ông vẫn còn sống. Picasso nổi tiếng là 1 họa sĩ thiên tài có tài sản kêch xù nhờ bán được những họa phẩm của mình với giá tiền
khổng lồ. Trước khi nói về nhân vật nổi tiếng nào thì làm ơn tìm hiểu về người đó, nếu 0 có kiến thức gì về họ bạn nhé. 🆒
TV xấu vãi, em mà mua thì gỡ cái đế bán lại cho Sámung, còn cái màn hình đem gắn tường thôi :mad:
ss thiệt kế cái này wá xấu==
Hudson
TÍCH CỰC
11 năm
Con này mà đặt trong nhà thì có khác gì cái bảng đen di động.
hhhh1111
TÍCH CỰC
11 năm
chắc cho các siêu thị làm quảng cáo :v
mà các bạn nhìn vào con này mà chê design của tv samsung là hơi bị thiển cận, con smartTV đời trước của nó sexy vãi ra, con này chắc nó ra để câu view, câu bài của các báo thôi =))
kennyminh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xấu vãi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019