[CES 2017] ASUSPro B9440: laptop 14" nhẹ nhất thế giới, nhỏ gọn hơn MacBook Air 13"

Duy Luân
3/1/2017 23:19Phản hồi: 155
155 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

máy trất
totalhn
TÍCH CỰC
7 năm
máy đẹp và gọn nhẹ quá, thích cái màn hình 14 inch nhưng làm viền mỏng nên kích thước máy vẫn gọn
laptop mà dùng màn dưới 14inch thấy nhỏ quá
quachtinhaaa
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ý tưởng thiết kế y như con dell xps adapmo cacbon năm 2008-2009 j đó.
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
7 năm
chính bạn vừa trả lời đó thôi
bạn mới nên động não

Từ nhỏ việc bạn ăn thịt luộc cà pháo chấm nước mắm quen, vùng miền nơi bạn sống ăn quen như thế thì bạn sẽ tiếp tục ăn như vậy cho đến khi bạn tìm được món chấm ngon hơn vd như mắm tôm.
Từ nhỏ nhà bạn dùng nước rủa chén sunlight, bột giăt omo thì lớn lên bạn cũng có thói quen dùng những thứ này, rất ít thay đổi.
Từ nhỏ bạn xài win và lớn lên bạn ko có tiền mua máy mac, hoặc nhu cầu của bạn là chơi game(mac ko đáp ứng được) thì bạn vẫn sẽ xài win.

Não đã nhăn ra dc thêm nếp nào chưa
@Phụng Sồ chú nói nó ko ngon mà.. ko ngon sao ngta lại dùng. trong khi chorme book,ubuntu cho ko sao ngta ko sài. giải thích hộ cái. mà cái chú đang sài chú đừng nghĩ nó ngon nhất. ngon mà thì phần đếm ngón tay. nó chỉ đẹp khi nó ra mắt nên ngta khoái thôi. win có thể làm đc mọi công việc. còn mac của chỉ làm đc 1 số việc thôi
hamyty
CAO CẤP
7 năm
tuyệt vời, tiếc là mình có máy rồi
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Asus ra con này bá đạo thật. Hy vọng cái giá cho bà con Vn nó nhờ.hihi
đẹp đấy chứ, giá một ngàn đô cho sản phẩm thế này cũng hợp lí, trước giờ đồ asus chỉ lấn cấn về chất lượng nhưng mà đạt chuẩn quân đội chắc cũng không đến nỗi nào!
bangsnntk
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái kiểu chống cạnh lên như thế này ko biết bao nhiêu con thất bại rồi...
Ces 2017 tinhte không có ai đi ah. thấy toàn vết bài (chắc copy) chứ không thấy video như mấy Ces trước
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
Đang xài và cảm giác rất tuyệt. Nhẹ quá đã. Âm thanh hay hơn Macbook pro . Con này Hp Ko có cửa.
martin306
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lovetech36 Pin em này có ổn không bác?
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
@martin306 Pin quá ngon luôn bạn.
martin306
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lovetech36 Văn phòng bình thường thì được khoảng bao tiếng vậy bác?
Lovetech36
TÍCH CỰC
6 năm
@martin306 6h nhe.
quá chất 😃😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119