Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[CES 2017] Fujifilm giới thiệu "Graphite" X-T2 và X-Pro2: Phối hợp màu sắc sang trọng, giá tăng $600

Gia Tường
8/1/2017 21:5Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xpro 2 màu Graphite ngầu thiệt nhưng vẫn chưa thấy đồng bộ về màu ở mặt sau. Cá nhân vẫn thấy em black nguyên bản đỉnh về tổng thể hơn.
@music_editor_9x X pro 2 chất lừ bác nhỉ😃
vndtdd
TÍCH CỰC
7 năm

sai bét nhé thánh, chúc thánh may mắn lần sau

http://cameradecision.com/compare/Fujifilm-X-E2S-vs-Fujifilm-X-T1
cao1004
TÍCH CỰC
7 năm
@vndtdd Vãi, trang kia nó ko ghi No AA Filter vào spec đâu có nghĩa là máy nó có AA Filter
Cảm biến X-trans II có cái nào có AA filter đâu @@ đấy là đặc trưng cảm biến của fuji mà
600$ cho cái màu, bác nào chơi trội hay thích sưu tầm thì xúc. còn cái giá đó chát quá
sizuki2011
TÍCH CỰC
7 năm
Dang định xúc con X-T10 với lens XF 35mm1.4. Không biết chất ảnh nó thế nào?
Lovetech36
TÍCH CỰC
7 năm
Fuji ra sp Đôc quá. Tiêu các bác fans Fuji ròi.hic..hic
Kacey
TÍCH CỰC
7 năm
Nhìn X-Pro2 màu Graphite ngầu thật ấy
đẹp quá.

Có bác nào có cùng ước mơ như em là cái thân con Sony A6000 mà cái body Fuji ko ^^!.

(tất nhiên là so với máy cùng giá, chứ a6k ko đú với con giá mấy mươi triệu này dc.)
Các bác cứ nói dòng Pro hơn hẳn dòng XT, vậy bác nào chỉ giúp em hơn là hơn chỗ nào không ạ? Ngoài ống ngắm quang đặc biệt ra thì độ hoàn thiện, cảm biến, phần mềm có gì khác nhau không ạ?
@nguyenart Nó hơn về cách thiết kế và chất liệu đó bạn. Chỉ khi xài rồi mới hiểu thôi. Cái này nhiều vấn đề nên phải tự mua và cảm nhận mới dc.
kochichi96
TÍCH CỰC
7 năm
Lại nhớ thời XT-1 bạc, fuji hét giá ghê vồn
Vậy xe2s là máy đáng mua nhất của fuji thời điểm hiện tại rồi, gom lúa mua thôi.
vndtdd
TÍCH CỰC
7 năm
@tranthanhson42a đúng rồi bạn, còn nếu bỏ qua vấn đề cảm biến Xtrans mà chịu xài Bayer ( cảm biến giống Sony )
thì bạn xài X-A3 , lấy nét dc qua màn hình cảm ứng, màn hình lật tự sướng dc luôn
@tranthanhson42a Nhớ mua thêm cái kính lọc uv cho len, chụp ngoài trời mà ko có kính lọc là tiêu cảm biến đó...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019