[CES 2017] Lenovo làm mới X1 Carbon, X1 Tablet và X1 Yoga: 14" nhỏ như 13", màn hình OLED

Didu
3/1/2017 18:19Phản hồi: 87
87 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trông chất thật. Ngán mỗi cái mác Lenovo.
phí thế 😁
Nói chung đừng mua mấy sản phẩm trung quốc cả bị cài phần mềm gián điệp theo dõi, đánh cắp dữ liệu người dùng
@mrkulkiko Cái gì thế này
navarro
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonnguyenpro http://news.lenovo.com/news-releases/lenovo-statement-on-lenovo-service-engine-lse-bios.htm

Đọc coi dòng Thinkpad có bị không
@sonnguyenpro dễ hiểu mà 😆 mình viết tiếng Việt 😃)
@mrkulkiko 😕
thanh4177
ĐẠI BÀNG
7 năm
không biết nguồn ghi thế nào, mấy ông mod dạo này viết mà không đọc lại
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
dân làm nhà nước mà có tiền mua dòng này à, đáng quang ngại, quang ngại.
Màn oled. Có vẻ hấp dẫn. Phải tìm em này xem mới Đc
okchua
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình vẫn SL400, gần chục năm mà nó chẳng làm sao trừ cái bản lề bị thằng con hay bẻ máy nên gãy kéo theo cáp màn hình đi tong hôi fmaays năm trước...
Vẫn thích dòng X lắm mà ... nhà ko có điều kiện! 😃
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
ko sài lenovo vì tui là dân viên chức nhà nước, oách chưa, mà tui thắc mắc viên chức lấy đâu ra lương mua mấy dòng think của lenovo
piaggiovs
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn đã mắt quá,cứ bảo xps của dell là dòng laptop window tốt nhất mà thấy dòng x1 của lenovo này mới là số 1, vừa bền vừa đẹp.
Chị Queen
ĐẠI BÀNG
7 năm
khổ quá, đang bàn chuyện bây giờ má ơi, VAIO bây giờ nó vẫn làm laptop, cứ bám quá khứ thằng Sony bêu riếu nó suốt làm gì 😕
thế rốt cục bài rep này của bạn đã trả lời đúng với rep người ta chưa mà quote?
Càng đọc càng thấy bạn càng chả biết gì, thậm chí cái link bạn đưa tôi đọc cũng thấy hoàn toàn bình thường, giải thích đủ cả, chắc bạn có vấn đề đọc hiểu? :oops:
@Chị Queen Không đâu bạn, đọc kỹ lại đi
Chị Queen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonnguyenpro thế bạn có bao h nghĩ đến uy tín của 1 hãng ko?
GIờ nói tư duy đơn giản vậy thôi, họ bị phát hiện phần mềm gây hiểu nhầm thì liệu họ có khác phục để nâng doanh số tiếp hay cứ cài mã độc tiếp để ko bán dc cho ai?
Bạn chỉ biết vin vào bài báo mà ko đưa ra góc nhìn thực tế thì ý kiến bạn quá phiến diện rồi, chuyên gia còn công nhận mà bạn ko công nhận thì bạn nghĩ bạn là ai?
@Chị Queen Chuyên gia là ai vậy bạn, mấy kĩ sư của lennovo à, đây là các công ty bảo mật phát hiện ra chứ mình không xó bia đặt nha :p
Chị Queen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@sonnguyenpro chời ơi, giờ mọi người còn thấy bạn tự nhận bạn là chuyên gia ở đây cơ 😁
mình đã nói 1 cái lẽ thông thường đến như thế rồi mà bạn còn cố cãi được thì chắc bạn đang có vấn đề đọc hiểu 😃
@Chị Queen Nhầm rồi bạn
dungupq
ĐẠI BÀNG
7 năm
Pin máy này khoẻ không các bác? Dùng liên tục xem phim được bao lâu?
Chị Queen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dungupq mấy chục củ bỏ ra để làm được nhiều hơn thế cho đỡ lãng phí nhá 😁
nkn1506
TÍCH CỰC
7 năm
Không biết vụ theo dõi người dùng của LENOVO tới đâu rồi ?
http://sohoa.vnexpress.net/tin-tuc/doi-song-so/7-san-pham-xuat-sac-tai-tech-awards-2016-3524257.html

7 sản phẩm xuất sắc tại Tech Awards 2016

Samsung chiến thắng tại ba hạng mục TV, thiết bị đeo và smartphone dành cho giới trẻ, ngoài ra các thương hiệu được vinh danh còn có Asus, Lenovo, Canon và Apple.
vnexpress.net

tech awards 2016 là giải thưởng thường niên , và uy tín nhất về công nghệ của Việt Nam vào thời điểm hiện tại do VnExpress và tập đoàn FPT tổ chức

Giải thưởng đc đánh giá qua Bình chọn của người dùng và đánh giá của các chuyên gia

Điện thoại xuất sắc 2016: Apple iPhone 7 Plus
Smartphone giới trẻ xuất sắc 2016: Samsung Galaxy J7 Prime
Laptop xuất sắc 2016: Lenovo Thinkpad X1 Carbon (gen 4)
Laptop 2 trong 1 xuất sắc 2016: Asus Transformer 3 Pro
Máy ảnh xuất sắc 2016: Canon 5D Mark IV
Thiết bị đeo xuất sắc 2016: Samsung Galaxy Gear S3
Tivi xuất sắc 2016: Samsung KS9800

Xin lỗi bạn là Acer còn chả qua đc vòng gửi xe để lọt vào top 5 chiếc Laptop vòng chung kết =))
sao âm thanh gắt quá nghe chói tai ghê ad ơi
mắc quá >1000usd, sao ko có ai vsinh lại cái màn hình sản phẩm trưng bày để bụi dơ bám gớm quá nhỉ .
buonban2u
TÍCH CỰC
7 năm
hoi xua sai T41 roi ngung luon
teoteo_tt
TÍCH CỰC
7 năm
Công ty công khai gỡ bỏ rồi mà cứ nói mãi, Dell cài phần mềm theo dõi thì khen là tuyệt vời, biết qt ng dùng, lenovo cài thì bảo gián điệp, ăn cắp thông tin :V

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019