#CES19: Anker Soundcore loạt sản phẩm loa không dây di động và soundbar Dolby Atmos giá cực tốt

eddie-labo
8/1/2019 15:4Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

scattered
TÍCH CỰC
5 năm
Đang xài con anker boost 20W, khá ổn áp 😁 Thích con rave mini ghê, 80W thì quá đã rồi. Đem đi camping quẩy tung nóc.
Awakagar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thấy hấp dẫn quá.
wolfee
TÍCH CỰC
5 năm
con Soundcore Wakey này là làm sạc ko dây cho đt hay là nó có thể sạc ko dây vậy nhỉ?
@wolfee Nó là đế sạc bạn
Chính xác là loa Anker nghe chán vãi hàng, mình còn ko phải người nghe sành còn thấy chán chứ đừng nói.

Thứ 2, Anker là hãng Tàu khựa 100%, mở đc cái office ở Mỹ mà mấy em seeder với bán hàng lúc nào cũng bô bô brand Mỹ phát nực cười. Muốn chơi brand Mỹ đồ phụ kiện thì chơi Belkin và Mophie nhé. Vãi cả Anker Mỹ 😆
hunterval
TÍCH CỰC
5 năm
nhìn con Wakey mà thích quá
Tpan4u
TÍCH CỰC
5 năm
Đang dùng Soundcore đời đầu chất âm bình thường, bass yếu gần như zero, loa kích thước nhỏ nên âm trường hẹp nghe bí dễ mỏi tai, ghét nhất là cái âm báo max volume chói gắt vô cùng, được cái pin lâu và hàng phím control trên loa cũng tiện. Mua lúc km giá 700k thấy cũng đáng tiền.
Nói chung Anker làm âm thanh cho dàn trải để tăng mức độ nhận diện và tận dụng đặc trưng pin lâu thôi chứ chẳng có tên tuổi trong làng âm thanh đâu.
@Tpan4u Kiểu như ko còn tìm đc cái gì nghe mới phải dùng Anker. Bạn nói chính xác bass gần như = 0. Người ta gọi là đấm vào lỗ tai =.=
Kết quả Soundcore Wakey đấy. Đẹp - sang.
voromo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vuzap Mình cũng thấy đẹp
eaglet_no1
TÍCH CỰC
5 năm
Anker hàng chất lượng. Trước mua cái Soundcore mini dùng khá ok, loa nhỏ mà bass với âm lượng cực khỏe., pin trâu.
Nay thấy giới thiệu thế thì rave mini khá ngon.
POP.Super
TÍCH CỰC
5 năm
Thích con Soundcore Wakey . Đẹp , vừa làm đồ trang trí đầu giường ,vừa đồng hồ báo thức lại cả loa , tích hợp sạc không dây , quá ngon !
hàng anker ngon bổ rẻ nhỉ😁
datvn
TÍCH CỰC
một năm
Mình tai trâu nên thích nghe dòng loa rẻ tiền Soundcore này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019