#CES19: B&O nâng cấp Beoplay E8 2.0, sạc không dây, USB-C, Apple AirPods cẩn thận!

eddie-labo
4/1/2019 14:49Phản hồi: 97
97 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

open0
CAO CẤP
5 năm
B&O là high end rồi, chất lượng âm thanh đập chết airpod của Táo. Nghe nhạc bằng airpod là một trải nghiệm tồi tệ 😔
sontg10
ĐẠI BÀNG
5 năm
@open0 sản phẩm all in one thì ko thể yêu cầu quá cao đc bác ạ. Nó hướng đến sự tiện dụng sử dụng vào nhiều mục đích, giải trí chỉ là phụ thôi,
Còn muốn thưởng thức những bài hát yêu thích của mình thì đt và tai nghe ko dây ko phải là sự lựa chọn tốt, lúc này cần đầu tư mạnh tay hơn nhiều 😁
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
5 năm
@open0 Đang sd airpod và B&O E8 đây. Thằng kẹp tai và thằng nhét tai thì so sánh làm gì về chất lượng âm thanh. Airpod mà nghe điện thoại, đàm thoại thì ko thằng nào so đc cả. Con e8 đắt gấp đôi đấy.
Cái con sony của bạn là loại nhét tai ah.
open0
CAO CẤP
5 năm
@VIC_VIC Sony nhét tai đời ơ kìa (mua cách đây tầm 5-6 năm rồi)
dhaonline
TÍCH CỰC
5 năm
@open0 về độ thoải mái tiện dụng thì Airpods không có đối thủ trong dòng này.
cùng 1 hệ sinh thái sài sẽ khác biệt đồng bộ hơn. khi nào cũng vậy! khó cạnh tranh lắm.
Thương hiệu ngon, ko biết chất lượng có ra gì ko
Hihas76
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lần trước mua về, xài được vài tháng thấy không hợp nên bán lại cho thằng em luôn.
hnilqhuy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tai nhét kiểu này dễ đau tai ko thoải mái như airpods dc
open0
CAO CẤP
5 năm
@hnilqhuy cũng chưa biết được nhưng công nhận đeo airpod lâu vẫn không bị cảm giác khó chịu
theladu
CAO CẤP
5 năm
Đẹp và đắt..!
romero
TÍCH CỰC
5 năm
Ko ăn đc airpods đâu với giá này. Muốn cạnh tranh thực sự phải rẻ bằng 1/2-2/3, pin lâu hơn mà dùng như airpods thì mình sẽ mua.
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
Giá con này vs airpod chêch lệch quá nhìu sao mà airpod phải cẩn thận nhỉ 😁
Vaanres
CAO CẤP
5 năm
Con này bluetooth 5.0 hay 4.2 vậy các bác?
có bác nào mua cái con funcl w1 dùng chưa cho anh đánh giá cái . đang tính xúc 1 em vì thấy giá rẻ
Hocxit
TÍCH CỰC
5 năm
Cẩn thận cái ..ứt. Một con 4tr đi so với con 10tr @@
Nhìn đẹp mà giá chát quá, giá này mua được Sennheiser true wireless hôm bữa Tinh tế có review rồi. Vẫn nhất quyết đợi Airpods 2 ra mắt rồi quyết định có đổi từ WF-1000X sang hay không 😁.

Còn nói B&O ra con này thì Airpods cẩn thận là hơi chủ quan, người dùng Apple có xu hướng sử dụng hệ sinh thái của Apple nên Airpods dù không có cửa so với E8 về mặt âm thanh nhưng vì nó là của Apple + thêm con chip W1 nên ifan vẫn sẽ cứ mua thôi, có thể mua cả 2 cho 2 nhu cầu khác nhau, vẫn có đấy thôi :D
xuantung
TÍCH CỰC
5 năm
Bà mịa, tưởng giá tương đương nhau. Giá hơn gấp đôi mà so cái gì hả trời. 😁
magiclove_72
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn cái giá $350 là hết ham. Chỉ giành cho người đam mê
Trong các hãng làm hộp case True Wireless mình thấy ngoài Airpods thì B&O làm đẹp hơn cả. Nhưng chưa thích phần củ tai nghe vẫn hơi to, làm gọn tí thì đẹp, hi sinh chút thời lượng pin cũng được!
Bằng giá airpods may ra bán đc nhiều
anhducftu
TÍCH CỰC
5 năm
Văn lủng củng chả đâu ra đâu
sontg10
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giá này thì lại tiếp tục dùng tai nghe theo máy vậy @@
Giờ là thời true wireless
NewAngle
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xài qua bao nhiêu cái tai nghe cuối cùng cũng quay về cái tai nghe jack 3.5 của apple
@NewAngle Chuẩn luôn, khi mà nghe nhạc ko còn là ưu tiên hàng đầu và quá ngán với cái bass đấm thình thịch vào tai thì tai nghe gốc của iphone quá tốt
open0
CAO CẤP
5 năm
@NewAngle nghe nhạc chất lượng vẫn phải qua dây thôi, chứ wireless chỉ là tiện dụng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019