#CES20: Audio Technica ATH-ANC300TW - Tai nghe chống ồn chủ động đầu tiên của ATH, giá 249 USD

abuchino
8/1/2020 9:27Phản hồi: 39
#CES20: Audio Technica ATH-ANC300TW - Tai nghe chống ồn chủ động đầu tiên của ATH, giá 249 USD
Audio-Technica vừa giới thiệu mẫu tai nghe True-Wireless có chống ồn chủ động đầu tiên của mình mang tên ATH-ANC300TW Quietpoint. Mức giá dự kiến mẫu tai nghe này là 249 USD và sẽ được giới thiệu vào quý 1 năm nay.

Khả năng chống ồn chủ động của ATH-ANC300TW được hãng tinh chỉnh phù hợp nhất với thiết kế tai nghe True-Wireless nhỏ gọn. ATH-ANC300TW được trang bị hệ thống digital hybrid active noise cancelling, sử dụng hai microphone mỗi bên tai nghe để thu âm môi trường bên ngoài và một micro ở phía bên trong để thu âm phản hồi. Người dùng có thể điều chỉnh 3 chế độ chống ồn khác nhau thông qua Audio-Technica Connect App (AirPlane; On-The-Go và Office/Study).
ATH-ANC300TW cũng có tính năng hear-through, để có thể đàm thoại và nghe thông báo xung quanh.

ATH-ANC300TW sử dụng chuẩn kết nối độc lập Qualcomm TrueWireless Stereo Plus, cùng với các codec là aptX và AAC. Bên trong tai nghe là một driver dynamic đường kính 5.8mm được phủ một lớp coating DLC (diamond-like carbon).

Thời lượng pin sử dụng liên tục của tai nghe là 4,5 tiếng, nếu sử dụng chung với case sạc có thể lên đến tổng cộng 18 tiếng. Cổng sạc USB-C.
Sản phẩm này có hỗ trợ chuẩn chống nước nhẹ IPX2
Nguồn: Audio-Technica
39 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng ổn
@Hồ Quang Đạt Các hãng đua nhau làm tai nghe chống ồn chủ động mà sao giá nó vẫn cao thế nhể. Chưa kể em này xấu quá, ko biết chất lượng thế nào .. @@
Congcu
CAO CẤP
4 năm
Nhìn xấu òm. Mình chưa thử con high-end hãng này. Mấy con tầm dười 100 USD thì không nhá nổi.
@Congcu Con này cũng tầm trung mà
mrvodanh
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vẫn thấy airpod hợp lý hơn
Đc quá
hoangvuvn06
ĐẠI BÀNG
4 năm
K đẹp , case thô . Chưa biết chất âm ntn nhưng có lẽ khó với giá 249$
Huy Mori
TÍCH CỰC
4 năm
Thiết kế không nổi bật lắm
lukhach123
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mod nào đang ở Ces, làm ơn tìm hiểu và viết 1 bài về đt e ink color của Hisense ko ạ, cảm ơn
nhanho@ussg
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nghe nói chất âm của Audio Technica cũng ấn tượng
@nhanho@ussg Bass chắc nhưng không nhiều kiểu Sony
tai nghe năm nay case sạc nhìn hay ghê
Vẫn thích WF-1000XM3 hơn
tmtuan87
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn cũng chất, mà đã trót hốt em sony wf-1000xm3
Nhìn không đẹp lắm.
Chống ồn ko biết đến đời nào mới dc một góc của Apple ?
@duclinh79. E chưa đc đi lần nào đâu nhưng chưa chắc con của sony đã thua airpod về khoản này.
@duclinh79. Bác nói vậy thì em xin đáp lễ bác: em từng là thành viên platinum của VNA, cũng là thành viên của Asia Miles, đi khoang business của Cathay Pacific năm 2006, hạng thương gia của British Airways, Quantas, hạng thương gia của VNA và Korean Air, bay qua Anh, Qata, Mỹ, Nhật, Hàn, Hong Kong còn đi trong region thì như bác đi ô tô nên bác đừng lôi chuyện đi máy bay vô cho em vì em nghĩ nó chả liên quan tới cái cần nói và hơi...lạc đề! Em kể ra các hãng hàng không ra cũng để bác hiểu là có rất nhiều lựa chọn khi đi máy bay cũng như nhiều lựa chọn khi bác muốn mua tai nghe. Bác nhiều tiền thì bác đi British Airways, ít thì bác đi Viet Jet Air. Trở lại với tai nghe, em nhiều tiền nên em mua con B&O E8 2.0 vì em thấy nó xứng đáng để em bỏ ra hơn hẳn cái con airpods mà bác thần thánh hoá nó vì với tầm tiền đó em có thể mua mấy con khác như Bose, Jabra hay Sony xứng đáng hơn. Bác bớt dùm em nhé! Em thích apple nhưng ko có nghĩa là cái gì của nó em cũng thích và tôn thờ ngu muội như vậy!
@TaoLaoThienDe Nói trên mạng thì nói hươu vượn gì chả đc tui là phi công vũ trụ đây, các tai nghe thượng vàng hạ cám thử hết rồi
@duclinh79. Bác nghĩ ai cũng sống ảo như bác à! Bác ko thấy mở miệng nói thế là nhục lắm sao! Thôi thì cuộc sống của bác tự bác quyết định nó, chúng ta nên chấm dứt cuộc tranh luận ở đây nhé!
beladen22
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa thử mấy con tai nghe true-wireless nào hết. Nên ko rành mấy e này
tannv1
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nhìn thấy xấu nhỉ
hnth2011
ĐẠI BÀNG
4 năm
Rẻ mà bền thì mua thôi , còn mắc mà xấu thì khỏi mua .còn xấu mà nghe hay mà ko bền rẻ thì mua , ko rẻ thì thôi , còn xấu mà hay nhưng mắc thì tuỳ mỗi người thích mua hay ko thì tuỳ kkkk
FzeNix
TÍCH CỰC
4 năm
Bữa thấy con ATH-CKS5tw giá bên Amazon Nhật giá thơm hơn ở VN nên xách về đi tập tành, nghe được ba bữa tai phải lỗi driver nghe chập chờn giờ phải gửi lại bên Nhật bảo hành, không rõ dòng này thế nào chứ mấy dòng TWS của ATH bị chê khá nhiều.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019