Chặn Quảng Cáo Adguard Pro Không Tốn Phí

Hoangopa
8/12/2018 11:16Phản hồi: 36
Chặn Quảng Cáo Adguard Pro Không Tốn Phí
Chặn quảng cáo bằng Adguard được mọi người đánh giá rất tốt trên appstore, lướt web nhanh chặn quảng cáo khá tốt, các bạn có thể xem video link này để biết khả năng của nó
https://drive.google.com/file/d/1q_HkRTfY1xxOisOlhjmQwGSLbysjNg_b/view?usp=drivesdk

Sau đây mình hướng dẫn cài đặt và sử dụng Adguard phiên bản Pro TRỰC TIẾP TỪ APPSTORE. Dù sao cũng an toàn hơn ứng dụng lậu ^_^

Bước 1: Vào Appstore đăng xuất tài khoản của bạn, sau đó đăng nhập tài khoản này:
ID: adblock.sieuthuthuat@gmail.com
Pass: Sieuthuthuat.com!@
#Az20
Xong tìm Adguard Pro và tải về

Bước 2: Tải app hoàn thành thì vào Cài đặt, Safari, Trình chặn nội dung và bật Adguard Pro lên.

Bước 3: Trong Adguard Pro, bật thanh Status lên (nó có hỏi thì chon Allow).
Xuống dưới chọn Privacy Setting, Chọn Add Subscription, đặt tên tùy chọn vào trường Name, sau đó điền địa chỉ https://raw.githubusercontent.com/bigdargon/hostsVN/master/hosts vào trường URL và nhấn nút Done. Rồi chờ tí cho nó load xong.

Bước 4: Giờ vô appstore đăng xuất tài khoản trên và đăng nhập lại tài khoản của bạn.

Bây giờ bạn có thể lướt web thử nghiệm.

Trong bài mình mạn phép xin trích dẫn câu nói và file hosts của bác BigDargon ^_^
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gamebit
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phần mềm này có đảm bảo an toàn dữ liệu ko b
gamebit
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phần mềm này có đảm bảo an toàn dữ liệu ko
@gamebit Rất an toàn bạn nhé, vì nó dùng local vpn để chặn các truy vấn hoàn toàn k gửi đến bất kỳ máy chủ nào!
Không nhất thiết phải dùng DNS của Adguard do DNS của Adguard phân giải khá chậm ở VN. Mọi người có thể làm theo hướng dẫn đầy đủ về Adguard Pro tại đây
https://github.com/bigdargon/hostsVN/wiki/Adguard-Pro

Adguard Pro

Hosts block ads of Vietnamese. Contribute to bigdargon/hostsVN development by creating an account on GitHub.
github.com
@khoa8523 Mấy hôm nay dns của adguard gặ vấn đề ở một số máy chủ
camtrihung
TÍCH CỰC
4 năm
@BigDargon bạn ơi. sao mình vào cái link hướng dẫn của bạn ko thấy chỗ chỉnh DNS đâu cả.
@camtrihung Bài hướng dẫn mặc định của mình sử dụng DNS của hệ thống. Nếu cần đổi DNS bạn vào DNS Settings rồi chọn DNS mà bạn muốn sử dụng, khuyến khích bạn sử dụng Google để cho tốc độ nhanh nhất. Không cần phải chọn DNS Adguard vì đã thêm ds chặn riêng rồi!
camtrihung
TÍCH CỰC
4 năm
@BigDargon Tks bạn nhé
Từ Vi Vũ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang dùng ADBlock, có hơn gì không 😆
@Từ Vi Vũ Nếu adblock cho safari thì chỉ chặn được cho safari thôi! Còn apps này chặn luôn qc trong các apps khác!
chukhunglong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tải app về xong nhập ID vào bị văng liên tục không vào được. Ai biết chỉ mình với.
Hoangopa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sau khi đăng nhập mà bạn vẫn bị văng ra khỏi app thì hãy đăng nhập tài khoản vào appstore, tải 1 app free bất kỳ trong mục ĐÃ MUA sau đó tải lại app tại iOS CodeVN.
Xem yotobe có bị quảng cáo nữa k vậy ae
@Qu@ngnguyen's Vẫn còn nha bạn
Hoangopa
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có thay đôi chút ở trên
@Hoangopa Rất vui khi bạn dẫn github của mình vào!
Hoangopa
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BigDargon ^_^
Nó báo tài khoả bị khoá. Bạn mở khoá giúp mình với
ngudianh
ĐẠI BÀNG
5 năm
tài khoản khóa rồi bạn ơi, mở lại giúp mình
Kim Quang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hình như tài khoản bị khóa rồi thì phải??
không dùng được nữa hả bạn ơi ??
Hay
Tạo vpn vậy thì có tốn pin kh?
Giờ đang 45k thì mua luôn đi,mấy nữa tăng giá cao lắm
zdng12
TÍCH CỰC
4 năm
@duonghungmanh89 219k rồi chát quá bác 😔(((
@hoa.dangxuan Dự báo cả năm rồi mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp