Chỉ vài ngày nữa là #MWC18: bạn hóng gì? Galaxy S9, Xperia XZ2, Nokia 9, BB KEYtwo...

Duy Luân
9/2/2018 22:2Phản hồi: 361
361 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bphone 3
Nokia 9 and Sony XZ2
microsoft92
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gần đến "Đại Hội Võ Lâm". 😁
johnny8384
TÍCH CỰC
6 năm
Mình hóng BlackBerry KEYtwo vì vì mình thích blackberry có keyboard
tYu
TÍCH CỰC
6 năm
Mình hóng Nokia 1, 3, 5, 7, 9 vì Abc
Mình hóng Samsung Galaxy S9 vì Siêu phẩm tuyệt nhất mọi thời đại
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình hóng Sony Xperia XZ2 / XZ Pro vì Vì tôi thích sony
luc tran
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình hóng Sony Xperia XZ2 / XZ Pro vì Fan
phong7vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Có một tình yêu lớn với các sản phẩm của Sony, nhưng mình là người dùng thực dụng, xét cho cùng nó chỉ là cái dt thôi, nó phải đáp ứng nhu cầu để phục vụ mình tốt nhất, tiêu chí sphone phải như sau:
1. Cấu hình mạnh
2. Màn hình đẹp (giờ là 4K)
3. Chụp ảnh đẹp (ko cần xóa phông hay Cam kép làm gì)
4. pin trâu
5. Phần mềm được tối ưu tốt nhất (tiện ích và thân thiện người dùng)
6. Thiết kế thời thượng (chả cần nam tính, nữ tính ccc gì, mà phải màn hình lớn nhất, viền nhỏ nhất để giảm trọng lượng và tăng diện tích bề mặt, cầm nắm, đút túi cho dễ)
7. Nếu được thì cho khuyến mãi cái nghe nhạc hay (món này Sony đứng thứ 2 thì éo có thằng nào dám xếp nhất 😁)
Rồi, vậy thôi, nếu đợt này Sony mà ra được flagship được như vậy là xúc luông ko cần si nghĩ hehe....
HPSS
TÍCH CỰC
6 năm
Mình hóng Sony Xperia XZ2 / XZ Pro vì Fan Sony
nguyencay_vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình hóng Nokia 1, 3, 5, 7, 9 vì sự trờ lại của 1 huyền thoại
ropedat
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nếu lướt qua mấy tấm hình trên thì mình thích thiết kế Nokia 9 và LG V30 đó là ru của mình.
Theo tiêu đề thì: Mình mong chờ 1 đt thoại chụp hình bá đạo như dòng Lumia đã làm và chạy Android. Hiện tại thì có những đt thoại chụp rất đẹp nhưng so với 950XL thì chưa nhiều.
Mình hóng BlackBerry KEYtwo vì Keyone đã rất hài lòng, mình nghĩ Keytwo sẽ làm tốt hơn với Snapdragon 660. Tks
quyit84
TÍCH CỰC
6 năm
Nokia 10.
longtth
ĐẠI BÀNG
6 năm
muốn có hãng nào đó làm cái dthoai mặt lưng cao su giống Moto X Style hoặc mặt lưng da giống LG G4.
Ghét mặt lưng kính và mặt lưng kim loại vì cầm trên tay cứ cảm giác sẽ tuột bất kì lúc nào.
Phùng Sang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình hóng Sony Xperia XZ2 / XZ Pro vì Thiết kế đẹp,nam tính
Mình hóng Nokia 1, 3, 5, 7, 9 vì Toàn cùi bắp nên chỉ hóng Nokia
Mình chả hóng điện thoại. Smartphone nay bão hòa rồi, các đt mới ra chán chết, chả có gì đặc biệt ngoại trừ cái tai thỏ kỳ cục trên ipX mà bọn fan cuồng bảo là xu thế.
Mình hóng các công nghệ khác phục vụ công việc và đời sống, các thiết bị đeo, đặc biệt là kính đeo mắt, google glass, Holo Lens... đều vô cùng thú vị, hok biết có trong dịp này ko.
Mình hóng Sony Xperia XZ2 / XZ Pro vì Sony đã theo thiết kế của Z từ 2012 r. Bây h là lúc nên thay đổi. Omnibalance đẹp thì đẹp thật nhg 6 năm ròng là quá đủ để nhàm chán r. Hy vọng Sony thay đổi và trở lại mạnh mẽ hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019