Chỉ cần 800k, bộ đèn LED Yeelight này sẽ làm salon và giường của bạn đẹp hơn nhiều

Duy Luân
1/12/2019 15:27Phản hồi: 168
168 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tranvinh4u
TÍCH CỰC
4 năm
mấy led này đi trên gỗ an toàn ko các bác, sợ điện đóm rồi nó nóng cháy cái chết
cryshop
TÍCH CỰC
4 năm
@tranvinh4u Dây được bọc silicon khá kỹ.
vanly89
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bộ đèn này đẹp đó
akiralnb
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đẹp quá ha
Cái này đẹp do gạch lót nền nhà bạn Luân nữa chứ ạ? Thử với nền khác chắc không đẹp bằng.
sunger
TÍCH CỰC
4 năm
Rồi RGB sẽ có mặt khắp nơi trong nhà. Mà Xiaomi ngon nhỉ. Cái gì cũng có thể làm được luôn
LED RGB tôi mua có 35k/m, mạch điều khiển 150k 1 đôi 😆)))
Khá hay nhỉ, phù hợp cho những dịp cần trang trí.
Locgk8
TÍCH CỰC
4 năm
Trông lạ lạ nhưng nhà mình thì không hợp 😔
Nhìn khá đẹp
màu mè quá mình hơi sợ 😆)
Đẹp ghê nhỉ. Nhìn đèn này lại nhớ đến mấy nhà hàng xóm dùng thạch cao và sơn đa màu sắc trên trần nhà, sau đó bật đèn lên là thành 7 sắc cầu vồng 😆.
qua2007
TÍCH CỰC
4 năm
ngủ mất tập trung vì ánh sang
tết lung linh
Đẹp đấy để có cái phòng riêng sẽ thử
LMT85
CAO CẤP
4 năm
Mấy ông Mi này cái gì cũng làm hết 😁
copcon26486
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bác để màu đỏ chơi với bồ rất thik hợp. Thêm bộ đồ đỏ nữa tuyệt dzời...
app Tinh tế
Chả thấy đẹp, thấy quê 1 cục 😁 mấy cái này gắn trần thi thoảng sinh hoạt party thì bật đổi gió tí còn được chứ bình thường hoa hòe hoa sói trông kì cục :D
cryshop
TÍCH CỰC
4 năm
@AZwarrior Quê hay ko là do chọn màu thôi chứ liên quan gì đến đèn. Bạn setup 1 bộ nhiều đèn theo ngữ cảnh hơi bị đẹp nha. Bt thì để trắng ấm, coi phim thì chuyển qua chế độ dim vàng mờ, đi ngủ thì để chế độ ban đêm tự động tắt. Quê hay ko là do người dùng có gu hay ko chứ. Xem cách ngta setup mà học theo:
@cryshop Vẫn vậy 😁 màu mè hoa lá ko thấy có gì ấn tượng. trong video thấy đỡ quê hơn tí nhưng chủ yếu là đèn to nhìn đẹp, chứ dải led thì vẫn quê 1 cục. Nhất là cái ý tưởng gắn quanh gầm giường gầm ghế :D
cryshop
TÍCH CỰC
4 năm
@AZwarrior Bác nói vậy thì chịu rồi, chứ nhà mình thì toàn đi âm dây led sau TV, kệ tủ để lấy ánh sáng mềm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019