Chi tiết iOS 13.1: Những đổi mới, sửa lỗi và lỗi còn tồn tại

Mikeknowsme
25/9/2019 2:33Phản hồi: 307
307 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

begaycom
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang ở 12.3 và có cho vàng cũng không thèm lên 13 😁
tha hồ jb vọc vạch ^^
minhbk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ip6s lock Tmobile đã từng fix ghép sim thần thánh ,không cần dùng sim ghép,up lên ios 13.1 không cần active lại ,ngon lành luôn ! He he
mới cập nhật xong
peed
ĐẠI BÀNG
5 năm
13.0 GM lên thẳng được bản này luôn các bác nhỉ.
Sao cái phần cập nhật game và app biến mất trong App store rồi
playboy2505
ĐẠI BÀNG
5 năm
@daugauhp911 trong phần icon của bác ở appstore
@daugauhp911 Ấn vào avantar tài khoản
marakoko
ĐẠI BÀNG
5 năm
X các kiểu ae lên có bị sao k
lat4ever83
TÍCH CỰC
5 năm
Vẫn bị lỗi iOS Và iPadOS bị copy all ko dc văng out ngay ... Trên iOS 12 sao ko bị ... Chán quá
phisonnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
có bác nào lên iOS 13 bị lỗi handoff không? mình ko dùng được
@phisonnet Mình cũng bị. Mở các trang hand off trên safari không được. Chưa biết fix thế nào...
phisonnet
ĐẠI BÀNG
5 năm
@perfectman3010 bác thoát icloud trên iphone đi, rồi đăng nhập lại là được nhé, e mới thử và đã thành công.
@phisonnet Thanks bạn. Để mình thử xem sao. Qua nay thấy cũng có mấy người dính lỗi này.
Mình dùng iPhone X. Sau khi up lên bản ios 13 thì lag bàn phím khi đánh văn bản. Thậm chí rất lag và xảy ra hiện tượng lag đến treo máy. ==> chỉ xảy ra khi gõ đánh văn bản . Cứ tưởng up lên 13.1 sẽ hết. Nhưng KHÔNG. Vẫn tình trạng cũ và vẫn chưa đc fix. Mong các ace hỗ trợ
tliema5
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hưng Thịnh Pleiku Cái vụ này up máy cho con vợ cũng bị, 7 plus, nó la rầm trời. Giải quyết bằng cách tắt phần đoán từ trong mục "Bàn Phím" để sử dụng một thời gian rồi mở lại. Mà theo thông báo trong bản cập nhật iOS 13.1 là lỗi này đã được fix (liên quan đến bàn phím nhiều ngôn ngữ) nên theo đúng là lên 13.1 phải hết bị chứ nhỉ
@tliema5 Mình đã up lên 13.1 và đang trả lời bài của bác đây. Lag vẫn là lag. Mình dùng iPhone X nhé
tliema5
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hưng Thịnh Pleiku Vậy bạn tắt cái "Dự đoán từ" đi thử xem sao. Thêm nữa là bạn có đang sử dụng nhiều ứng dụng bàn phím khác của bên thứ 3 không (Laban Key, Gboard, Swyfe key chẳng hạn) thì tắt nó đi thử xem. Vì bản 13 Apple làm bàn phím tiếng Việt nên dễ đụng gây lag
mr hung90
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lần đầu tiên thấy iphone k đáng bỏ tiền
Bản mới ra nhanh thật
ptoanarch
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ủa kì ! Sao vẫn ko thấy bản cập nhật zị
IOS 13 thần thánh ra biết bao nhiêu bản beta mà bản chính thức vẫn đầy lỗi. IOS ổn định của Sheeple đó à =))
Tr Thay
TÍCH CỰC
5 năm
Có sửa là vui rồi
tancantn
TÍCH CỰC
5 năm
Cái thanh chỉnh âm lượng nằm góc trái thấy xấu vkllllll
BondKute
TÍCH CỰC
5 năm
Ra 1 đống lỗi thì cắn răng chịu. Fix dc vài cái thì là quan tâm ng dùng ah. He, m cũng đang xài 8+ nhưng ko còn niềm tin vào Apple nữa, từ sản phẩm đến dvu
ios kém quá, mới ra vài ngày lại phải fix lỗi 😁:D:D
Suốt ngày hỏi có update không.. mệt vl
@Gà Con Lang Thang Muốn hết mệt thì quăng mẹ máy đi
Wifi đã kết nối nhưng không hiện biểu tượng wifi trên thanh cột sóng!
- update OTA
- reset dòng 2
- restore backup
Nguyên nhân, do profile VPN trên bản backup => xoá nó đi , mở app VPN lại rồi add cái profile mới => mọi thứ bình thường lại 😃

ngole88
TÍCH CỰC
5 năm
Có lỗi này rất khó chịu:
- Mình cắt video 20s còn 10s. Khi gửi qua fb messenger thì lại xem dc video còn nguyên 20s.
pipobear
ĐẠI BÀNG
5 năm
@ngole88 Cả vụ chụp screenshot màn hình rồi crop lại và gửi đi luôn thì nó vẫn là ảnh gốc ban đầu.
ngole88
TÍCH CỰC
5 năm
@pipobear mình gửi qua Zalo thì ok. fb mes thì lỗi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019