Chi tiết Kawasaki W175 2018: hoàn thiện khá tốt, giá từ 66 triệu đồng, động cơ 177cc nên cần bằng A2

Tuannph
1/3/2018 15:2Phản hồi: 254
254 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thinh coi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhiều ng thắc mắc là kh có đồng hồ xăng thì làm sao căn chạy?

Dòng xe classic họ kh hay làm đồng hồ xăng nhưng cái khóa xăng nó có 2 nấc. Bt khi chạy khóa sẽ để vị trí On, khi bình xăng gần cạn (xe nó khựng khựng) thì xoay khóa về nấc Res. Lúc này thì kiếm cây xăng mà đổ là vừa. Tùy theo nhà sx nhưng lượng xăng còn lại chạy bèo lắm cũng hơn 40km. Đổ xăng rồi thì nhớ xoay khóa về On nha, kh ăn hành đấy.
@Thinh coi Bác thông não thêm cho e về vụ khoá xăng được ko ạ.
Thinh coi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@HangAnh=^^= Đây nhé.
khoa xang.jpg
@Thinh coi Cám ơn bạn đã chia sẻ thông tin này nha 😁
GameOver107
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Thinh coi quan trọng là bình xăng ra có 2 đầu ON và Res ko,
Vì ko có thì cũng vô ích.
Soi trong hình review ko thấy nổi.
Xe có chế độ Res thì lỗ cấp cho khóa ON sẽ làm 1 cái ống bên trong cao hơn 1 tí, còn lỗ Res thì làm sát đáy (như van xả đáy vậy). 1 ý tưởng cực kỳ đơn giản mà lại rất hay, ngày xưa người ta ko cần dùng phao phiếc gì hết vì lúc đó chưa làm được 😁
Sao để giá 68 triệu nhưng nhiều bác lại bảo khi lăn bánh tới gần 90 triệu.
@theadder2013 Nhập tư nhân mới có giá lăn bánh 90 triệu nhé bác. Hàng chính hãng bản SE trong group báo là 74,4 triệu đó, coi như tròn 75 lăn bánh. Nên tốt nhất mua chính hãng, đừng mua tư nhân mà đắt.
Luis Du
ĐẠI BÀNG
6 năm
đẹp mà đi đường trường thì xđ hối hận :v
để đi cf vòng vòng thì bao đẹp
phantung83
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhiều bạn cứ hay tính già hóa non: Thi bằng A1 đc thì bằng A2 cũng như vậy, cũng thi lý thuyết (có hơn mấy câu hỏi đâu) và cũng thi xa hình chẳng khác gì mấy.

Có đc bằng A2 rồi thì có xe PKL là cứ phi lên mà phóng, ko phải lăn tăn 😁 . Ko có xe thì cứ để dành đấy, có tên nào khoe khoang thì đem ra đập vào mặt hắn, cũng oách đấy chứ ;)

Khi mà các bạn đã đi quen tay côn rồi thì sẽ dần thích tăng cc lên, lúc đó có bằng A2 rồi thì "tùy theo sức của mình" mà chiến nhá :p

Còn về giá ra giấy thì luôn cao hơn giá hãng công bố là lẽ thường. Hãng chỉ bán xe chứ đâu có làm dịch vụ ra giấy tờ đâu.

Việc con W175 này có giá ra giấy trên dưới 90tr là do bị làm giá (cầu>cung) và một phần phí giấy tờ với phí dịch vụ làm giấy tờ nó ăn vào đấy (nếu bạn tự làm giấy tờ đc thì cứ tùy hỷ).
amama
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không thấy đề cập tới gia tốc ban đầu, chạy tay côn mà ì thì
minhanh1501
ĐẠI BÀNG
6 năm
dáng menly, classic, giá ổn. Đáng mua về lượn đây
unknown08
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ai co link review chay thu, danh gia van hanh xe cho minh xin nhe
1 lít chạy duoc bao nhieu cấy số dị
mua con này chở vợ phượt vũng tàu đà lạt phan thiết là ngon bổ rẻ rồi
unknown08
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duytbh Xe nay ko dam phuot, vi lung banh xe hoac het xang la dat bo
mrworld1993
ĐẠI BÀNG
6 năm
@unknown08 Nói như ông thì mấy con moto con nào lủng bánh chả sợ =))
SinAra
ĐẠI BÀNG
6 năm
quay phim review xe chứ đâu phải review 2 ông nói đâu,toàn thấy 2 ông là chính
hltan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con nay gia lan ba'nh la bao nhieu cac ban?
Cái bóng nhỏ là bóng demi, không phải tim cos. Tim cos và pha vẫn nằm chung trong bóng lớn ở trên.
Mình không rõ lắm nhưng Lốp này có phải tubless không nhỉ? Hình như là có ruột?
Fibbo
TÍCH CỰC
6 năm
@Hải Đàm Nam Hình như cứ bánh căm là bánh có ruột mà bác
@Fibbo Mình cũng gà mờ, mới tìm hiểu là bánh căm cũng độ tubeless được... kkk. Mình bị thù cái bánh ruột... kkk
mrac9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
cần địa chỉ uy tín học a2 tại hà nội, mn tư vấn giùm em còn múc con đi 😆 Mà trước giờ học toàn thông qua các trung tâm dạy lái xe, giá mỗi nơi một kiểu không tìm được qui định chung cho cái này nhỉ mn. Ai biết cho em xin ít thông tin với. many thks
ductung18687
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mrac9x bác đến thẳng trường thi mà đăng ký
mandiesel
TÍCH CỰC
6 năm
@mrac9x BẠN qua 136B sài đồng nhé, hình như phí chỉ 800k, 200k khám sức khỏe nữa, tiền thuê xe chạy thử và lệ phí thi mình nộp sau, tất cả chỉ tầm 1,3~1.5tr thôi. học và thi luôn tại chỗ nhé.
llttntd
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sói hay chó chỉ 35.5t đỡ hao đạn hơn 😃😃😃
Tối giản kiểu gì mà đến ko có cả đồng hồ báo xăng. Lâu lâu lại phải lấy bật lủa soi xem còn xăng ko
quoctien82
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích con này lau rôi có diêu đòi a2 nên tiêc hùi hụi
30km/lit
Ngon hay không ngon nhỉ ?
letran2016
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lốp có săm hay không săm vậy ta? Mà các bạn cũng nên kiếm cái bằng a2 đi, định không bao giờ đi xe pkl hay sao?
@letran2016 Có săm bác....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019