Chi tiết KIA Morning S - giá 393 triệu đồng, thêm lựa chọn cho chị em

Tuannph
7/9/2018 5:4Phản hồi: 153
153 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Form cũ mà ta nghe đâu form mới rất ngầu
cám ơn Kia Morning đã phổ cập xe hơi cho người VN.
Hy vọng anh chị em đi Kia Morning đi nhanh nhanh chút...
@cuhiep giá lăn bánh con này tầm bao nhiêu bác Hiệp @cuhiep
badg79
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cuhiep ý bác là chạy 160km/h đó hả? đi nhanh nhanh cho mau tới bệnh viện thăm nạn nhân của mình hả? xe này chủ yếu chạy trong tp, đi chợ, đưa con đi học ... mà.
Dolice
ĐẠI BÀNG
6 năm
@legend92no1 Bác muốn xem lăn bánh thì vào đây, Lăn bánh HCM 457.137.000 + bảo hiểm 2 chiều nữa

https://vnexpress.net/interactive/2016/bang-gia-xe#kia;all

Nhớ cộng khoang 5-7tr tiền bảo hiểm xe 2 chiều nữa là xong
xe này nguyên bản chưa hay là có gắn thêm phụ kiện gì không @Tuannph
@minhhai1768 390 triệu là có nguyên chiếc xe như trong bài nha :p
ltdung1301
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nhiều người k có cả xe , đi xe máy , vô phán kia morning xe giá rẻ dở chạy tệ xấu , đã sử dụng kia morning , bền tiện tiết kiệm xăng , cảm giác lái ngon
Xe này cũng hơi bất tiện. Nếu kèm xe đẩy em bé thì ko để cốp sau vừa. nhưng i10 thì vừa
bkis1112
TÍCH CỰC
6 năm
con này các chị em chạy đi làm hay đị chợ loanh quanh trong thành phố quá tuyệt vời, mình thì nhu cầu chủ yếu chở gia đình về quê với đi chơi cuối tuần thôi, nên chắc nhịn thêm ít lâu dành mua con elantra cho rộng rãi.
Ngoc Dao
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao ko ra mẫu mới luôn nhỉ? Mẫu mới đã được Kia toàn cầu bán rồi mà anh Hải vẫn chơi mẫu cũ chán thế, giống Sorento mãi ko thấy thay mẫu mới
Vanngoc.hp
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giống con forte s đợt trước. Cũng cùng khung gầm và a e với i10. Nhưng i10 bản cao nhất 2 túi, cân bằng điện tử và chìa thông minh, giá cao hơn cũng vài triệu. Morning 2013 thì còn đủ 2 túi. từ sau đó cắt luôn 1 túi, chỉ còn 1 túi. A hải ăn hơi dầy. GIờ chỉnh sửa lại tí ti, thêm 1 túi thành bản cao cấp với mục đích đẩy nốt hàng tồn. Chuẩn bị mẫu mới là cái chắc rồi.
mẫu diễn hơi quá, k tự nhiên lắm.
tt2me
TÍCH CỰC
6 năm
con cũ mà, tưởng mới
convoi9999
TÍCH CỰC
6 năm
bữa test xe morning 5 ò thằng bạn mới mua, khi đi // với container nhìn ớn dễ sợ, nhìn lên chỉ thấy cái bánh xe of chiếc công, mỏng manh như tờ giấy.
80x86
ĐẠI BÀNG
6 năm
@convoi9999 Cụ ơi, chả ai lái xe dại dột đi song song với xe Container làm gì. Gặp công thì áng một là đường rộng, đủ sức vượt thì vượt, không thì chịu khó theo sau nó thôi
@convoi9999 Bác ngồi sedan thì con nào chạy cùng Container cũng chỉ thấy cái bánh mà thôi
End-User
TÍCH CỰC
6 năm
Miếng ốp cản sau màu bạc có 02 đầu ống xả (không biết là giả hay thật) quá xấu. Không hề ăn nhập với thiết kế tổng thế phần đuôi xe.

Như kiểu cô gái mặt xinh như hoa hậu nhưng cười thì răng đen xì, khấp khểnh.

Thỉnh thoảng gặp ngoài đg mấy con Morning có cái cản sau thế này, tưởng dân đi mua mấy cái đồ phụ kiện của Tầu ốp vào trang trí, hóa ra hàng theo xe.
tuxedo198x
TÍCH CỰC
6 năm
Thà mua xe tuk tuk còn hơn 😆

Phân khúc này thực rất nguy hiểm cho môi trường và giao thông , nhà nước nên cấm hoặc hạn phân khúc này .
Nhà nhà ô tô người người oto các bạn ko thấy nản sao . ô tô càng đắt càng sang càng hanh chế cá nhân
80x86
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tuxedo198x Nhà nước chẳng những cấm mà đang khuyến khích càc dòng xe đô thị cỡ nhỏ, dung tích xi lanh dưới 1.5l kìa cụ. Để nhiều người có khả năng tiếp cận với văn minh nhân loại.
Nghĩ như cụ là cái loại ích kỷ
Trong dòng xe nhỏ thì mình khuyến nghị AE nên mua Misubishi Mirage ấy, chất lượng và đáng tiền hơn !
@Vuong Hua Nhưng tk xấu vãi ra
@trimsedinang Kkk, mấy dòng nhỏ thì tk xấu hết mà bạn !
Dolice
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vuong Hua xấu hết thì cũng phải kiếm nào đẹp nhất trong đám xấu, hổng lẻ kiếm tệ nhất
Giấy tờ xong 450 củ, gần nữa tỉ đồng.
Truongbv09
TÍCH CỰC
6 năm
Cũng đang tính mua 1 em kia, 2 vợ chồng đi làm cùng cơ quan, ngõ nhà nhỏ, con i10 vào được nhưng không lên được sân, thấy Kia ngắn gọn hơn nhưng không biết có vào được không? Nhờ các bác tư vấn giúp !
cố thêm vài chục chọn accent 2018
Mấy xe hạng A mình nghĩ chỉ nên làm phiên bản cơ bản, không nên nhồi nhét nhiều option làm gì cho tăng giá. Hạng A chủ yếu là để có chiếc xe hơi che nắng che mưa, đáp ứng nhu cầu cơ bản thôi chứ 400tr thì nghĩ nên mua xe hạng B cho an toàn hơn và tính năng lái tốt hơn.
@dearboy2015 B thì nên chọn loại nào bác?
@trimsedinang B thì cố lên e acent bản base có 425T bác ợ
@trimsedinang Chevrolet Aveo hoặc Hyundai Accent bản thấp đó bác
@dearboy2015 bản thấp số sàn. cố thêm tí lấy bản AT nhỉ.
Khổ bán tải rẻ nhất toàn trên 600
Trông tay nữ cầm thật thanh thoát
😁

mrductk111
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cunatvechai ý bác là cầm cái vô lăng chăng?
em lại chú ý đến cái tay cầm cần số cơ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019