[Chia sẻ] Anh em nên mua USB-C HUB có dây nối dài

cuhiep
18/12/2017 4:9Phản hồi: 227
227 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tóm tắt cho ai bị bóp băng thông : em gái tới làm việc, cuhiep lại cắm thẳng vào thân máy, cắm hụt phải cắm lại và sau đó lắc mãi cũng ko được. Hiện chưa rõ nguyên nhân cũng như kết quả 😁
cảm ơn ad
Để mỏng nhẹ đẹp gọn thì đánh đổi bằng cách loại bỏ những cái tiện dụng, hậu quả là phải bất tiện đem theo những cái tiện dụng để sử dụng khi cần
Máy rất đắt tiền sao lại để một cái lỗi sơ đẳng vậy nhỉ
vunh94
CAO CẤP
6 năm
giò mình nên mua hub usbC nào dùng đc usb 3.0 HDMI và có thể sạc đc cho macboo vậy ae?
hiepps
TÍCH CỰC
6 năm
Em gái mới đến thì làm sao nó biết kích cỡ, độ dài ngắn thế nào mà cắm. Vài lần quen ngay ấy mà.
thieu thien
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thật ra cắm đi cắm lại cũng vui mà ...
Trước cũng khoái loại này nhưng vì chưa dùng thiết bị nào cổng USB-C nên chưa xúc, tương lai gần chưa biết có mua loại nào cổng này ko :rolleyes:
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
người xài đồ apple như tôi tớ hầu hạ chủ nhân, chắc chỉ có người thành đạt mới rảnh rang đi hầu hạ một cái thiết bị.
anh em nên mua cả hai
cái hub ko dây đó đắt mà ko ngon cho lắm
down_load
TÍCH CỰC
6 năm
Cái gì dài cũng dễ cắm hơn cái ngắn mà....nhất là chị em thì nên dùng cái dài nghen 😁
khonglachi
TÍCH CỰC
6 năm
Ước ao mua đc cái xps 13
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
@khonglachi máy cũ cũng hơn 20 củ khoai, hu hu
Saigonam
TÍCH CỰC
6 năm
Sắm máy theo nhu cầu, sắm máy kiểu tín đồ chi cho mệt.
fdtre
TÍCH CỰC
6 năm
chính xác nên mua cái có dây ngắn dùng sẽ tốt hơn . nhìn cái gắn cố định thì tiện lợi thật , nhưng khi sử dụng thì không tiện lợi đâu , quá bất tiện và khi cầm nghiêng có nguy cơ gãy cổng .

ai có cổng nào giống hub usb c của orico có đọc thẻ sd mà dây ngắn cỡ 10cm không , hoặc giống hình dưới mà chính hãng không . loại đọc thẻ có thêm cổng usb mà dây ngắn
Quảng cáo choán hết chỗ nội dung

longtth
ĐẠI BÀNG
6 năm
hơi không liên quan lắm nhưng nhờ Mod xem lại layout, quảng cáo đi nhầm chỗ, bài viết bị bóp quá ạ.
npdong1994
TÍCH CỰC
6 năm
@longtth Dùng Macbook thế nào cũng có ít quảng cáo hơn.
Rõ rệt nhất là Skype
longtth
ĐẠI BÀNG
6 năm
@npdong1994 nếu mua cái macbook chỉ để đọc web ít quảng cáo thì khó quá, :v e cũng biết nhiều trò hơn để chặn tiệt quảng cáo, nhưng như vậy thì khó với anh em quá, dân IT với nhau cả 😃
cảm ơn bác Hiệp
***. Mới mua hôm qua
A Hiệp tự tay cắm cho em kia có thể sẽ khác. Cắm đi cắm lại vài lần là dc mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019