chia sẻ app cho ios 6.1.3

longvijp
9/8/2017 1:52Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lehunghmu
TÍCH CỰC
6 năm
khỏi động lại có dùng bình thường đuọc không bác
lehunghmu
TÍCH CỰC
6 năm
thêm nữa hỏi chút có xem youtube tren ios 6 không bạn
kuthien93
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ios 6 thì jailbreak rồi cài appvn vào tải youtube cho ios 6 nha. Appstore app youtube yêu cầu ios 9 trở lên
lehunghmu
TÍCH CỰC
6 năm
@kuthien93 không ý mình bảo là google ngùng hổ trợ youtube trên ios 6 rồi mà bạn .
kuthien93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lehunghmu Mình vừa test youtube trên ios 6 mấy hôm trước. Vẫn dùng bình thường mà. Bạn đọc k hiểu comment của mình hả?
lehunghmu
TÍCH CỰC
6 năm
@kuthien93 túc là ứng dụng trên ios 6 vẩn dùng bình thường ah bạn . chỉ là google không update chỉ nhỉ . thank bạn nhé
lehunghmu
TÍCH CỰC
6 năm
mình định mua con ipad 2 cho bố dùng . mà chạy ios 6 . mà bố mình chỉ xem mổi youtube nên mình lăn tăn vấn đề này thôi
kuthien93
ĐẠI BÀNG
6 năm
@lehunghmu Bạn Jailbreak cho ipad 2 của bạn nhé, vào cydia cài appsycn for ios 6, rồi tải appvn (trong cydia luôn), vào appvn cài phiên bản youtube dành cho hệ điều hành ios 6.
lehunghmu
TÍCH CỰC
6 năm
@kuthien93 ok thank ban
KuLuxuRi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao phức tạp thế nhỉ. Vào appstore nó sẽ gợi ý bản thấp hơn phù hợp với phiên bản ios
mới down về 6.1.3 giờ jaibread bằng posixspwn 1.0.8 nhưng nửa chừng cứ bị lỗi rồi thoát posix. có cách nào jaibreak khác không các bạn.
@Biigo tải bản posixspwn 1.0.7 ok nha bác.
mkien80
TÍCH CỰC
6 năm
@Biigo Dùng máy tính XP và iTunes 11 thì ngon lành nha bạn. Mới xong con 4s của mình tối hôm qua 😃
LENHATDAT
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cài youtube làm gì cho phức tạp. Vào safari gõ youtube xong thêm ra màn hình chính, xài ngon lành giống máy tinh luôn
jinbewon
ĐẠI BÀNG
6 năm
m có cái ipad 3 chạy ios 8.4.1, mấy hôm trước có về ios 6.1.3 để hoài niệm thì có mấy cái dở, chủ yếu liên quan đến facebook.

- App FB thì vẫn tài được tuy nhiên các tin mới không nhảy lên, toàn các tin 4 giờ hoặc 7 giờ trước chứ không có các tin gần đây nhất

- Không thả tim với phẫn nộ dược, ok cái này không sao

- cmt có ảnh gif không xem được

- Do cái k load tin mới lên khiến e ức chất nhất nên phải lên 9.3.5 rồi về lại 8.4.1. Các bác cho e hỏi nếu e tải opera mini hay mấy trình duyệt trên appstore về vào fb có load ổn không vì em quên chưa thử 😃 Nếu dùng fb bằng trình duyệt ok thì e lại về lại. Gì chứ ios6 về xong vừa mượt vừa pin trâu lại còn tha hồ đổi theme
@jinbewon Bạn dùng ifile chỉnh ver lại là đc hết
Cho hỏi cái 4s đã về ios6 và jb và cài appvn. Nhưng vào appvn thì ko down được phần mền về. Ấn tải xuống nhưng ko được. Bác nào hướng dẫn cách khắc phục ạ. Tks
nvda3
ĐẠI BÀNG
5 năm
nvda3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác có thể qua đây tải file ipa Youtube ios 6 nhe: https://ipastorevn.blogspot.com/2020/03/tai-youtube-phien-ban-cu-cho-ios-thap.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019