[Chia sẻ] Bộ ảnh cưới chụp bằng Iphone 6S

Lê Nhâm Quý
29/9/2015 17:12Phản hồi: 13
[Chia sẻ] Bộ ảnh cưới chụp bằng Iphone 6S
Bộ ảnh này em chụp chủ nhật vừa rồi tại đảo khỉ (猿島/Nhật Bản). Em chụp hoàn toàn bằng Iphone6s và retouch trên máy tính. Xin được chia sẻ với mấy anh em Tinh Tế.
Đây là facebook cá nhân của em là Lê Nhâm Quý (Xin lỗi vì em không được gắn link), bác nào cần stock thì cứ inbox e 😁

13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đoán cái này bạn chỉ chụp ké thôi 😁 Vì chất lượng ảnh quá kém, vùng da bị bệt màu rất xấu, nếu mình là CD-CR nhận được bộ này chắc chửi 8 năm chưa hết =)))
@Mr KOP Bạn thử phóng lớn ra rồi in thành album coi có còn thích nữa k?? ảnh này nếu bác chủ kêu là lưu niệm thêm cho CD-CR post face thì còn được, chứ giật title như trên thì thật bá đạo đó...
@***NamAnh*** Mình từng in ảnh ra từ phone rồi bạn, thậm chí mình chụp máy phim sau đó scan lại với máy scan film ra kích thước trong máy tính tầm 3000px x 2000px với số điểm ảnh cũng thường thôi thôi nhưng vẫn in ra ảnh nhìn rất được (kích thước ảnh in ra tầm tờ A4 ... chắc đủ làm album nhỉ?). Quan trọng phong cách của bộ ảnh là gì.
Mình nghĩ nếu không yêu cầu hình lớn quá (hình để cổng) thì 1 chiếc camera phone chất lượng vẫn có thể cho ra 1 bộ ảnh đẹp và in ấn được.
@Mr KOP Từ đầu đến giờ mình k chê phong cách cũng như cái hồn của ảnh nên k bàn vấn đề này nhé.
Mình là người rất khó tình trong vấn đề chất lượng ảnh chụp, nhất là ảnh chụp người thì càng phải chú ý về màu sắc và chi tiết vùng da (bất kể bạn có blend màu kiểu gì)
Nếu đã cất công đi Nhật bản chỉ để chụp bộ ảnh chất lượng như vậy, nếu k chỉ để lưu niệm điện thoại hoặc mấy bạn quá dễ dãi với hình ảnh thì mình k có gì để nói nữa nhé...
@***NamAnh*** ok nói chung tớ nói kỉu tớ cậu nói kỉu cậu nói tới sáng cũng không xong vì chúng ta giống 2 đường thẳng song song không cắt nhau được 😁
Cãi nhau mà không căng thẳng là vui lắm rồi hehe chúc bạn có nhiều ảnh đẹp nhé
Ảnh dẹp nét căng mà ! màu cũng đẹp nưa ! 😁
doanfd
TÍCH CỰC
9 năm
cái này in mini album hay ảnh nhỏ nhỏ chơi chơi hoặc up face thì được chứ in to cho khách thì xem lại như đấm vào mắt
DuyNguyen37
ĐẠI BÀNG
9 năm
hơi tối thiệt
chân dung bằng ip6 nè 21304288338_66127a393e_o.jpg 21313802269_3fd5567f03_o.jpg
Banmaixanh19
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác cũng liều ghê. Đầu tư bao tiền của chụp ảnh rồi công sức chuẩn bị mà mang con 6 này đi , nhỡ hỏng thì phí tiền. Em là em cứ thuê studio thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019