[Chia sẻ] Các app hỗ trợ vân tay trên Android 6.0: khóa ứng dụng, SMS, ảnh, file, Play Store...

Duy Luân
22/4/2016 22:53Phản hồi: 189
189 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mấy anh ơi cho em xin file recovery.img của wing v40 đi....e tìm google mà k thấy...
Xin bác Duy Luân cho app nào khóa được từng tin nhắn như ở HTC one ý! Mình đang dùng mi5 ah!
Nếu ai giống mình không cài đươc app từ google play store thì có thể download apk về máy để cài.
Mình hay vào trang này để down apk: apkant . com
@Melisa79 Mình thấy appvn . com có nhiều ứng dụng bản quyền hơn , hơn nữa game offline đc mod sẵn luôn
Ngon , chỉ tiếc là k đủ tiền mua nổi 1 em có vân tay 😔 . dù s cũng cảm ơn bác đã chia sẽ
binnghiem
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cài app xong xài rất ok. Tiếc là mình xóa applock đi mà ko hề có gi ngăn cản. xóa xong coi như pass đi lun
hoangesc
TÍCH CỰC
7 năm
@binnghiem Setting của phần mềm này có mục "Prevent Uninstalls" đấy bạn. Bạn mở tính năng này để phần mềm yêu cầu mật khẩu trước khi xoá nhé
Mình dùng máy htc desire 626gplus thì dùng rom CM nào vậy các bạn
Bản dropbox của mình trên điện thoại bị lỗi, ai giúp được ko ạ
Mình cài App Lock rồi mà sao nó bắt mình dùng mã bảo mật bằng số bình thường là sao ? Có bạn nào chỉ mình cách cài mở = vân tay đc ko ?
vnanh_vn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@longmobile754 Cũng giống bạn này. Các bác giúp với ạ.
@vnanh_vn Settings -》Use Fingerprint to unlock
Các bạn cho mình hỏi có ứng dụng nào hỗ trợ cảm biến vân tay cho Android 6.0 mà chỉ cần chạm là mở khoá màn hình mà ko cần bấm vào nút nguồn ko. Cảm ơn các bạn nhiều!
P/s: mình đang dùng xperia X nhé
finger sercurity cũng là sự lựa chọn tuyệt vời nhé các chế !
Bác nào dùng galaxy A5 2016 rồi cho em ý kiến có nên nâng cấp hệ điều hành lên 6.0 k ạ
Sao khôg có app khóa vân tay qua camera hoặc màn hih nhỉ? Ý tưởg mới lạ
hoangesc
TÍCH CỰC
7 năm
Mình cài App Lock, đã áp dụng cho Messenger của FB.
Nếu vào messenger như thông thường thì app lock hoạt động tốt.
Nhưng nếu vào Messenger bằng việc click vào hình tròn (thể hiện người mình đang nói chuyện) nằm ở rìa màn hình (ai dùng Messenger rồi thì hiểu ngay cái hình tròn đó) thì App Lock không hoạt động. Từ đây mình có thể xem toàn bộ lịch sử chat FB/danh bạ FB mà không gặp trở ngại gì
Nhờ bạn @Duy Luân báo lại với nhà phát triển nhé! Mình không biết cách diễn đạt bằng TA cho họ hiểu
DevNoob
ĐẠI BÀNG
7 năm
app hay quá thanks 😃
x33ng11
ĐẠI BÀNG
7 năm
có app nào có thể kết hợp vs easyHome k mọi người
TRSN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cái easyhome đó mình k xài, khuyên bạn cũg nên bỏ đi, nó đốt pin khủng khiếp mà tính năng chảng có gì đặc biệt. Àh mà nó cũng xung đột với các app dùng vân tay để bảo mật. Cùng 1động tác chạm làm sao máy hiểu được vào lúc nào thì nhận lệnh gì chứ.
x33ng11
ĐẠI BÀNG
7 năm
tks bạn , mình cũng thấy vậy, nên xóa rồi . 😃
mandymua
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có app khóa nào mà tận dụng nhận diện khuôn mặt của S8 chưa các bác ơi. Tay e ra mồ hôi lắm nên cảm biến vân tay ko nhạy 😔
Các anh chị cho em hỏi. Em muốn dùng điện thoại của mình để truy cập vào điện thoại người khác để xem lịch sử cuộc gọi và tin nhắn thì dùng ứng dụng nào trên CH play được ạ.anh chị nào biết chỉ giúp em em cảm ơn
hoangesc
TÍCH CỰC
7 năm
@Vanphucnk không khéo gia đình lại tan nát :-s

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019