[Chia sẻ cảm nhận] BlackBerry Passport - một chiếc điện thoại kén, nhưng đã!

Duy Luân
21/12/2014 1:39Phản hồi: 460
460 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huedo84
TÍCH CỰC
9 năm
Nhưng mà nhìn đã thật, quá tuyệt vời, màn hình đẹp, cầm cũng quá đã luôn!
Quick Beard
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bàn phím cứng có thể gõ ko nhanh như bàn phím ảo, nhưng gõ chính xác hơn nhiều. Hồi trước dùng iPhone 5S tốc độ gõ của mình rất nhanh, nhưng hay bị lệch phím.
lbdarkprince
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mình thấy vấn đề chạy apps Androi trên OS 10 tranh cãi hoài nhỉ, cá nhân mình thấy 80% các apps mình cài chạy trên bản 10.3.1.1154 không mượt mà bằng trên thiết bị androi nhưng sử dụng chấp nhận được. Bạn nào phân vân thì đừng lên đây hỏi, cứ mượn ai 1 cái mà trải nghiệm để tự mình đánh giá, chứ bạn lên đây hỏi không được gì đâu. Thân!
tuyenkthn
TÍCH CỰC
9 năm
Mod nói đúng, không riêng gì passpost mà tất cả cácthiết bị backberry đèu kén người dùng, và khi đã dùng nó lại gây nghiện. Mình đã là fan của nó từ lâu, và Classic mới làm mình thích nhất, tuy nhiên để so sánh thì có lẽ passpost mói đáng để trải nghiệm
bài viết quá dài, lan man.....đọc đc 1 lúc thì chán.
kuongkurt
TÍCH CỰC
9 năm
Passport là sự khác biệt so với phần còn lại!
kenu97
TÍCH CỰC
9 năm
E rất hay bị ảnh hưởng bởi những bài ntn, cảm hứng và tò mò lại trỗi dậy. Trc đây cũng mê mệt với BB. Giờ vẫn còn đống BB cổ vứt tủ, chưa có ý định quay lại với bb đến khi đọc bài này.... 😁
quan tâm nhất khi sử dụng 3G, wifi..chứ giống thằng bb 9900 rùa chán..
rainway_ds
ĐẠI BÀNG
9 năm
@-h--mobile- ra showrom trải nghiệm tí đi bác 99 thì phải so với những máy cùng thời 99 chứ. giờ nó rẻ mà bác còn đòi ngon chắc các loại khác không bán được nữa
nhathau.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đọc xong em phải đăng nhập và like cho bác. Cảm thấy yêu BB nhiều hơn rồi....
Arena8686
ĐẠI BÀNG
9 năm
Những doanh nhân thực sự ở VN cần có những sản phẩm như PP để khẳng định sự khác biệt giữa smartphone nói chung và BB nói riêng ở Việt nam.Tôi còn mong nó giá cao hơn mức giá hiện tại để phân cấp rõ ràng hơn.
@Arena8686 Cái gì mà doanh nhân không biết. Doanh nhân cần cái gì đơn giản dễ giải quyết công việc, Passport chưa làm chuyện đó ngon như iPhone hay thậm chí là cả mấy con Android đâu.
@Arena8686 Em có biết mấy bác đi buôn nắm trong tay tài sản nghìn tỉ toàn xài nokia cùi mía. Không biết mấy bác này có phải doanh nhân thực sự không nữa :p
koa
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích PP quá, mà giờ giá cao không theo nổi. Chờ đợi là hạnh phúc 😁
bài viết rất hay và ý nghĩa ạ, ko mang tính PR.
hnthanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chưa hình dung ra xem video trên PP sẽ như thế nào.
Bữa giờ hơi lăn tăn vì chưa đc trải nghiệm, nay đọc bài viết e quyết định mua luôn. Trải nghiệm mới lạ, hấp dẫn như một làn gió mới trong cách sử dụng smartphone. Cám ơn bác, bài viết trải nghiệm rất thực tế!
yilka
TÍCH CỰC
9 năm
Đợi PP giảm giá rồi mua là hợp lý 😁 giá thế chỉ làm đc thế thui hihi
quachtinhvcf
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không hiểu tại sao BB10 lại bỏ không cho xem file csv như BB7.. ức chế kinh... lên mạng cũng thấy complain vụ CSV này nhiều mà không thấy BB đưa trở lại... mỗi lần muốn xem phải đổi thành txt mới xem được.
meo_mup
TÍCH CỰC
9 năm
Đọc các bình luận mới thấy có bạn thiếu hiểu biết thật, thích iP5/5s chỉ vì vừa chạy xe 1 tay, tay còn lại nhắn tin được :eek:

Passport là 1 sự trải nghiệm khá tốt cho hệ điều hành BB 10, thiết kế phần cứng đủ tốt để không bị cong + móp, kết hợp giữa khung thép và vỏ nhựa bên ngoài (thép thì cứng, và nhựa thì đàn hồi được), mình không đánh giá cao thiết kế nhôm nguyên khối cho lắm, nhìn thì sang, nhưng do nhốm khá mềm và ít đàn hồi lại => dễ biến dạng nếu có đủ lực tác dụng.
nút like ở đâu ý anh nhỉ? Em cần like 1 cái!!!
longjack
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khi dùng PP lần đầu cũng có cảm giác như bác chủ. Sau khoảng 2 ngày thì gõ phím ko cần nhìn luôn =)) Khá buồn khi bạn gái mình dùng PP của mình xong và nói: A mua cho e con màu đỏ nhé ;);)
@longjack Xạo xạo o_O
longjack
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leequan2012 Add pin đi khi nào mua thêm con đỏ ae cafe pin:2BE7208D 😁:D
hp8589
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leequan2012 Không xạo đâu mình biết ku này ;), add pin nó đi nếu cà phê cho mình ké mình ngắm cùng em PP đỏ còn đen với trắng thì e có rồi :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019