Chia sẻ cảm nhận về pin trên bản beta 3 iOS 11: thời lượng pin đã được tối ưu, rất ổn

13/7/2017 10:42Phản hồi: 208
208 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

qujl0p21
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn chờ 10.3.3 public mà lâu quá. mấy bác 10.3.3 b6 sau này có phải up lại bản chính thức sau khi nó ra mắt ko?
Báo cáo Mod là pin iPhone7 của em bản beta trước pin ngon
Bản này tụt như tụt váy...
@cuhiep Em lên lúc nó sạch sẽ. Anh lên bằng ota nên chắc k ổn định
Appstore của mình từ lúc lên beta 3 không thể tải hay cập nhật ứng dụng, cứ đơ ra đó. Có bạn nào gặp tình trạng này k
huukhang0110
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình chỉ quan tâm lên ios 11 sim ghép thần thánh có còn chạy ổn định như trước không :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
quadua1
TÍCH CỰC
7 năm
@huukhang0110 Ổn b nhé, bị mỗi cái pin tụt gấp đôi 10
huukhang0110
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quadua1 vậy để nguyên cho lành bác ạ. Phụ thuộc sim ghép đánh chịu vậy 😔:(:(
cu kum
TÍCH CỰC
7 năm
Oh my ngon, chính thức luôn cho ae nhờ
Đỡ hao pin hơn nhiều lắm!
Em đang chờ update cho Apple Watch luôn. Beta 3 xài 5 tiếng là hết pin 😔( 1 ngày sạc có khi 3 lần.
Đúng điên đầu!
quadua1
TÍCH CỰC
7 năm
@allianzboys Sao vừa câu trước bác khen đỡ hao pin mà câu sau chê rồi
hlinh85
TÍCH CỰC
7 năm
Của mình 7plus lúc ios10 có tối mất gần 50% pin sau 1 đêm (7 tiếng), trung bình mất tầm 20% nếu để 3G, tắt hết apps. Còn để Airplane Mode thì có lúc 10-15% có lúc lại chỉ mất 1,2%.

Up lên ios 11 Beta thì thấy qua đêm để thường có vẻ tốn ít hơn, tầm 10-15% qua đêm
quadua1
TÍCH CỰC
7 năm
@hlinh85 Bác để chạy youtube xong ngủ quên hay sao mà tụt kinh thế
RedBull...
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quadua1 Chắc mua trúng hàng sida lang beng lác béc
@hlinh85 Hơi bất thường á bạn. Đem cho ngta check xem
hlinh85
TÍCH CỰC
7 năm
@quadua1 Mình không chạy gì luôn. Mang đi kiểm tra thì không thấy có vấn đề gì. Tụt trên 40% thì thỉnh thoảng mới bị. Còn lại để không qua đêm thì tầm 20% là thường xuyên. Đợt này lên 11 Beta để airplane mode thì thấy đỡ sụt hơn.
@hlinh85 7plus qua đêm mất 50% pin thì chắc máy bạn có vấn đề rồi ,restore lại đi.
RedBull...
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã lên cho Ipad pro cảm giác pin cư cù lone. Tốc độ hình như bị delay, ứng dụng thỉnh thoảng dơ khoảng 1s
bác nào 6s+ thấy pin ổn không. đang ở 10.3.3 beta 6 thấy ổn. trước lên 11 beta 1 pin xuống ghê quá.
@trungsontths12 Máy mình thì thấy pin còn tốt hơn 10.3.3 beta 6 nhưng pin chờ thì chưa rõ mới up lúc sáng. Cũng 6s+
liltjkay
ĐẠI BÀNG
7 năm
lâu lâu vẫn treo, văng app khá khó chịu
Apple lúc nào tối ưu cũng tiết kiệm năng lượng
Mình chưa lên vì máy cùi nhưng Khương so sánh ngay từ đầu đã không hợp lý rồi.
Beta1: tắt wifi - Beta3: Bật wifi -> khác nhau hoàn toàn đấy, vì dùng 3G sẽ ngốn pin hơn dù ở bất kỳ phiên bản nào.
Mod @Lê Phú Khương so sánh lại thử xem.
@teutamteu Bạn hiểublaamf ý mình rồi ^^ chế độ sóng là 3G chứ k phải bật 3G 😁 bản nào mình cũng để chế độ 3G. Beta 3 mình dùng thêm cả wifi mà vẫn tốn ít pin hơn ^^
Có ai bị dính lỗi auto reboot không ? Khoá máy cứ lâu lâu nó tự reset lun. Khó chịu cực kỳ
mình thấy phát nhạc qua BT ko dc nữa. nghe như đĩa xước ý.gần như không nghe đc gì!
Đang chạy 10.0.1 có Jailbreak muốn lên quá mà tiếc đứt ruột ấy
kungvn
CAO CẤP
7 năm
Công nhận bản này okie thật, màn hình thỉnh thoảng vẫn xoay lung tung tẹo vs FB messenger vẫn có tí lỗi nhỏ nhỏ
ZamNu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bạn sẽ mua điện thoại của một thằng đồng tính ?
@ZamNu hiếm khi mình phải đăng nhập để trả lời
NHƯNG THÂN ÁI BẠN. MẸ CÁI THẰNG ĐÀN BÀ
jack_hard369
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ZamNu Rồi sao bạn. Có tiền mua không ? Hay vào đây comment muốn thành người nổi tiếng sao?
@ZamNu Cái loại này hwa đi xem Xóm Trọ 3D mình cũng gặp, cái loại kiểu này là do bản chất của bọn Phong Kiến mà ra, hwa ở rạp xém nữa là t làm điều kì cục ở chốn đông người là đấm 1 đấm, thay cho những người LGBT, và cái điện thoại mà còn phân biệt kiểu này thì Thua
@ZamNu Hehe, chuẩn bị giáp kháng gạch đá chưa đồng dâm?
mình đang beta 3 làm sao để cài public beta 2 đây các bạn ?
Mình dùng máy tính bảng iPad và thấy pin có độ trâu lì. Mình thường làm việc bằng bàn phím kèm máy tính bảng nên bluetooth hầu như mở suốt mà làm việc liên tục 8 tiếng máy vẫn còn trên 40% pin (dựa trên mức pin 100%). Làm xong tắt blueooth đi, chơi game, xem clip gì đó tới khi đi ngủ thì cắm sạc vẫn còn khoảng 15% pin.
dungmts
ĐẠI BÀNG
7 năm
Control Center vẫn lỗi on/off Blutooth. Iphone 7 plus.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019