Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Chia Sẻ Code Nâng Cấp Tài Khoản Nhaccuatui VIP 2019

Hhzzzgamehack
24/7/2019 3:30Phản hồi: 11
NhacCuaTui – Ứng dụng nghe nhạc chất
Nhaccuatui là một ứng dụng nghe nhạc, mọi lúc mọi nơi và hoàn toàn miễn phí. Khi bạn không có kết nối internet thì có thể nghe nhạc offline (nhạc có trong máy của bạn). Nếu bạn có kết nối internet thì bạn thỏa thích nghe nhạc trong kho nhạc ứng dụng này. Nhaccuatui có một kho nhạc khổng lồ, hầu như bài hát nào cũng có, hay nữa là đằng khác.

Nếu so sánh với ứng dụng như Zing Mp3 thì mình thích dùng NhacCuaTui hơn. Tại vì nó có nhiều nhạc hay hơn so với Zing Mp3.

Hầu hết các mạng xã hội chia sẻ nhạc như Zing Mp3, NhacCuaTui… chỉ cho chúng ta nghe và tải nhạc với chất lượng bình thấp (128kbps), nếu bạn muốn thưởng thức các bản nhạc chất lượng cao 320kbps hoặc Losless thì bạn cần phải có tài khoản VIP

Lợi ích của Account VIP Nhaccuatui là bạn sẽ nghe được nhạc chất lượng cao, nhạc bản quyền, và download không giới hạn.

Ngoài ra, nếu bạn có Account VIP bạn sẽ không bị làm phiền bởi các quảng cáo khi nghe nhạc. Đây là một điều làm rất nhiều bạn khó chịu khi đang thưởng thức âm nhạc.

Bạn có thể kích hoạt tài khoản VIP theo 2 cách:

Cách 1: Nhập Code để Kích hoạt Tài Khoản VIP

Cách 2: Download Ứng Dụng Mod để Kích hoạt VIP ảo

Hi bạn, nếu bạn lỡ đến blog LuoiHoc.Com rồi thì cũng nên bấm vào trang chủ để đọc nhiều bài viết khác nữa chứ không chỉ là lấy tài khoản VIP Nhaccuatui.
Code VIP NhacCuaTui
Tổng hợp các Code VIP NhacCuaTui dưới đây vào ô tìm kiếm của ứng dụng NhacCuaTui

Hướng dẫn nhập Code VIP vào tài khoản NhacCuaTui
Nguyên tắc khi kích hoạt VIP là bạn phải tạo tài khoản & đăng nhập vào NhacCuaTui. Nhập Code VIP ở trên vào khung tìm kiếm của NhacCuaTui. NhacCuaTui có 2 nền tảng là web và app (ứng dụng). Bạn có thể kích hoatjtaif khoản VIP của mình ở nền tảng nào cũng được.
Hướng dẫn nhập Code VIP NhacCuaTui Trên Website
Sau đây, mình hướng dẫn bạn Kích hoạt Account NhacCuaTui VIP trên hệ điều hành iOS. Cac bạn đọc kỹ và thực hiện theo các bước sau nhé!

Quảng cáo

#Bước 1: Vào đường link mua VIP trên Website Nhaccuatui: https://www.nhaccuatui.com/nhaccuatui-vip/mua-vip

#Bước 2: Đăng nhập tài khoản và nhập Code ở trên vào mục Nhập Code rồi xác nhận thanh toán

Hướng dẫn nhập Code VIP NhacCuaTui Trên Android
Sau đây, mình hướng dẫn bạn Kích hoạt Account NhacCuaTui VIP trên hệ điều hành iOS. Cac bạn đọc kỹ và thực hiện theo các bước sau nhé!

#Bước 1: Tải App NhacCuaTui trên CH Play

#Bước 2: Đăng ký 1 tài khoản cho riêng bạn, nếu có tài khoản rồi thì Đăng nhập

Quảng cáo

#Bước 3: Vào phần “Của Tui” và chọn “NhacCuaTui VIP”

#Bước 4: Nhập Code vào thanh hoặc Quét QR

#Bước 5: Tài khoản của bạn sẽ tự động cập nhật thành VIP.

Hướng dẫn nhập Code VIP NhacCuaTui Trên IOS

#Bước 1: Tải App NhacCuaTui trên App Store

#Bước 2: Đăng ký tài khoản (bỏ qua bước này nếu bạn đã có tài khoản NhacCuaTui)

#Bước 3: Vào phần “Của Tui”, chọn “NhacCuaTui VIP” và Quét QR

#Bước 4: Tài khoản của bạn sẽ tự động cập nhật thành VIP.
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon nha tks bác
@cutruong789 ko có gì bác. ghé thăm ủng hộ web e vs các bác nhé
@Hhzzzgamehack mới ghé đó bác ơi
@cutruong789 Giờ vào không được nữa rồi.
Anhvu216
ĐẠI BÀNG
4 năm
Hix code hết hạn hay sao ak
@Anhvu216 Chia sẻ cho mọi người cách nâng cấp lên VIP Nhaccuatui miễn phí như sau:
Vào chỗ search bài hát nhập: CODE@NCTVIP9 và ấn nút tìm, xong!
Chúc các bạn may mắn!
Code hết được rồi
@thanhly7479 Chia sẻ cho mọi người cách nâng cấp lên VIP Nhaccuatui miễn phí như sau:
Chúc các bạn may mắn!
Chia sẻ cho mọi người cách nâng cấp lên VIP Nhaccuatui miễn phí như sau:
Chúc các bạn may mắn!
@Nguyễn Đại Tài Có được đâu bạn.
Mình có cách nhận miễn phí vip nhaccuatui mà chỉ có 30 ngày thui nhé. Đặc biệt lại còn được hoàn 10k(rút được về tài khoản ngân hàng luôn á). Làm chưa đầy 3 phút
Link Video hướng dẫn: www.youtube.com/watch?v=HEeXdLdWnIk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019