[Chia sẻ] Đã có thể đăng ký BIS của nhà mạng Vinaphone

longhau
3/1/2012 1:40Phản hồi: 486
486 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienbui
ĐẠI BÀNG
12 năm
haha mình thì dk 1 phát la xong luôn.2 tài khoản mail,chat yahoo,bbm,ngon lành luôn,vào app world tải về ầm ầm.thích thật đấy.😁
Mình đăng ký từ 6:00

Còn 24k trong tk , thử xem nó có bị lỗi không ai dè tổng đài không hề lỗi thế là được 1 tháng Free ....kaka

Sướng thật,

BB giờ đã đáp ứng hầu như đầy đủ nhu cầu với BIS. Cứ thế mà thẳng tiến xài thôi các bác ơi.....
đã đk đc rồi, em xài 87OOg, cảm ơn bác chủ
tuancannt
ĐẠI BÀNG
12 năm
he he em dùng Bold 9k . đăng kí BIS của Vina dùng phà phà. thiệt là đã. chờ bấy lâu giờ thành hiện thực rồi
đã đăng ký thành công 😁
leoxuu
TÍCH CỰC
12 năm
Cho em hỏi đăng kí cái này để làm gì vậy 😁
Có ai test BBM z e k? Pin cua e đây :24B2DE27
về với cước cho thuê bao trả sau thì em khoái gói cước BBM giá là 65.000 không cho sài facebook, nhưng vẫn sài được bình thường, free 50MB data , gói 100.000 thì free 300MB data full luôn, hơn nhau 35.000. về gói cho thuê bao trả sau thế này là cũng ngon rồi, đăng ký dễ dàng, không rắc rối phải hủy DATA OFF
pham123
TÍCH CỰC
12 năm
em làm phát 2 sim , trả trước sinh viên và trả sau , xong 2 sim đều ok , có điều trả sau soạn tin kiểm tra dung lượng miễn phí thì nó chưa cập nhật ngày hôm nay , toàn báo là 0 MB , em dùng thử bis viettel tạm thời thấy không được bằng VINA chờ xem thế nào 😁
xukxikx
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon òi, em vừa dk tức thì xong, 2 tay 2 súng 2 BIS Vina + Viettel 😆
ah, e đăng ký thành công roài, chắc mạng bị lag ^^
qdatvn
TÍCH CỰC
12 năm
Đã đăng ký được,chạy nhanh phết
gavang032
ĐẠI BÀNG
12 năm
không bít là free hay tính cước vậy các pác... Dạo này e ko cập nhật thông tin nên ko bít.. hjxhjx
Sự chuyển giao công nghệ luôn mang tính chất "Cũ người, mới ta" mà. Cũng nên có để biết với mọi người chứ!
Được đó bạn. Mình đang sd 8830v, Đã đk từ 00h05' ngày 03/01, Vừa đk xong thì Registration và service bôk đổ về ầm ầm.
Giờ đang sd ngon lành.
steppevert
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn up SB ở em 8830 cho mình test với 😁
minhmeo90
ĐẠI BÀNG
12 năm
sau khi nt đăng ký cho nó xong, nhận tn trả về rồi thì khởi động lại là đc 😁
thích quá hehe, ăn tết vui rồi
mpkhpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
9630 Của mình sao thấy im ắng thế nhỉ ? Chắc reset lại cái đã
Sao của tớ đăng ký xong hết rồi mà không thấy trả tớ cái Registration như của chủ thớt nhỉ ........ Khởi động lại máy lên vẫn thế 😔 . Tớ dùng 8800 ........
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Mong BB vẫn đứng vững trên thị trường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019