Chia sẻ đôi điều về Asus Zenbook 14 UX433

nightwish47
22/12/2018 15:38Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hell no
TÍCH CỰC
5 năm
một đống hình dán luôn, làm xấu cả máy.
@hell no Ko thích cứ lột sạch, có ảnh hưởng đến bảo hành đâu mà lo bạn, mình thường lột sạch mấy cái tem đi
cuongho2403
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lucifervnn mình thì lại thích mấy cái miếng dán này. Lột nó ra cứ như là Laptop bị độ lại vậy. Nhìn mất giá (quan điểm cá nhân)
dukkute1408
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hell no Lột thôi bạn. Hồi xưa thì thích sticker, nào là Chip, VGA, Hãng đi mua cái 20k về dán đầy máy. Giờ thì lại khoái wax sạch
@hell no mỗi người 1 sở thích thôi bác
saobang978
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dukkute1408 đúng rùi, xưa thì thế. chứ giờ thì tối giản và gọn gàng thì lại càng đẹp. ngày xưa koong biết nên cứ thích dán nhiều để làm màu, dán nhiều thì lại đẹp
Có cách nào lột mấy cái tem đó ra mà không để lại vệt keo, không ảnh hưởng lớp sơn không mọi người
jantajanta
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Phạm Trương Đính Kinh nghiệm của e là bác cư lột đi rồi keo còn dính lại bác lấy cái tem bác vừa bóc chỗ phần nào còn dính bác dí vào nhấp lên nhấp xuống hồi nó đi theo luôn ak, 100% hiệu quả vì e làm suốt
Bóc mấy cái tem đi bác. Bọn ASUS máy đẹp mà dán chi chít tem vào làm máy nhìn rất tởm.
dukkute1408
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy con Zenbook đợt này được đánh giá tốt quá, cũng đang mê làm con cho vợ dùng
dna
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang xài và thấy khá ổn, ổn hơn cả Envy 13 2 đời gần nhất, kết quả Face ID nhất.
Điểm trừ nhỏ là góc dưới bên phải màn hình tối hơn so với các vùng khác.
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
E dùng bản 13in thì thấy cam nhận diện hơi kém , tối quá k nhận đc và đeo kính vào cũng k nhận đc
@tung2810 Bạn có nhầm không? Nó là hồng ngoại mà tối đâu ảnh hưởng. Bạn ngồi đúng góc mới mở
@tung2810 Máy của mình cũng vậy, nhận diện khuân mặt rất khó toàn phải chuyển qua password
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
@nightwish47 Hồng ngoại thì hồng ngoại đó bác nhưng nhận diện kém hơn so vs ip rất nhiều ạ. Nó phải đúng góc
hungkhoia10
ĐẠI BÀNG
5 năm
cũng đang xài 1 con UX431 đây, máy theo mình thấy khá đẹp
TTThach
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em thấy bên VienthongA có bán con 13”

https://vienthonga.vn/laptop-asus-ux333fa-a4115t.html

Bản 14, i5 và 8GB Ram giá mềm nek
https://vienthonga.vn/laptop-asus-ux433fa-a6061t.html
dinhchi27
ĐẠI BÀNG
5 năm
TIKI giá mềm nhất nè các bác.
Tubi Trần
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng dùng ux433fn. phần touchpad của mình cạnh trên không cảm ứng được không biết của bác có bị như vậy không??? tò mò không biết đây là lỗi sp hay dòng này nó vậy
Tony08
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Tubi Trần Mình cũng tương tự, giờ mới để ý
Tony08
ĐẠI BÀNG
4 năm
Nên bóc mết tem ra, nhìn chất hơn rất nhiều các bác nhé ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019