Chia sẻ key bằng phần mềm winhex

4/3/2010 7:34Phản hồi: 471
471 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

venus_milo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chào bạn, bạn làm ơn cho mình xin Key của Berry Weather 1.6.11 nhé.
Mình dùng Bold 9000, PIN là 25638081
Bạn PM nick tinhte cho mình hoặc là vào mail mình venus_milo_83@yahoo.com
Cảm ơn bạn rất nhiều !
keyyyyyyyyyyy:522972
vooz
ĐẠI BÀNG
14 năm
bạn làm ơn cho mình xin key của soft Profiler v1.5nha
(Link down: http://www.mediafire.com/?jtizhjnjw4b).
Số PIN của mình là 20CBE035. Thank bạn nhiều!
Ai làm ơn cho mình xin key này acceloDex. Pin 20CA5906
Thanks!
Bạn ơi,làm ơn cho mình xin vừng của BerryWeather 2.2.01(Blackberry Bold 9000)Pin là: 2132bb59 email:thinhdo_nz@yahoo.com Cảm ơn nhiều
:eek:😢:banghead::help:
bac cũng cho mình xin thuốc với : Aerize Wifix
Pin : 3100aa9a
thanks bác trước nha
Thanks!
Key for PIN: 20CA5906
========================
acceloDex (Storm): 11F01DE9

Ai cần key này thì qua đây nhé ==> acceloDex - Accelerated Scrolling for your contact list
Bạn ơi tìm giup minh key game field tower pin của mình là : 30665ED5 cảm ơn !
Thanks!
cho minh xin key cua Berryscorll voi
Pin cua minh : 20F64B0B
thanhs bác nhiều
Cảm ơn bác...
Cho e xin key của BlackBook (blackBook by mblware) và BeejiveIM nhé!
Pin của e 3127E017
arclex
ĐẠI BÀNG
14 năm
key blackbook của em là 7367f177 nhé
bice_see
ĐẠI BÀNG
14 năm
cho mình 1 k**y bbassitant v0.7 nha. thank b trước 😃
PIN: 0245d1a2
Thắng ơi,k lấy lại key Blackbook cho anh nhé, vưa cài lai win nên ngại quá : 3103ed61 😃 tks nhiều nhiều nhá!

Bạn cài bản 1.4.3 đi, key đây: f4r3h56s9kr3wk
arclex
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác Hoàng hư lắm đấy nhé toàn dùng phần mềm đen 😁 hum đi huế phải mách chân dài của bác mới đc =)) kakaa

của bác đây 7363FD71
quản lý theo PIN nên anh em nên lưu key lại lần sau cài lại apps ko cần hex lại nữa ^^!
Cảm ơn T nhiều nhé, mà hình như hôm đó.......arclex đẹp trai cũng có chân dài đi cùng ---> arclex đẹp trai cũng có blackbook....:p :p :p

PS: Key chưa chuẩn rùi T ơi, check lại giúp anh nhé!
arclex
ĐẠI BÀNG
14 năm
check lại đúng mà 😁 đúng key với mã pin trên kia! check thử mấy lần với key khác vẫn ra thế
Xin key đéo cho , quê luôn rồi..............:mad::mad::mad:
nay bac, cai gi cung phai tu tu , chui boi gi the
Nếu dùng storm thì bạn đừng bào giờ cài thêm cái pm kia, bởi bản thân storm đã tích hợp sẵn trong ROM rồi!

ACE nào biết pm này thì giúp đỡ bạn ấy nhé!

Thichchi chuyên game đợt này đang bận việc nên ko thể giúp bạn ngay được, bạn nào biết thì giúp nhé

PS: Nơi này là chia sẻ một số "vừng" của các phần mềm giành cho STORM, vậy nên những pm nào hữu ích và thông dụng nhất sẽ được anh em chọn lọc và tìm kiếm. Mọi người tránh việc vào topic phần mềm chung chung rồi cài đặt pm cho storm, bởi rất nhiều pm ko tương thích với storm và ko cần thiết (Ví dụ như pm nghe nhạc: storm đọc và chơi được hầu hết các file nhạc và film thông dụng nên ko cần cài thêm kiểu như miutune hay gì đó. Rất nhiều pm các bạn muốn vừng nhưng ko cần thiết với storm hoặc ACE e ko biết thì ko thể giúp đỡ được.

TRÂN TRỌNG!
Bác muốn người khác giúp key mà thế này thì .....e cũng xin chịu bác!

Tất nhiên, trên diễn đàn thì không ai biết ai, chỉ biết nick, nhưng thú thực việc share key là tự nguyện không phải là trách nhiệm, và ko ai phải có nghĩa vụ ngày ngày vào đọc và có "nghĩa vụ" cung cấp key cả. Mục đích chính là giúp đỡ anh em nếu có điều kiện chi sẻ. Bạn thử nghỉ xem nếu bạn là người share key, bạn có đáp ưng ngay lập tức và tất cả các nhu cầu không? Nếu bạn làm được, mình xin lỗi và đã nói quá lời!

Cảm ơn!

---------- Post added at 02:03 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

Không phải nói nhiều đâu Hoàng ah.ĐC Hưng lập lên topic này đã là 1 sai lầm rồi(ko có sao người ta vào xin chứ),từ hôm nay thành viên hội Storm Hà nội ko chia sẻ key trên topic này nữa,mà sẽ bàn cách khác và chỉ giúp những người có văn hóa thôi.
E nhất trí cao!

PS: AE hội Storm Hanoi không comt trả lời key tại đây nữa nhé, nếu cần thì pm để topic này trôi đi!
[/COLOR]
Làm gì mà cần cái này vậy tên kia 🆒
arclex
ĐẠI BÀNG
14 năm
làm giống anh chứ làm j kakaka =))
Bác ơi, sao e nhập cái đó vào nó vào cái màn hình cóa bao nhiêu chữ, kéo hết xuống ấn accept, ấn xong nó lại quay lại màn hình nhập là sao? cứu e với...
arclex
ĐẠI BÀNG
14 năm
làm j có chữ nào nhỉ 😁 down BBok 2.0 về cài rùi nhập key nhé! nó hiện ra ô nhập key rùi nhấn register là xong! làm j có accept nào :| hú hú
E không hiểu sao bản e cài nó thế? Bác có bản khác chuẩn hơn thì cho e với? Sent qua mail giúp e nhé! Thanks bác nhiều, mail e là "duyluong2207@gmail.com" ...
Thanks a, e làm được rồi, cài bằng file jad được ngay mới lạ chứ? Tiện thể a check mail sent e mấy phần mềm, e tìm mà hok thấy! Thanks a!
Noi như bác dohuyhoang nghe thì rất ok , còn nói như bác trantrung68hn là hơi bị nặng đấy nhé , anh em chỉ chia sẻ key thôi chứ nói gì về có văn hóa . 🆒
Văng đéo lắt ở trên diễn đàn thì có văn hóa hay ko........................ tôi đã từng lấy key cho rất nhiều bạn nhưng chưa từng nghĩ đến chuyện người ta phải cám ơn mình.Rảnh rỗi thì tìm giúp thôi,có những phần mềm khó tìm hay ko tìm đc thì phải chịu thôi.Tìm đc một key của những phần mềm khó phải mất hàng tiếng đồng hồ căng mắt lên,ko tìm đc thì bức xúc...vậy mà bạn nghĩ là cứ yêu cầu thì mọi người phải có trách nhiệm tìm cho bạn ah....? chậm trễ một chút thì văng đéo...
Cuộc sống muôn vàn sắc mầu tươi đẹp nhưng nó cũng bị chính con người hủy hoại đi cái vẻ đẹp đó. Những người khai phá tiên phong cho những điều tốt đẹp còn rât nhiều. VD như đòng chí Hưng, dohuyhoang8, trantrng68hn ... Những sự tiên phong đó theo ý kiến riêng của em không thể là sai lầm. Chỉ bởi cuộc sống có quá nhiều con người trong đó người xấu kẻ tốt. Người có học hành chi thức và người kém học hành chi thức. Theo em không nên chỉ vì một cá nhân không tốt mà bỏ đi một công trình đã công phu xây dựng do bao nhiêu con người bỏ thời gian công sức và cả trí tuệ tạo nên. Nét đẹp của Bão là ở đây "Tinhte.com" trí tuệ và tài năng trẻ Việt nam nói trung ở đây đang làm nên những điều kỳ diệu. Em hi vọng Topic vẫn hoạt động như những gì vốn có của nó và hi vọng Tinhte là sự thể hiện những tinh hoa văn hóa như chính cái tên của nó chứ không có chỗ cho những người thiếu văn hóa. Thân!
Chào bạn, cho mình xin key của : -Swoosh Alarm và Aerize Wifix nha
PIN : 21325131
Cám ơn bạn nhiều nghen ;)
huytrang
TÍCH CỰC
14 năm
topic đã closed rồi anh em nào muốn giúp đỡ thì PM với anh Trung nhưng aTrung cũng không thể giúp được tất cả các bạn nên mọi người cũng thông cảm hén

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019