Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái vụ train lính thì mình thấy hơi khó chịu nhưng cũng quen dần. Chỉ khoái cái là war bây giờ 2 bên thi nhau gãy, vui vãi 😆
À, được cái hay là khi đang full quân vẫn train quân để dnt cho đồng đội được. Ai hay boost nhà lính để farm thì cực cú vì không thể boost từng nhà được, mình thì thấy ổn vì lâu lâu mới farm 1 trận, với lại 4 nhà lính max lv nên train quân nhanh vãi, 5m được 1 con golem 😁
hoangclick
TÍCH CỰC
8 năm
Ai thử chơi pekka chưa, giờ đánh miner gãy đành đạch. Trụ bom kia nhìn khá yếu mà nó cũng ảnh hưởng miner ghê gớm.
@hoangclick Pekka vẫn như trước. Ko đc buff gì cả. Chuyển sang đánh rồng 6 nha bro
ypmv2
TÍCH CỰC
8 năm
@hoangclick Trụ kia lúc nó chết đi nó tạo 1 quả bom giant. Có khi mạnh hơn nên đánh bộ khó nhằn quá bác
hoangclick
TÍCH CỰC
8 năm
@ypmv2 Ờ nhỉ, quên mất là núc nát nó còn bùm 1 phát to oành nữa.
Mạnh Phi
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Carvalho1986 Mình thử rồi, trâu vãi luôn ấy 😁:D:D Mỗi cái tật đi lạc thì khó sửa =))
@Mạnh Phi Cắt góc tốt thì muốn nó đi đâu chả được :D. Đánh 3* hall 11 thì khó chứ để ăn 2* thì chả có quân nào đánh dễ bằng rồng cả :D
hoangclick
TÍCH CỰC
8 năm
Pekka vẫn mặc áo giáp Sắt nhưng ko bị điện giật khủng khiếp như trước nữa mà.
Chưa biết đánh combo gì hết. Bowler bây giờ mong manh quá.
2 ngày rồi chưa đánh trận nào, và mới vô game 1 lần.....
danheric
TÍCH CỰC
8 năm
@nta139 Phí phạm acc. Haizzz
Yang.zeze
TÍCH CỰC
8 năm
13 days nè. Tạm biệt legend lâu rồi
Mạnh Phi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Def mới ác liệt quá, anh em lại rục rịch bay hết cả đám 😁
đây cả tháng trước không bem trận nào cuối mùa reset cup vẫn legend mới vãi.
Mấy hôm này vào hạ cup bem được vài trận không thấy hứng thú .
Quay sang luyện clash royal thấy vui hơn hehe
danheric
TÍCH CỰC
8 năm
@theannguyen Bác đánh phần challenge tour chưa. Em mới 7 win đã ná thở. Chịu ko nổi 😁

Cái clash royale giờ chỉ còn hứng thú đánh tour 1h. Có điều mỗi lần search oải, toàn password ko
sieuvihien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy chức năng đánh war team giữa các clan với nhau hay đó! Bác nào tag clan vào a e giao lưu nào ! 😆
sieuvihien
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy chức năng đánh war team giữa các clan với nhau hay đó! Bác nào tag clan vào a e giao lưu nào ! 😆
Yang.zeze
TÍCH CỰC
8 năm
Cái war challenge. Nếu mình đang war thật thì không dùng được war challenge. Đúng không mõi người
ypmv2
TÍCH CỰC
8 năm
@Yang.zeze Vâng. Cả 2 bên đều ko dính war mới được. Với lại nếu giao đấu phải 2 bên hall như nhau mới công bằng.
Yang.zeze
TÍCH CỰC
8 năm
Vậy cũng không ăn thua lắm. Huống gì clan mình chưa war challengs naod
thangxiuhbo
ĐẠI BÀNG
8 năm
có auto cho coc mới chưa các bác, dạo này e nghiện Clash royale quá mà CoC chả vô được tí nào @@
@thangxiuhbo auto ko band ak??mà trước update thấy có event bốt mỏ 1 gem.sao update xong im luôn ta????
thangxiuhbo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@daominhtan1988 ko bác, em vẫn cawsm cho 3 acc đến đợt update này xong @@
Các bác cho hỏi ngu cái là có thể chơi cùng 1 lúc nhiều acc coc trên 1 máy IOS hay không? và việc chuyển qua chuyển lại các acc mất khoảng mấy phút, có phức tạp (load dữ liệu gì đó) kg?
@Minavip Muốn chơi bao nhiêu acc cũng đc. Cứ vào game center trong cài đặt đăng nhập tài khoản của acc muốn chơi vào là chơi đc
danheric
TÍCH CỰC
8 năm
Dạo này qúinh war hơi đuối nên chế biến chơi. Tay này hall 11 xuống dọn mình hall 9 đâm giận quá lên hỏi thăm nó luôn 😁

hoangclick
TÍCH CỰC
8 năm
Hall 9 lên dọn 2* Hall 11 là một chiến thuật. Ai đánh war cân não mới hiểu.
ujdzaaa
ĐẠI BÀNG
8 năm
ai co combo clear h10 ko, cho mình xin, mình kq cùi lv15, wz6, vlk5, bowler2, gl5. Tks. Mình xin combo đánh bowler h10. Tks
Thấy có cái link này bảo chơi clash of clan trên PC, tưởng vụ này bị cấm - nó ban nick các bác nhỉ. Sao vẫn thấy quảng cáo tùm lum vậy

http://www.koplayer.com/adcash
Bây giờ XP clan kiếm khó khăn hơn trước kia thì phải

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019