Chia sẻ kinh nghiệm chơi Clash of Clans

trick&treat
3/1/2013 2:2Phản hồi: 21.727
21.727 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boost gem các bác nhé
Mạnh Phi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Từ ngày bọn Tung Của chi phối game, nhàm chán hơn hẳn :mad::mad::mad: Cái Event quần què gì chán ngắt, hôm qua war anh em clan đánh gãy thê thảm, ko biết nó nerf cái gì 😕😕
cmyk77
TÍCH CỰC
7 năm
Công nhận, Game thoái trào với mềnh chả buồn cày bọn nó up tùm lum ( Xbow, tesla, Mortar...) đến nhàm cái bài hút máu gems. Giờ chỉ vào oánh đủ 2 trận war cho ae đỡ kêu.
Bác nào rành vụ này giúp e với: e xin đc cái nick coc đang chơi trên android, e vào link sang ios thì nó báo là đã liên kết rồi k link đc nữa. Sau e dùng tài khoản google mà có acc coc đấy đăng ký một id apple rồi lấy id apple đó đăng nhập vào game center nhưng vào coc lại ra một nick mới, e chơi đến level 7, hall3 rồi mà k thấy load nick cũ. Trên android vẫn chơi bt. Bác nào rành giúp e để e có acc chơi với. E cảm ơn nhiều
cmyk77
TÍCH CỰC
7 năm
@Chihoaithu Link từ Android sang iOs hặc ngược lại chỉ được một lần thôi, bạn do chủ cũ họ đã link rồi nên bây giờ chỉ xin Acc ios của lần link trước đăng nhập mới load được.
Yang.zeze
TÍCH CỰC
7 năm
Oảnh đủ 2 trận war cho đỡ buồn
2 tuần vô game được 1 lần 😁 re-arm xong out :D
oranavn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@nta139 Hiện hồn đi ông cả clan đang war mà chả thấy mặt ông đó :D
ypmv2
TÍCH CỰC
7 năm
Đã thử và thành công. Full quân chỉ mất 1 gem và không bị tốn tài nguyên train.
http://clashofclans.vn/threads/huong-dan-train-valkyrie-va-tat-ca-cac-linh-chi-voi-1-gem.8597/
lethanhthu48
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lính max kq max thì h giá đc nhiêu, các bác định gái giúp e cái, hay h chẳng ai thèm chơi nữa nhẩy 😃
AHUVISNDE
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình h10 max lính, kq, tường max còn 70 cục, chưa đổi tên, còn 6000 gem, acc android bán đc 2tr 8 cách đây 2 tháng, ít chơi thì bán đi bạn ơi, đc đồng nào hay đồng ấy, có chơi mãi đc đâu mà 😃

Gửi từ A870 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
lethanhthu48
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đã ra đi acc cày cuốc bấy lâu nay cho người ae tâm huyết chơi chung giá...1 củ😃. Nghĩ lại 2 năm chơi coc cũng nhiều cung bậc cảm xúc nhưng tạm dừng lại và theo đuổi đam mê khác có giá trị thực tế hơn...
Có ai chơi clash of trên ip 6s giống mình không. Con 6s mình mới mua chơi nó cứ bị lag mạng hoài, không biết tại game hay tại máy nữa
danheric
TÍCH CỰC
7 năm
Đang đụng với clan heineken BMT, 1 clan cũng khá có tiếng trong giới CoC. Mới vào mà hall 9 đập nhau chan chát, mà toàn những base hall 9 ko dễ khi đấu đồng cấp

Cảm giác khá hứng khởi khi đập hall 9 max xếp base chống hoàn toàn combo lava nhưng bị chính lava diệt gọn 😁
@danheric bác xài xmod ak sao hiện hết bom bẫy nhà địch hay vậy ??
danheric
TÍCH CỰC
7 năm
@daominhtan1988 Nhà đó là nhà của tui mà. Chình ình nguyên chữ follow.that.way Raica đó. Còn nhà địch có thấy bom bẫy gì đâu.

Đánh chay mà clear mới hứng chứ giờ xmod gì nữa bác 😃
hoangclick
TÍCH CỰC
7 năm
Xmod xưa rồi, giờ ai chơi nữa, kkkk.
các bác có gặp trường hợp mình đang chơi trên android ngon lành tự nhiên một hôm không link được vào gmail nữa mà cái gmail này trước giờ vẫn link được vào tài khoản.
con trên ios thì vẫn ngon lành.
bên android xoá đi cài lại link vào cái gmail lúc trước thì nó cho về town 1
giờ chả biết làm sao nhỉ
trung3010
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có bác nào cho xin base war hall 11 khoai dc kg. Mình toàn bị đập 2-3 sao, chán quá.
Chào mọi người. Cho mình hỏi là giờ đánh hall 10 thì combo nào là hiệu quả nhất vậy? Nhờ mọi người tư vấn giúp với. Cảm ơn nhiều.
@MinhDucXD Nếu k quen đánh nhiều loại thì cứ 6 healer full bowler lao vô mà bụp thôi. Quân clan xin giant 8.
danheric
TÍCH CỰC
7 năm
Mới vào war

Đang chờ 7 hall 11 địch với 6 nhà max hero đấm đá như nào để cân bằng 😁

P/s: vừa post xong thì hall 10 cuối cùng trong hình đã bị đồng đội clear. Trận này ae ăn trúng thứ gì rồi :D
danheric
TÍCH CỰC
7 năm
Trong trận war bà nhập trên vẫn còn tình huống bách nhọ xuyên tâm cho tui. Toàn thiếu time vì con queen tử nạn quá nhọ 😔

2 trận cùng 97% thốn tới rốn. Haizzz
BengPr0
CAO CẤP
7 năm
@danheric Còn slot ko bác. Cho e xin 2 slot qua du lịch vài bữa với, độ này lười cập nhật chiến thuật đánh gà quá
danheric
TÍCH CỰC
7 năm
@BengPr0 Ok cứ vào đi, nói bạn tui nha, 1 số ae mới vào ko biết cứ hay reject sảng 😁
BengPr0
CAO CẤP
7 năm
@danheric Chiều tối e song war e qua. Bên bác đang để cup bao nhiêu đó hạ xuống 2k5 e vô với nhá
danheric
TÍCH CỰC
7 năm
24h war gói gọn trong 4 tiếng. Trong đó có 2/7 hall 11 bị clear và có khả năng thêm 1 chú nữa ra đi nếu đồng đội còn hứng đánh. Tội lỗi là do lão đại của clan, trùm kiên nhẫn trụ cup legend mở hàng quá đỏ khiến ae clan đánh như lên đồng. Địch có lẽ cũng ko yếu, nhưng bị knock out toàn bộ base trong tgian ngắn như thế chắc xếp càng luôn rồi. Ước gì war nào cũng phong độ thế thì hay 😁
BengPr0
CAO CẤP
7 năm
@danheric Hên vồn:D. Mò sang war 3 trận toàn thắng. KaKa, chắc tại em gà son :D
Mạnh Phi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy bác này đánh kinh thế, mình đánh bowler toàn 0 vs 1* 😔:(:(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế