Chia sẻ kinh nghiệm chọn ba lô đa dụng: đi làm, đi học, đi chơi đều được, mời anh em đóng góp thêm

Duy Luân
15/8/2017 21:45Phản hồi: 461
461 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pvph0ng
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chào các anh chị

Các anh chị tư vấn giúp e hiện tại muốn mua balo của Lowepro để đựng laptop (15,6"), có các tính năng tương tự như bài viết. Hàng có sẵn ở HN ấy ạ. E cảm ơn
accazure
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng đang dùng northface nhưng hàng fake đã bị bục chỉ

các bạn biết địa chỉ northface bán chính hãng ở VN ko? hoặc chỗ nào bán tốt tốt.
Ba lô hay vali thì tiện lợi hơn nhỉ?
3DNo10
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình đang tìm kiếm mẫu nào tương tự như của bạn Luân (hoặc chỗ nào còn sót hàng thì xúc luôn cũng được). Nhờ ae tư vấn giúp.
Cảm ơn ae nhiều.
Thunder Bird
ĐẠI BÀNG
3 năm
Có bác nào có mẫu đeo đẹp để mang em ipad pro đi cafe k ạ?
akira6789
TÍCH CỰC
3 năm
Thích đồ da nên xài mấy con này cho êm 🤤
tuanphien
TÍCH CỰC
3 năm
Mình thích dạng nhỏ gọn. Chứ đi làm mà to và quá khổ thì vướng. Còn đi dã ngoại thì to là thích.
Odin
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình dùng 2 đời TNF dùng cho cả đi làm, công tác và đi chơi thấy quá tiện và bền. Sau có tuổi chút thấy đeo TNF hơi bụi bặm những lúc đi làm nên chuyển qua em Mark Ryden. Em này đẹp và hợp với văn phòng hơn nhưng mất form hơi nhanh.
Hữu ích
Đẹp quá
jonidontcry
ĐẠI BÀNG
3 năm
Các bác update xem gần đây có mẫu balo nào đẹp đẹp để mang đi làm không nhé, em đựng nhiều đồ linh tinh nên cần cái nào nhiều ngăn rộng rãi chút, nhưng bề mặt ngoài phẳng phẳng chút nhìn cho đẹp (chứ không nhăn nhúm).
Ngoài ra em muốn nhờ tư vấn chọn mua thêm 1 cái túi trống/du lịch để đựng đồ tập thể thao & đựng hộp cơm mang theo nữa. Cảm ơn các bác.
quangdong_88
ĐẠI BÀNG
3 năm
Gõ từ khoá chọn mua balo ra bài này cách đây 3 năm của mod mặp. 😅
Có ai mua hàng bên balohanghieu chưa cho minh xin chút đánh giá với. Tks!
Leo Devincy
ĐẠI BÀNG
3 năm
Tóm lại chiếc balon này hiệu gì em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019