Chia sẻ những điều anh em thích trên Galaxy Tab S2, trúng Tab S2 8"

Kính Cận 0_0
25/11/2015 8:29Phản hồi: 1.844
1.844 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sky_Wings
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Thiết kế mỏng, màn hình độ phân giải cao, cấu hình mạnh
o0osaoxao0o
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Kết nối nhanh với tivi Samsung.
Những điểm mình thích trên tab s2 màn hình đẹp thiết kế mỏng vừa phải cấu hình tốt
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Hiệu suất cao, ko lag giật, màn hình amoled dịu mắt rất dễ chịu, RAM lớn và dung lượng pin cũng lớn giúp thời gian trải nghiệm được lâu hơn.
huymanhkd
ĐẠI BÀNG
8 năm
Không bằng em Chuwi hi8 là chia sẻ rất thật Tiình.
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: phiên bản 8 inch rất vừa với tay nên cầm nắm và sử dụng rất thuận tiện.
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn hình đẹp, hiêu năng tốt.
ko co dung` biet gi ma chia se 😆)
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: màn hình đẹp với tỷ lệ 4:3 có thể dùng cho nhiều mục đích
hoatk08
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: giải trí tuyệt vời. I Love Samsung
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn hình hiển thị tươi sáng, cảm biến vân tay, mỏng và nhẹ.
Chjmcumeo
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Thiết kế gọn đẹp, sang trọng, màn hình siêu sắc nét xem phim chắc sướng lắm 😁
phuctran122
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Nếu được trúng giải em sẽ chia sẽ trải nghiệm ngay và luôn vì chưa có xiền để mua mtb bao giờ cả?
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn hình phân giải cao xem phim cực đã!
Enihs Chan
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn hình đẹp, ngoại hình máy ổn, cấu hình đủ xài. Phù hợp cho dùng trong trong gia đình
binh9s
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: minh thich thiet ke va mang hinh do phan giai cao
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Mình thích nhất ở cảm biến vân tay, hiệu năng và cấu hình cao
damn
Trứng
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn 2k tuyệt vời, nhẹ cầm ko mỏi, máy sạc pin nhanh. Em chạy android nên rất thoải mái trong giải trí.
hieu elegant
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: : Thiết kế đẹp, tinh tế, trọng lượng nhẹ, máy mỏng.
kei202
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Mình rất thích thiết kế siêu mỏng của 2 chiếc Tablet này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019