Chia sẻ những điều anh em thích trên Galaxy Tab S2, trúng Tab S2 8"

Kính Cận 0_0
25/11/2015 8:29Phản hồi: 1.844
1.844 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

• Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Thiết kế đẹp, màn hình rộng và trong
jconst
TÍCH CỰC
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn to, máy mỏng, thiết kế sang trọng
l0v3266
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Máy đẹp, và mình thích hàng samsung ^^
Hunter Elite
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thích:
- Thiết kế đẹp, nhỏ, nhẹ, cầm 1 tay ko quá khó.
- Hiệu năng tuyệt vời, màn hình tuyệt đẹp.
Chưa thích:
- Pin chỉ ở mức khá.
romeo_133
TÍCH CỰC
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn hình 3:4 có độ phân giải 2K
• Mình thích tab s2 vì sao ư?rất đơn giản vì mình thích sam sung
protk2
TÍCH CỰC
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Cấu hình tốt, màn hình 2k sắc nét, thiết kế đẹp, mỏng.
Galaxy Tab S2 có độ phân giải cao, kết nối dễ dàng với Tivi Samsung qua Smartview và với loa Samsung TW-H5500 qua Bluetooth. yêu Samsung.
Trunggaja
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Cảm biến vân tay &cam ngon
phần đăng ký ở đâu nhỉ sao ko thấy
lonelymr2
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Màn hình đẹp, máy mỏng, thiết kế đẹp, dễ tùy biến thay đổi
uriboyka
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Mình thích Tab S2 8" vì thiết kế đẹp, nhẹ, nhỏ gọn, tiện mang theo , màn hình 2K sắc nét, vân tay siêu nhạy và các ưu đãi phần mềm khi mua các sản phẩm của Samsung !
lenam22784
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: màn hình đẹp, mỏng, thiết bị cầm gọn nhẹ trên tay.
tranbinhxd
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Thiết kế gọn đẹp, sang trọng, màn hình siêu sắc nét và phục vụ tốt cho công việc hiện tại của mình.
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Máy mỏng, nhẹ, cấu hình cao, màn hình sắc nét thuận tiện cho công việc và giải trí.
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Cảm biến vân tay, máy nhẹ, màn hình nét, hiệu năng cao.
KimuyLong
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Mỏng nhẹ và màn hình tỉ lệ 4:3 cho trải nghiệm lướt web tuyệt vời.
Jun.88
TÍCH CỰC
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: kiểu dáng đơn giản sang trọng , chạy mượt các chức năng sẽ mua nếu dư giả ^^
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: SS Tab S2 gọn, nhẹ, mạnh mẽ màn hình đẹp đáp ứng tốt nhu cầu giải trí.
baovu898
ĐẠI BÀNG
8 năm
  • Những điểm mình thích trên Tab S2 phiên bản 8 inch hay 9,7 inch: Thiết kế đẹp, mỏng nhẹ giễ sử dụng. Màn hình độ phân giải cao.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019