[Chia Sẻ] Phần mềm “Unlock KeyOne Sprint” (Hỗ trợ ABH608)

onetwo
20/8/2018 12:44Phản hồi: 351
351 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vậy làm sao biết được máy đã unclock full như bản này Bác nhỉ.
datmacom
TÍCH CỰC
6 năm
Nghe gọi được luôn hả
wavezxvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tối về mới triển được. Cảm ơn tỉnh thần của chủ thớt
kurt80
TÍCH CỰC
6 năm
Không liên quan, các bác cho em hỏi có phần mềm nào chỉnh sửa lại rom stock của máy Priv - Tmobile không? Máy em đang dùng có hiện tượng rất nóng khi chạy phần mềm. Ngoài ra tốc độ cũng chậm, có lẽ còn chậm chạp hơn cả note 3 ấy chứ. Mặc dù so sánh thì Priv ra đời sau và cấu hình nhỉnh hơn.
ngocson992
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kurt80 load os lại bác?
kurt80
TÍCH CỰC
6 năm
@ngocson992 Mình đã load OS lại nhiều lần nhưng hình như vẫn vậy. Máy chạy cực nóng và chậm với Google Map hoặc khi dùng 4G
Bạn cho hỏi là Android 8.1 có dùng phần mềm này unlock đc ko ạ @onetwo
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@sleepingin Đuợc nhé bác
lelink
ĐẠI BÀNG
6 năm
@onetwo Bro ơi! Lúc nào thêm phần mod hotspot nữa?
Mình mong chờ quá!!!
Cám ơn đã chia sẻ!
axitbudic
TÍCH CỰC
6 năm
@onetwo Dùng phần mềm này unlock xong. Up lên 8.1 có cần phải chạy lại phần mềm k ạ
divatu1987
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cảm ơn anh.tiếc là ko có keyone Sprint để thử !
freedom_2108
ĐẠI BÀNG
6 năm
@onetwo Cảm ơn a rất nhiều.
Sẵn cho e hỏi android 8 trên K1S chạy ổn định chưa a. A có thể cho e xin file để up lên k a. E cảm ơn
Các bác unlock rồi cho em cảm nhận tình trạng pin và độ nóng của máy với. So với rom gốc thì thế nào?
@Hưng Cao Kều pin rất tốt, sóng căng tràn luôn bro ơi, máy chỉ ấm ấm, 8 tiếng nghịch ngợm, wifi + update chút + nghe gọi tầm 5 cuộc, mỗi cuộc khoảng 2p, pin từ 85% còn 62%, rất ổn luôn
@pancolar Cảm ơn bác đã thông tin. Để tí lên luôn.
@pancolar Nó báo invalid card bác. Đã thử trên máy tính khác vẫn không được bác ạ
@Hưng Cao Kều bác phải up rom gốc trước, reset máy trắng tinh, chạy Tools, ăn ngay. Bỏ sim ghép và sim chính ra bác nhé, theo chỉ dẫn của bác Huy, 1 số sim trước đây dùng với sim ghép, sau khi chạy tool sẽ báo No service, đổi sim khác hoặc cho sim đó sang máy khác để lên sóng bình thường rồi mới cắm vào K1S.
@pancolar Mình up ROM qua Mobile Q Upgrade rồi, mà làm vẫn bị báo là invalid card. Lỗi gì đây ạ
lkmu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cám ơn bạn đã chia sẻ!
Bác ơi sao e làm đúng như trên rồi, nó báo thành công reboot lại rồi gọi 1 cuộc đầu đổ chuông nhưng máy kia bấm nghe thì k1 vẫn đang chế độ gọi k nghe đc, cuộc thứ 2 trở đi chỉ bấm đc số, k bấm gọi đc luôn bác. hixxx. hiện tại máy e vẫn đang dùng bản android 7.1.1 . E k rành mấy vụ này nên bác hướng dẫn e với ạ.
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@gnonne Bạn đổi qua cổng usb khác rồi chạy lại pm, không thì đổi qua máy tính khác nhé (không nên làm ở quán NET)
@onetwo E đổi cổng usb rồi vẫn k đc, pin để qua đêm từ 86% đến sáng nay còn có 20%. Giúp e vs bác ơi
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, đã thành công ạ....
Cám ơn OneTwo, mình đã có một chiếc KeyOne dùng rồi, mua 3 tháng nay toàn chơi, đến hnay nó đã trở thành một chiếc điện thoại. 😃
link drive bị die rồi bác ơi. PHiền các bác úp lại với. EM nghe nhạc từ lâu lắm rồi.
@teoninh Mình up qua Fshare cho anh em nào ko down được nhé, link của bác chủ vẫn sống đấy:
http://www.fshare.vn/file/O2ZIAMXM258E

KeyOne.rar - Fshare

Fshare là dịch vụ lưu trữ và chia sẻ dữ liệu trực tuyến giúp khách hàng lưu trữ thông tin, dữ liệu (album ảnh, phim, phần mềm, tài liệu, game, nhạc, v.v...) mọi lúc, mọi nơi, tương thích trên mọi thiết bị.
fshare.vn
hiepcom_vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã thành công. cảm ơn chủ thớt ak. nhưng lắp sim 4g k thấy hiện LTE
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@hiepcom_vn Bác ấn *#*#46368676#*#* kéo xuống chọn "LTE
hiepcom_vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@onetwo chọn rồi nh mất sóng luôn ak
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@hiepcom_vn Vậy chắc sim vietnamobile đúng k bác. Bác lấy 1 sim viettel hay vina lắp là
kysusieuhang
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hiepcom_vn Song 4g manh no tu len ko viec gi phai chon ca.
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
Chắc nhiều ng load quá google nó khoá
hiepcom_vn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@onetwo M vừa tải vẫn đk nhé
Máy mình sao nó cứ bắt nhập mk bb Hub. Đăng nhập nhiều lần nó vẫn cứ thông bảo. bác nào biết chỉ với
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@hoangkimgiac Bác xoá tk đi đăng nhập lại xem
Ai bày e cách khắc phục đi, máy e giờ pin tụt thảm, sim vẫn k nghe gọi đc
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@gnonne Bạn sử dụng máy tính khác cài nhé. Có thể máy của bạn không nhận driver
myneo8
ĐẠI BÀNG
6 năm
E làm xong k lên data đc là sao các bác ơi. Chỉ gsm
onetwo
TÍCH CỰC
6 năm
@myneo8 *#*#46368676#*#* chọn LTE
Đã làm Ok, tuần trước về rom gốc nên có thể là trên rom gốc sẽ Ok hơn.
Hiện thời đang để sim chính, dùng thử nghe gọi tới chiều xem sao. Thử gọi đi và đến ok, Sim mobi, hiện H bình thường, thử nghe nhạc trên data sim, chưa có vấn đề.
Thanks bác chủ thớt.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019