[Chia sẻ] SmartHome giá 16tr360 cho đôi vợ chồng và bé sơ sinh

aquarius
6/8/2018 9:9Phản hồi: 300
300 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tks thớt. Có vài món cảm thấy có thể xuống tiền cho công chúa sắp chào đời nhà mình rồi.
@iAndroids Có con nhỏ thì mua cái máy làm nước nóng trực tiếp. Rất tiện, m đang dùng. Khỏi nấu nước sôi cho mệt.
Đang quan tâm cai camera. Bác ib giúp em về cách sử dụng và link mua sp nhe.
Thank bác
@congkhanh.huynh Camera bác dung cam Yi đấy. Phiên bản quốc tế, đắt hơn tí nhưng dùng sướng. Ở TCS bán .
😁 full gear xiaomi 😆
finallove252
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cũng đang xài cho nhà, khá là ổn 😁
Đèn bàn có wifi để làm gì thế mọi người
@bsnguyenthien Bật tắt từ xa là chính 😁
Với lại thay đổi nhiệt độ màu, độ dáng.
Mua cả bộ chắc tốn cũng khá
Cảm ơn bác chủ vì bài viết chia sẻ nhiều thông tin hay!
V!gor
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con chó đó nhà bác ah, vậy nên thêm 1 bộ Smart pet feeder cho nó 😁
thanh70
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đồ tàu mua mới thì rẻ, sài vài năm thì tiền bảo trì đắt hơn đồ của các nước Âu , Mỹ
@thanh70 mình trc kia cũng nghĩ như bạn nhưng khi mình tìm hiểu và dùng thử thì nó thay đổi cách nghĩ. mình ko thích đồ tàu mấy, mún dùng đồ trong nước nhưng còn khá nhìu hạn chế đc này mất kia bạn ạ. Mong sao hàng Việt Nam! làm tốt giá ổn sẽ có bài chia sẽ ae dùng tốt hơn
zodzeus
TÍCH CỰC
6 năm
@thanh70 quan trọng là bác xài của thằng tàu nào
@thanh70 Vâng , m sài từ 3 năm nay rồi. Có cần bảo trì j đâu . Chắc bác sài tàu đểu quen nên phán
thienhai_241
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em sài Mi Camera , khi vào camera coi thì ứng dụng bây giờ toàn chữ Tàu, trc thì ko bị mà giờ cứ vào xem là bị. Của bác chủ thớt có bị ko vậy?
@thienhai_241 mình dùng ở nhà là bản tiếng anh mà bạn. trên ios, chắc có lẻ bạn đang dùng android nên mới hiện tiếng tàu
zodzeus
TÍCH CỰC
6 năm
@thienhai_241 mi giờ có app tiếng anh hết rồi mà . lạ nhỉ
Ko đánh giá cao lắm combo này.Có lẽ mua chơi vì rẻ thôi.
@tinhyeuhoanhao92 vâng mình lúc đầu cũng nghĩ như bạn mua sài chơi mà cúi cùng sài tới 3,4 năm nay nó chưa hư
nkn1506
TÍCH CỰC
6 năm
Đáng để lưu tâm
DaiCaAnhMinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác cho e xin cái review máy đuổi muỗi với. Có dùng khi đang ngủ được không và nếu có thì có bị ảnh hưởng gì k ạ. Em cảm ơn trước 😁
@DaiCaAnhMinh Cũng hóng với bác. Mua 1 cái về gắn nhà.
yellowcard
TÍCH CỰC
6 năm
Cho mình hỏi quạt cây cao thế kia mình nằm dưới sàn nhà quạt có hạ độ cao được ko vậy chủ topic, hay là nằm sàn nhà thì ko dùng được
@yellowcard quạt này ko hạ được ạ. bạn có thể cho cụp quạt xuống thì đc
Cái máy đuổi muỗi xài đc ko bác ơi
thsttl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xaxkilloxax bạn mua lưới chống muỗi về, bọc hết các cửa sổ lại. Từ ngày mình bọc các cửa sổ nhà mình lại thì chả còn con muỗi nào nữa cả, rất sướng
@thsttl E cũng tính phương án đấy nhg nó không thẩm mỹ lắm nên ko khoái nhg nó là an toàn hiệu quả nhất r
thsttl
ĐẠI BÀNG
6 năm
@xaxkilloxax không sao đâu bạn ah, lúc đầu mình cũng lo thế, nhưng mà mình mua lưới màu ghi, bọc hết cửa sổ lại, ở bên ngoài nhìn vào chả nhận ra đâu, mình ở bên trong thì nhìn thấy loáng thoáng chút, tóm lại là chả thấy vấn đề j cả
DaiCaAnhMinh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@aquarius xong rồi vào thì có phải tắt máy đi k bạn hay vẫn để đó
Ôi niềm đam mê của tôi
MicahNguyen
ĐẠI BÀNG
6 năm
Oánh dấu để tìm hiểu
hiện đại hại điện thật
resetct
ĐẠI BÀNG