Chia sẻ Theme iOS 7 - from Cydia

lovecm
16/1/2014 4:52Phản hồi: 3.651
3.651 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

3uTools
ĐẠI BÀNG
7 năm
Apple đã thêm vào chức năng chia màn hình trên iOS 9, nhưng tính năng này chỉ hỗ trợ một phần của iPad. Vì vậy, có thể Ifans trải nghiệm nó trên iPhone? Tất nhiên họ có thể, có rất nhiều plugin chia màn hình để bạn lựa chọn sau khi jailbreak.

1.Mimir -> hỗ trợ iOS7.0-8.4

Mimir là một plugin chia màn hình cũ, nó có thể được hỗ trợ trên iPad chạy trên iOS 8. Nó có thể giúp điều chỉnh vị trí và kích thước của ứng dụng.
Nguồn địa chỉ: kingcydia.cn

2.AppHeads -> hỗ trợ iOS7.0-9.3.3
Nó là một plugin nhiệm vụ. Plugin này có thể được sử dụng để thiết lập một nhiệm vụ và người sử dụng có thể điều chỉnh kích thước của ứng dụng.

3.PullOver -> hỗ trợ iOS9.0-9.3.3
Nó có thể giúp xem trước đa nhiệm và hợp tác với các nền thực sự. Nó rất giống với AppHeads.

4.Splitify -> hỗ trợ iOS9.0-9.3.3
Sau khi ứng dụng này được đưa ra, người dùng có thể chia màn hình qua trượt phải sang trái.

5.VideoPane -> hỗ trợ iOS7.0-9.3.3
plugin này là rất tốt đẹp, chỉ video trên một cửa sổ từ xa. Người dùng có thể trò chuyện với bạn bè hoặc xem bài trong khi xem video.

6.Medusa cho iPad -> hỗ trợ iOS9.0-9.3.3
Plugin này chỉ hỗ trợ iPad, người dùng có thể chia màn hình qua trượt phải sang trái khi ứng dụng này được đưa ra. Và bạn có thể chuyển đổi các ứng dụng chia màn hình qua trượt lên và xuống.
Ip7 ah bác. 6s.10.2. Đã jb đc chưa bác
Công nhận đẹp thật 😆
Thanks bac hehe
có bác nào có bản JB của 10.3 chưa ạ
@Hà Phương95 Chưa có đâu bạn à, trên mạng chỉ có thông tin Pangu đã JB nhưng chưa có tool để tiến hành nên cũng như ko 😔
@LIENHUONG Em đọc thông tin thấy công bố sẽ ra bản JB mà chưa có cụ nào fist thử
1born
ĐẠI BÀNG
7 năm
bác nào cho em xin thư mục MobileIcons.framework ios10 gốc với e thay đổi theme quên k zip lại cái gốc @@
newmaster
ĐẠI BÀNG
7 năm
Máy mình không jailbreak được, nên xài cách này: cai-theme-ung-dung-game-khong-can-jailbreak-cho-iphone
đề nghị mọi người điền tên tuổi các theme nhé.... còn mình tự làm hết ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019