Chia sẻ thủ thuật, kinh nghiệm Android, iOS, Windows, macOS hoặc Camera trúng pin dự phòng, code NCT

Duy Luân
21/10/2018 7:49Phản hồi: 132
132 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủng hộ game này, giải ko quan trọng lắm. (Vì biết chắc méo trúng rồi, đời tôi chưa trúng được cái gì ngoài mấy cái vớ va vớ vẩn)
Ntht006
CAO CẤP
6 năm
E văn ngu chữ dốt nên k bit viết ji, thôi đọc bài của các bác rồi like là ok rồi. Hehe...
Cố lên a e
Quả sạc tần 2k mAh 😆
Ngon lành
Dịp truy tìm nhà trí thức cũng là lúc đồng thời chúng ta sẽ truy tìm ra nhiều người rảnh rổi chuyên đi spam những câu vô nghĩa, chuyên bú fame các comment top bằng cách quote tất cả các comment page 1
@heobanhki Rồi có được giải đâu
KHông có thời gian nên chỉ hóng hớt thôi .. chả biết viết cái j 🆒
Mình hay bị cái vụ vì ứng dụng che khuất nên không thể cấp quyền, có bác nào chỉ giáo k ạ?
Quá tuyệt vời, mình cũng sẽ thử viết một bài thủ thuật xem sao
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
6 năm
Pin 2k mAh của hãng lần đầu nghe tên
Chắc bác nào làm bài gây war có lẽ số cmt sẽ đông đảo
@ChuoiNo1 Nó là cửa hàng tiện lợi đó bác
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
6 năm
@WesleyNguyen1411 Seach thì nhanh thôi ạ
Cơ mà khổ quá, quà tặng này tên tuổi lắm cơ
@ChuoiNo1 Cục này so với cục Anker hôm rồi được Tinhte tặng mình trong Tinhte Reward 1 thì đúng là k có cửa :p
ChuoiNo1
TÍCH CỰC
6 năm
@WesleyNguyen1411 Thế mới nói quà cũng phải hàng chất chứ
quà trị giá thật những cục pin 2000mAh 😆)
holalatiger
ĐẠI BÀNG
6 năm
trời, sao 7eleven keo thế, tưởng tặng gì tặng mỗi cục sạc dự phòng 😃 chắc khuyến mãi đợt trước bên 7eleven còn tồn kho à, cục này sạch chưa đầy cái điện thoại nó đã hết pin rồi á😃 mình share vì mình đang xài 😃
_Lucky_
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quà không hấp dẫn lắm nhỉ. Nhưng mà tham gia vì mục tiêu viết lách nhỉ 😁
ngsangmt
TÍCH CỰC
6 năm
Cho hỏi ngu là bài viết đăng ỏ đâu nhỉ?
holalatiger
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngsangmt bạn vào forum , tìm các mục có chủ đề này và tạo bài viết mới á "
  • Viết bài lên Tinh tế, chia sẻ thủ thuật, kinh nghiệm sử dụng về Android, iOS, Windows, macOS, camera hoặc bất kì đồ điện tử nào bạn thích
ho_touch
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dạ thủ thuật của em nếu win mà lỗi chạy chậm. Các bạn phải sạc đầy pin sau đó nhớ dọn dẹp thùng rác.,,,, rồi sau đó cài lại win ạ
Mình chia sẻ không quan tâm quà lắm, nhưng cục pin dự phòng 2000mAh thì dung lượng bé quá 😁
ko khó để vận động sponsors nên ae ko nên than về giải thưởng ,đc nhiêu thì đc .cảm ơn Luân đã cực khổ lăn lộn ;)
cmt góp vui thôi chớ từ thời sơ thiên lập địa tới giờ ,mình chưa trúng cái con khỉ gì hết 😁
holalatiger
ĐẠI BÀNG
6 năm
@kixx có nhất thiết là cần tài trợ k ban ? Tinhte tự bỏ ra cũng dc mà, content càng tốt càng nhiều thì tinhte càng kiếm dc nhiều tiền mà
@holalatiger mình cũng muốn làm ngơ lắm nhưng với cái logo 7-11 thì.. :p
@Duy Luân a ko giỏi viết bài nhưng ai hỏi gì về windows + mạng đều có thể đáp ứng thì có được tham gia không nhỉ 😃
@vanthoi1991 Được anh, vậy anh support mọi người để lấy code VIP nhaccuatui cũng được, có cả chưing trình đó đó
thientai2006 đã đăng ký tham gia.
Nghĩa VĐ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nghĩa VĐ đã đăng ký tham gia.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119