Chia sẻ thư viện ebook định dạng .epub cho iPad

graphiclancer
26/5/2010 22:32Phản hồi: 420
420 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

oro
ĐẠI BÀNG
14 năm
Làm sao đọc được file .prc các bác nhỉ? Thanks all
dùng calibre bạn ạ 😃
Vừa thức xem Đức - Tây Ban Nha quần nhau, vừa load sách epub của các bác, sướng ghê. Cảm ơn các bác nhiều.

Nhân tiện có bác nào có toàn tập tuyển tập Pautovski (Bình minh mưa, Bông hồng vàng, Nastchia cô gái làm ren etc) cho em xin nhé.

Cheers!
bác nào có trọn bộ Ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên ko ạ, thanks.
clevelearn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Em có tài liệu dạng .doc, xin hỏi các bác: có cách nào chuyển sang định dạng .epub để xài cho iPad được không vậy
?
Thanks
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
dùng calibre em ơi. have fun!
clevelearn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vấn đề là em chỉ biết convert trong calibre thôi (từ ebook chuẩn khác sang dạng .epub) , không tìm thấy chức năng chuyển từ .doc sang .epub. Bác chỉ cho em xem nó ở chỗ nào nhỉ
Thanks

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

Sorry bác em gửi chưa đúng cách. Em đã xài calibre rồi nhưng chỉ biết convert từ dang ebook này sang dạng ebook khác thôi. Bác chỉ giùm xem cách convert từ file .doc sang .epub với. Cám ơn bác nhiều
EEE4G
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các định dạng ebook có đuôi PRC thì dùng trong chương trình BookShelf hoặc Kindle đều được, sync trong iTunes -> iPad mục Apps (nếu bạn đã cài 2 phần mềm đó thì iTunes hiện một box để chuyển book vào thư mục Documents của chương trình đó).
pput
ĐẠI BÀNG
14 năm

khoe tí 😁
Oh bộ Harry Potter của bro do ai dịch vậy, có phải bản dịch của Lí Lan hem :D Bro có thể up cả 7 phần lên share em được ko :D thanks much
Romeo_Beck
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bạn share thư viện của bạn cho mọi người đi. Mình đang muốn mấy quyển Mật mã Tây tạng mà ko có chỗ down
Zip lại rồi up cho mình thưởng thức với...Cám ơn trước...
win98-cd125
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn có thể chia sẻ cho mình quyển Suối Nguồn và bộ mật mã tây tạng ko?cám ơn bạn trước
Pác nào có bộ Nhật Kí Công Chúa post lên cho anh em đọc với :p
tuchuba
TÍCH CỰC
14 năm
Cuộc đời và số mệnh

Tặng các bác tác phẩm Cuộc đời và số mệnh của Nguyễn Phúc Vĩnh Tùng!
Bạn nào có cuốn Thế giới phẳng ko, share cho mình với, cảm ơn trước.
vtlam
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn lấy về nhé http://www.mediafire.com/?ytelq5peuthw5s8
Cám ơn các bạn đã chia sẻ, hôm nay down được bao nhiêu sách hay thế là mới dùng con Ibooks, trước đó thấy hay mà không sách..
Một lần nữa cám ơn các bạn đã chia sẻ!
KevinXXX
TÍCH CỰC
14 năm
Bác nào có quyển "Xứ Cát" của Frank Herber, tên tiếng anh là Dune ấy, khoa học giả tưởng, share em với em cám ơn rất nhiều. Em thích đọc nhất là truyện trinh thám li kì bác nào có share em với nhe
Có ai biết cách tạo sách .epub không? Chỉ giúp mình cách tạo với ... Và mình cũng đang tìm cuốn truyện "phải lấy người như anh" và " cocktail cho tình yêu" ,nếu ai có thì up giùm lên cho tớ với nhé. Cảm ơn nhiều ........
ngotatto
TÍCH CỰC
14 năm
E đánh dấu thớt này để dow nhé.
omg nó đào cái toic này lên kài
Hya quá ! Thanks bác nhiều, đang kiém ko ra !
TACKE
ĐẠI BÀNG
14 năm
share cho mình với bác Dr.Jackal.mình cũng thích xem thể loại này lắm.
Tin mới nhận bác Dannhut đang ấm ủ dự án gì lớn lắm đấy. Anh em nào có sách hoặc file sách thì gửi cho bác ấy để ủng hộ dự án của bác ấy nha. Bác Dannhut ơi! hy vọng bác đừng phụ lòng anh em nha. Em sẽ gửi bác usb có 1000 file sách để ủng hộ bác nha.
tatrunghd
ĐẠI BÀNG
14 năm
Anh Dannhut ơi có mấy truyện comic của A nó đòi pass A ạ. A có thể share cho E được không? :d
Cám ơn Anh nhìu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019