[Chia sẻ] Ứng dụng Musi giúp nghe nhạc YouTube tắt màn hình, giao diện sạch và đẹp, rất tiện

24/12/2019 15:30Phản hồi: 293
293 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đang dùng music pro
hunganhnp
ĐẠI BÀNG
4 năm
App ngon, mà cái này data 4G nó tính sao nhỉ, có tương đương xem youtube không ta? :eek:
114
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cũng hay.chứ nghe nhạc cứ sáng dt miết mau hết pin
Quảng cáo, không dùng được anh em ạ
nam_luna
TÍCH CỰC
4 năm
IOS có cách nào xem youtube ko dính quảng cáo ko -_- mất tiền cũng đc. chứ 1 cái clip 10 phút mà dính 3 lần quảng cáo. cực kỳ ảnh hưởng đến trải nghiệm người dùng
có nghe qua vance ,nhưng yt red chưa có gì để phàn nàn 😁
App ko dùng đc nhé, mình dùng android, setup xong vào hiện một loạt quảng cáo, cuối cùng chỉ hiện nút RATE US thôi chứ có play đc gì đâu
T i M
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Sơn172 Chuẩn bạn. Mình cũng thế
@Sơn172 Musi chỉ có trên ios thôi . Bên android là fake cả
@Sơn172 Xài XR chạy ngon choét nè ^^
Cái này mình sài lâu rồi, mọi thứ ok, không nghe quảng cáo khi nghe nhạc, tưởng mọi người trước giờ xài cái này chứ
huedhcs
TÍCH CỰC
4 năm
Đang dùng YouTube vanced rồi
langtudaik
TÍCH CỰC
4 năm
Bỏ qc vs 89k cũng nên thử 😁
Coi lại thử, cài xong mở ra toàn quảng cáo, giao diện thì xấu
kothich
ĐẠI BÀNG
4 năm
Tải Youtube Vanced tại trang chính chủ vanced.app
Ối. Trước mình cũng mua phần mềm này xong restore lại máy mất. Lên aps ko thấy nữa. Chả hiểu vì sao!
@cucai.duong Nó bị gỡ á bạn. Giờ có lại rồi
T i M
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Lê Phú Khương Trên android là app rác sao bác. Vào đến đây là không vào nghe nhạc được
@Lê Phú Khương Cảm ơn bác đã chia sẻ. Lại lên tải về dùng tiếp thôi. Mình thích nghe nhạc trên yt nên cái này rất hay!
Cái app này ngon hơn nè các bạn: cho nghe và download luon: https://apps.apple.com/us/app/private-browser-with-adblock/id1322366209
nambun
TÍCH CỰC
4 năm
@Duong Benjamin Chuẩn. Giao diện không ads, gọn nhẹ, lại có cả block ads và vpn.

Test 15s, xoá luôn Musi cài đc 5 ngày.
cvn
TÍCH CỰC
4 năm
Cái này khi tắt màn hình để nghe tiếng thì nó có tốn data tải hình (dù không hiển thị) không bạn?
Trác Nhân
ĐẠI BÀNG
4 năm
cái này được nè, quảng cáo khi tắt màn hình thì chả sao cả nó có phát ra tiếng đâu hehe
Nghe như vậy có tốn data như xem bình thường k tắt màn k nhỉ. Hay tôn tương đương
Làm sao nghe nhạc trên youtube bằng app này. Vì search nhưng không biết nguồn từ đâu?
onlinetichoi
ĐẠI BÀNG
4 năm
1 vote cho vanced nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019