Chia sẻ về chuột Logitech M590: Bluetooth và USB, nối được 2 máy tính, bấm êm, cầm sướng, chỉ 520K

Duy Luân
25/5/2019 22:23Phản hồi: 411
411 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e dùng con màu xám này mà dùng 1 tgian cái chỗ lõm khoét vào ở chỗ đặt ngón cái bị bẩn do tay cầm nhiều, có cách nào vệ sinh con chuột này sạch sẽ k các bác nhỉ
@tuantheking69 dùng nước tẩy + bàn chải, đánh tí là như mới ngay 😁
nguyent3
ĐẠI BÀNG
3 năm
có bac nào gặp lỗi không sử dụng được con lăn và nít bắm chức năng trên Mac m1, không ạ, em có 2 con gần đây bị cả 2 mà không hiểu tại sao
bocaplua
ĐẠI BÀNG
3 năm
Mình mới mua 2 con này để dùng bluetooth cho 2 con macbook đều ok, tuy nhiên đều bị 1 lỗi là cắm usb vào máy pc để dùng thì lại không nhận. Có bác nào biết sửa thế nào không?
winning0308
ĐẠI BÀNG
3 năm
@bocaplua mình cũng bị lỗi này, mua 2 con trên Tiki, dùng được hơn 1 năm rồi, kết nối Bluetooth thì ok, nhưng cắm USB receiver thì lại ko nhận mới đau.
quanghuy89
ĐẠI BÀNG
3 năm
xác nhận con này dùng mới Mac thì hay bị giật, mà chả hiểu sao con chuột của mình cắm USB vào Mac mini thì nó ko nhận tín hiệu USB ,chỉ dùng đc Bluetooth
lttung
ĐẠI BÀNG
3 năm
Không hiểu vì sao mình thất lạc cái nắp đậy phía sau (tháo ra để thay pin ấy), bác nào có biết đâu bán hoặc có xác chuột M590 để lại cho mình được không. Xin cảm ơn.
@lttung èo biết vậy bữa ko quăng con chuột hư 😔
ngoài con M590 này còn con nào tầm giá này ko nhỉ? Con M590 dùng 1 năm hơn là cao su lão hóa, 1 cố con bị double click > mình dùng hơn 5 con này rùi
có ai bị lỗi xài chuột kết nối bluetooth và tai nghe AirPods cùng lúc cho macpro thì bị nhiễu tín hiệu wifi (băng tần 2.4GHz) ko ạ? Có cách khắc phục không ạ?
x.dung
TÍCH CỰC
2 năm
mau hoi di
con nhà em bị xấu ngoại hình nên anh em nào bán xác hú em
@hoangduy203 Mình dùng cũng 5 năm rồi. Năm trước cũng bị xấu vỏ định mua cái khác sau lên shopee đặt dc bộ vỏ đó bạnm k xịn nhiw vỏ cũng nhưng cũng dùng tạm dc. Mình thay vỏ dùng thêm dc 1 năm vẫn chưa trục trặc gì.
@Rim__Blackberry dòng đó xài lâu vỏ nó xấu @@ em cũng đang tìm vỏ khác lắp ruột qua ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019