Chia sẻ về ổ cắm điện Xiaomi Mi Plug Mini giá chỉ 300k: có Wi-Fi, bật tắt từ xa, hẹn giờ điều khiển

Duy Luân
30/11/2018 0:4Phản hồi: 380
380 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sài cái này có khi nào bị cài chip ko ta hàng tq mà
@Võ Thành Quân Dĩ nhiên rồi, nó kết nối server bên TQ đấy, thêm nữa nguy cơ bị biến thành thiết bị tấn công DDoS nên mình tuyệt đối ko dùng đồ gì có kết nối mạng của Xiaomi cả!
nguyenti3
TÍCH CỰC
5 năm
Xài đc 5 tháng thấy không ổn định. Nhieu lúc bị treo
Hàng này vỡi Sonoff hơn thua nhau ở đâu nhỉ?

Mình đang cần tìm một cái công tắc có wifi để thay cho cái công tắc bình nóng lạnh ở nhà, đi đá bóng về bật trước 5-10' về phát có nước nóng luôn. Có ai biết loại nào không? Nhà đang dùng công tắc của Sino
Trước cũng tính mua nhưng Jack cắm 3 chân nên rất bất tiện.
macarong35
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này có tương thích với Broadlink RM không nhỉ?
Hướng dẫn mình xài tiếng việt với mọi người. của mình nó bắt cài tiếng hoa mới cho xài. không thì k sử dụng đc, e xài ss s9 ạ. cảm ơn mọi người trước
vanhiephnhp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@xitrumthattinh bạn chuyển ngôn ngữ về tiếng anh
@vanhiephnhp e có nói trong bài rồi mà bác, chuyển về tiếng anh nó k có ổ cắm đó.
phantan74
TÍCH CỰC
5 năm
@xitrumthattinh Mình cũng bị tiếng hoa trên android, hỏi mãi rồi nhưng kg ai biết chuyển qua tiếng anh ntn
chuoi1437
TÍCH CỰC
5 năm
Tăng cơ hội làm biếng 😁
baquơ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Aí hay giao dịch, quan hệ không nên dùng đồ chơi của Tàu.
Yugi.it.vn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái gì giờ cũng control từ xa hết thế nhỉ. Nhiều khi nhớ nhớ quên quên bật tắt nhầm thì khổ
Mod cắm giùm cái chuẩn Singapore này với :V chém kinh quá
@chamcham737877 lộn mẹ nó rồi, để update
Awakagar
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này chỉ bị nhược phải mua thêm đầu chuyển ba chấu or ko thì phải bẻ 3 chấu của nó.
Tiện quá , mua một em xài thử mới được 😁
Thêm tý nữa mua Broadlink có hỗ trợ Alexa
Đang xài 2 loại, 1 loại Zigbee (có quản lý công suất tiêu thụ) dùng cho tự động bật đèn khi có motion và loại Wifi (ko quản lý công suất điện) dùng cho bàn ủi, lỡ ủi xong quên rút thì tắt.
Chỉ cắm được 1 thiết bị thì hơi phí. Mod test luôn kiểu nối ra nhiều ổ sau đó kết nối nhiều thiết bị xem nói chạy ko.
@trangvekien Chạy chứ, nó chỉ out điện ra thôi mà bạn
Cái này chỉ có một ổ thui nên hơi phí. Mod thử test nối ra một cái ổ khác nhiều lỗ cắm hơn rùi kết nối với nhiều thiết bị cùng lúc xem nó chạy hok.
duynm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@trangvekien Được, nhưng mở thì tất cả các thiết bị (kết nối) đều mở, tắt phát ...ngỏm hết luôn, không điều khiển từng cái được. Muốn xài nhiều thiết bị và điều khiển từng cái thì mua ổ cắm dài (wifi) của BroadLink á, điều khiển được từng lổ luôn.
keongot09
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ngon chắc phải sắm 1 cái
Phúc Srock
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang chơi cái này cho đèn hồ cá thuỷ sinh 😃 Nhấn các khía xuống là có điện, mỗi khía tương đương 15 phút 😃 Điểm yếu là bị cúp điện thi phải xoay đồng hồ lại cho đúng giờ thực tế bên ngoài, tại không có điện thì nó không quay sẽ bị lệch giờ. Mua 5 năm rồi vẫn xài OK. Hình như 100-150k gì đó.

klq: Clip export bị thừa trống quá nhiều, bạn biên tập video quên cut video kết thúc. Mà tổng video đang kết thúc hết bài nhạc nền 😁
Ip đẹp quá đi
thanhtuttm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bằng giá em này có em 6 lỗ cũng có wifi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119